`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 14/02/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Giao Hữu ĐTQG

08/06   17h29 Croatia  vs Senegal                
08/06   17h59 Iran  vs Lithuania                
09/06   00h00 Switzerland  vs Japan                
09/06   00h30 Germany  vs Saudi Arabia                
09/06   01h45 Poland  vs Chile                

Malay Super League

08/06   21h00 Terengganu5 vs PKNP FC6               
08/06   21h00 kelantan11 vs Kedah7               
08/06   21h00 Perak2 vs Negeri Sembilan12               
08/06   21h00 Pahang3 vs Johor FC1               

VĐQG Uzbekistan

08/06   20h00 Lokomotiv Tashkent4 vs OTMK Olmaliq9               
08/06   20h00 Metallurg Bekobod7 vs Nasaf Qarshi6               
08/06   20h00 Navbahor Namangan3 vs Kuruvchi Kokand Qoqon8               

Hạng 2 Ireland

09/06   01h45 Cabinteely FC8 vs Longford Town5               
09/06   01h45 UC Dublin1 vs Drogheda United2               
09/06   01h45 Athlone Town10 vs Shelbourne4               
09/06   01h45 Salthill Devon Galway3 vs Finn Harps6               

Hạng Nhất QG

08/06   15h30 Huda Hue3 vs Viettel1               
08/06   16h00 Binh Dinh10 vs Dong Tam Long An4               
08/06   16h30 Pacifico Xining5 vs Cong An Nhan Dan7               

Hạng 2 Brazil

09/06   07h15 Londrina PR10 vs Juventude15               
09/06   08h30 Sao Bento7 vs Fortaleza1               
09/06   08h30 Goias18 vs SC Paysandu Para4               
09/06   09h30 Avai FC SC5 vs Coritiba PR6               

Vòng loại WC Nữ 2019

08/06   17h59 Northern Ireland (w)C-4 vs Netherland (w)C-1               
08/06   17h59 Finland (w)G-2 vs Austria (w)G-3               
08/06   17h59 Italy (w)F-1 vs Portugal (w)F-3               
08/06   17h59 Ireland (w)C-2 vs Norway (w)C-3               
08/06   17h59 Ukraine (w)D-3 vs Denmark (w)D-2               

Aus Victoria

08/06   17h15 Bentleigh greens1 vs Oakleigh Cannons7               

Japan Football League

09/06   10h00 Yokogawa Musashino3 vs Verspah Oita13               

Nữ Mỹ

09/06   06h00 Sky Blue FC (w)9 vs Washington Spirit (w)8               

Vòng loại U21 Châu Âu

08/06   17h59 Faroe Islands U213-5 vs Finland U213-4