`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 13/11/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

03/02   21h00 Bournemouth AFC12 vs Stoke City17               
03/02   21h00 Brighton Hove Albion16 vs West Ham United11               
03/02   21h00 Arsenal6 vs Everton9               
03/02   21h00 Burnley8 vs Manchester City1               
03/02   21h00 Crystal Palace13 vs Newcastle United15               
03/02   21h00 Leicester City7 vs Swansea City20               
03/02   21h00 Liverpool4 vs Tottenham Hotspur5               
03/02   21h00 Manchester United2 vs Huddersfield Town14               
03/02   21h00 Watford10 vs Chelsea3               
03/02   21h00 West Bromwich(WBA)19 vs Southampton18               

VĐQG Đức

03/02   21h30 SC Freiburg12 vs Bayer Leverkusen2               
03/02   21h30 Hertha Berlin11 vs TSG Hoffenheim9               
03/02   21h30 FSV Mainz 0515 vs Bayern Munchen1               
03/02   21h30 Schalke 043 vs Werder Bremen16               
03/02   21h30 VfL Wolfsburg13 vs VfB Stuttgart14               
04/02   00h30 Borussia Monchengladbach5 vs RB Leipzig4               

VĐQG Pháp

04/02   01h00 Caen11 vs Nantes5               
04/02   01h00 Lille18 vs Paris Saint Germain (PSG)1               
04/02   01h00 Marseille3 vs Metz20               
04/02   01h00 Amiens13 vs Saint Etienne16               
04/02   01h00 Monaco4 vs Lyon2               
04/02   01h00 Montpellier7 vs Angers17               
04/02   01h00 Nice6 vs Toulouse19               
04/02   01h00 Rennes8 vs Guingamp9               
04/02   01h00 Strasbourg10 vs Bordeaux12               
04/02   01h00 Troyes15 vs Dijon14               

VĐQG Scotland

03/02   19h30 Kilmarnock6 vs Celtic FC1               
03/02   22h00 Dundee10 vs Ross County12               
03/02   22h00 Aberdeen2 vs Hamilton Academical9               
03/02   22h00 Heart of Midlothian5 vs Saint Johnstone7               
03/02   22h00 Motherwell8 vs Partick Thistle11               
03/02   22h00 Glasgow Rangers3 vs Hibernian4               

VĐQG Hà Lan

03/02   23h30 SC Heerenveen9 vs FC Twente Enschede15               
04/02   00h45 AZ Alkmaar3 vs Roda JC17               
04/02   00h45 PSV Eindhoven1 vs PEC Zwolle4               
04/02   01h45 Heracles Almelo12 vs ADO Den Haag8               

VĐQG Hy Lạp

03/02   20h00 Asteras Tripolis6 vs SKODA Xanthi8               
03/02   22h15 AEL Larisa9 vs Panionios5               
04/02   00h30 Panathinaikos7 vs Panaitolikos Agrinio12               

VĐQG Israel

03/02   23h00 Ashdod MS13 vs Bnei Yehuda Tel Aviv5               
03/02   23h00 Hapoel Haifa4 vs Hapoel Bnei Sakhnin FC9               
03/02   23h00 Hapoel Raanana11 vs Hapoel Acco14               
03/02   23h00 Beitar Jerusalem3 vs Maccabi Haifa10               
03/02   23h00 Hapoel Ironi Kiryat Shmona7 vs Maccabi Netanya6               
03/02   23h00 Maccabi Petah Tikva FC8 vs Hapoel Ashkelon12               

VĐQG Malta

03/02   19h00 Senglea Athletic10 vs Tarxien Rainbows F.C13               
03/02   19h00 Sliema Wanderers FC8 vs Lija Athletic14               
03/02   21h00 Mosta FC9 vs Hibernians FC5               
03/02   21h15 Naxxar Lions11 vs Birkirkara FC6               

