`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 14/01/2017

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Thái Lan

08/11   17h45 Samut Songkhram FC18 vs Port FC9               
08/11   17h45 Bangkok Glass5 vs Pattaya United8               
08/11   18h00 Chiangrai United4 vs Nakhon Ratchasima12               
08/11   18h00 Suphanburi FC11 vs bangkok united fc3               
08/11   19h00 Sisaket FC16 vs Thailand Honda FC17               
08/11   19h00 Ratchaburi FC7 vs Rajnavy Rayong FC13               
08/11   19h00 Buriram United1 vs BEC Tero Sasana14               
08/11   20h00 Sukhothai15 vs Chonburi Shark FC6               
08/11   20h00 Ubon UMT United10 vs Muang Thong United2               

VĐQG Brazil

09/11   02h00 Atletico Paranaense9 vs Corinthians Paulista (SP)1               
09/11   02h00 Atletico Mineiro10 vs Atletico Clube Goianiense20               
09/11   02h00 Vitoria BA17 vs Palmeiras2               
09/11   02h00 Avai FC SC16 vs Bahia BA11               
09/11   02h00 Sport Club Recife PE15 vs Botafogo RJ6               
09/11   02h00 Flamengo7 vs Cruzeiro (MG)5               
09/11   02h00 Fluminense RJ12 vs Coritiba PR19               
09/11   02h00 Sao Paulo14 vs Chapecoense SC13               
09/11   02h00 Ponte Preta18 vs Gremio (RS)4               
09/11   02h00 Santos3 vs Vasco da Gama8               

Hạng 2 Nga

08/11   19h00 Tom Tomsk19 vs Kryliya Sovetov2               
08/11   19h00 Luch Energiya18 vs Volgar-Gazprom Astrachan9               
08/11   19h00 Shinnik Yaroslavl7 vs Kuban Krasnodar11               
08/11   19h00 Tyumen17 vs Fakel20               
08/11   19h00 Spartak Moscow II8 vs Avangard14               
08/11   19h00 Spartak Tambov4 vs Baltika Kaliningrad5               
08/11   19h00 Khimki12 vs Volga Olimpiets15               
08/11   19h00 Gazovik Orenburg3 vs Yenisey Krasnoyarsk1               
08/11   19h00 Sibir Novosibirsk10 vs Zenit-2 St.Petersburg13               
08/11   19h00 Dinamo St Petersburg6 vs Rotor Volgograd16               

Vòng loại U19 Châu Âu

08/11   17h59 Macedonia U195-3 vs Switzerland U195-4               
08/11   17h59 Belgium U195-1 vs Liechtenstein U195-2               
08/11   17h59 Romania U1910-4 vs Greece U1910-2               
08/11   17h59 Russia U1910-3 vs Gibraltar U1910-1               
08/11   17h59 Iceland U198-3 vs Bulgaria U198-2               
08/11   17h59 France U1911-4 vs Andorra U1911-1               
08/11   17h59 Bosnia U1911-2 vs Georgia U1911-3               
08/11   17h59 Czech Republic U193-4 vs Armenia U193-1               
08/11   17h59 luxembourg U193-2 vs Scotland U193-3               
08/11   17h59 Croatia U191-1 vs San Marino Calcio U191-3               
08/11   17h59 England U198-1 vs Faroe Islands U198-4               

Vòng loại U21 Châu Âu

08/11   17h59 Croatia U211-2 vs San Marino U211-6               

Vòng loại U19 Châu Á

08/11   12h00 Korea Republic U19F-2 vs Malaysia U18F-4               
08/11   12h00 Oman U19A-4 vs Nepal U19A-3               
08/11   13h00 Vietnam U19H-3 vs Laos U18H-1               
08/11   14h00 Mông Cổ U19I-1 vs Singapore U18I-3               
08/11   14h00 Australia U19J-1 vs Korea DPR U19J-4               
08/11   15h00 Sri Lanka(U19)B-3 vs East Bengal U19B-1               
08/11   17h00 Chinese Taiwan U19H-4 vs Macau U19H-2               
08/11   17h00 Bahrain U19A-1 vs United Arab Emirates U19A-5               
08/11   18h00 Tajikistan U19B-4 vs Uzbekistan U19B-5               
08/11   19h00 Iran U19E-1 vs Palestine U19E-3               
08/11   19h05 Turkmenistan U19D-2 vs India U19D-4               
08/11   22h00 Jordan U19E-2 vs Syria U19E-4               
08/11   22h00 Qatar U19C-4 vs Iraq U19C-2               
08/11   22h05 Saudi Arabia U19D-1 vs Yemen U19D-3