VĐQG Romania

03/02   22h00 FC Viitorul Constanta6 vs FC Astra Giurgiu4               
03/02   22h00 Botosani5 vs Juventus Bucuresti14               
03/02   22h00 CS Voluntari10 vs CSM Studentesc Iasi8               
03/02   22h00 Sepsi13 vs ACS Poli Timisoara9               
03/02   22h00 CFR Cluj1 vs Concordia Chiajna11               
03/02   22h00 Gaz Metan Medias12 vs Steaua Bucuresti2               
03/02   22h00 Dinamo Bucuresti7 vs CS Universitatea Craiova3               

VĐQG Síp

03/02   20h00 Doxa Katokopias7 vs Apollon Limassol FC2               
03/02   20h00 AEL Limassol5 vs Ermis Aradippou9               
03/02   20h00 Aris Limassol13 vs AEP Paphos10               
03/02   20h00 Anorthosis Famagusta FC3 vs Omonia Nicosia FC6               
03/02   20h00 AEK Larnaca4 vs Alki Oroklini8               
03/02   20h00 APOEL Nicosia1 vs Ethnikos Achnas FC14               

VĐQG Thụy Sỹ

03/02   21h00 Luzern9 vs Lausanne Sports5               
03/02   21h00 FC Sion10 vs Grasshopper6               
03/02   21h00 Basel2 vs Lugano7               
03/02   21h00 Young Boys1 vs St. Gallen4               
03/02   21h00 FC Zurich3 vs Thun8               

VĐQG Áo

04/02   00h30 Red Bull Salzburg2 vs Trenkwalder Admira Wacker4               
04/02   00h30 LASK Linz5 vs SKN St. Polten10               
04/02   00h30 Wolfsberger AC9 vs Rheindorf Altach7               
04/02   00h30 Mattersburg8 vs Sturm Graz1               
04/02   00h30 Rapid Wien3 vs Austria Wien6               

VĐQG Australia

03/02   13h35 Newcastle Jets2 vs Melbourne Victory4               
03/02   15h50 Adelaide United5 vs Perth Glory9               

VĐQG Hồng Kông

03/02   13h30 LeeMan4 vs Kitchee1               
03/02   16h30 Hong Kong Sapling5 vs Guangzhou R F U196               

VĐQG New Zealand

04/02   08h00 Canterbury United4 vs Southern United8               
04/02   08h00 Wellington Phoenix Reserve9 vs Eastern Suburbs Auckland3               
04/02   08h00 Tasman United6 vs Hawke's Bay United7               
04/02   08h00 Waitakere United5 vs Hamilton Wanderers SC10               
04/02   10h35 Auckland City1 vs Team Wellington2               

VĐQG Qatar

03/02   20h35 Al Khor SC9 vs Al-Garrafa6               
03/02   22h45 Qatar SC10 vs Al-Sadd3               

VĐQG UAE

03/02   20h15 Dabba Al-Fujairah9 vs Al Nasr Dubai4               
03/02   20h20 Al Ain1 vs Ajman6               
03/02   23h00 Al-Jazira(UAE)8 vs Al-Dhafra11               

VĐQG Mexico

04/02   08h00 Monterrey6 vs Club Leon2               
04/02   08h06 Pachuca9 vs Monarcas Morelia14               
04/02   10h00 Club America7 vs Lobos BUAP18               
04/02   10h00 Necaxa15 vs Toluca12               

VĐQG Nam Phi

03/02   20h30 Free State Stars4 vs Baroka FC7               
03/02   20h30 Supersport United11 vs Bloemfontein Celtic8               
03/02   23h00 Bidvest Wits14 vs Kaizer Chiefs3               
04/02   01h15 AmaZulu13 vs Lamontville Golden Arrows10               
04/02   01h15 Orlando Pirates6 vs Maritzburg United5               

Hạng Nhất Anh

03/02   21h00 Aston Villa4 vs Burton Albion24               
03/02   21h00 Bolton Wanderers20 vs Bristol City5               
03/02   21h00 Derby County2 vs Brentford9               
03/02   21h00 Fulham7 vs Nottingham Forest14               
03/02   21h00 Leeds United10 vs Cardiff City3               
03/02   21h00 Norwich City13 vs Middlesbrough8               
03/02   21h00 Preston North End11 vs Hull City21               
03/02   21h00 Queens Park Rangers (QPR)16 vs Barnsley19               
03/02   21h00 Reading18 vs Millwall15               
03/02   21h00 Sheffield Wednesday17 vs Birmingham City23               
03/02   21h00 Sunderland A.F.C22 vs Ipswich Town12               
03/02   21h00 Wolves1 vs Sheffield United6               

Hạng Nhất Scotland

03/02   22h00 Saint Mirren1 vs Queen of South5               
03/02   22h00 Greenock Morton6 vs Dunfermline Athletic3               
03/02   22h00 Dumbarton8 vs Brechin City10               
03/02   22h00 Falkirk9 vs Livingston4               
03/02   22h00 Inverness7 vs Dundee United2               

Hạng 2 Bỉ

04/02   01h30 Westerlo8 vs Lierse4               
04/02   01h30 Saint Gilloise6 vs KFCO Wilrijk3               
04/02   01h30 Tubize7 vs Roeselare5               
04/02   01h30 Oud Heverlee1 vs Cercle Brugge2               

Hạng 2 Arập Xeut

03/02   19h35 Al Qaisoma2 vs Al-Orubah4               
03/02   19h50 Al-Hazm6 vs Al-Nahdha9               
03/02   19h55 Al-Tai5 vs Al Khaleej Club12               
03/02   20h00 Dhamk10 vs Hajer13               

Hạng 2 Mexico

03/02   11h00 Murcielagos13 vs Atletico San Luis11               
04/02   08h00 Alebrijes de Oaxaca5 vs Leones Univ Guadalajara14               
04/02   08h00 Cafetaleros de Tapachula10 vs Celaya FC1               
04/02   09h00 FC Juarez2 vs CSyD Dorados de Sinaloa12               
04/02   09h00 Tampico Madero3 vs Mineros de Zacatecas6               

League One

03/02   22h00 Rotherham United7 vs AFC Wimbledon19               
03/02   22h00 Fleetwood Town12 vs Scunthorpe United4               
03/02   22h00 Peterborough United8 vs Southend United20               
03/02   22h00 Bristol Rovers13 vs Shrewsbury Town3               
03/02   22h00 Bury24 vs Blackpool17               
03/02   22h00 Charlton Athletic6 vs Oxford United10               
03/02   22h00 Northampton Town18 vs Rochdale23               
03/02   22h00 Oldham Athletic22 vs Bradford City5               
03/02   22h00 Plymouth Argyle14 vs Blackburn Rovers2               
03/02   22h00 Portsmouth9 vs Doncaster Rovers15               
03/02   22h00 Walsall16 vs Milton Keynes Dons21               
03/02   22h00 Wigan Athletic1 vs Gillingham11               

Hạng 3 Đức

03/02   19h00 Fortuna Koln4 vs Unterhaching6               
03/02   19h00 Sportfreunde Lotte13 vs Vfr Aalen11               
03/02   19h00 Wurzburger Kickers10 vs Magdeburg2               
03/02   19h00 Chemnitzer19 vs Carl Zeiss Jena14               
03/02   19h00 Rot-Weiss Erfurt20 vs Zwickau16               
03/02   19h00 SV Meppen9 vs Hansa Rostock5               
03/02   19h00 SV Wehen Wiesbaden3 vs Karlsruher SC7               
03/02   19h00 Werder Bremen (Youth)18 vs Preuben Munster17               
03/02   19h00 Hallescher FC12 vs VfL Osnabruck15               
03/02   19h00 SG Sonnenhof Grossaspach8 vs SC Paderborn 071               

Hạng 2 Scotland

03/02   22h00 Forfar Athletic6 vs Airdrie United7               
03/02   22h00 Stranraer4 vs East Fife8               
03/02   22h00 Queen's Park5 vs Raith Rovers1               
03/02   22h00 Arbroath2 vs Albion Rovers9               
03/02   22h00 Ayr United10 vs Alloa Athletic3               

Nữ Australia

03/02   15h15 Newcastle Jets (w)3 vs Melbourne City (w)4               

Brazil Mineiro

04/02   01h00 Tombense9 vs Uberlândia7               
04/02   02h00 Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT2 vs Atletico Mineiro1               

Brazil Carioca

04/02   04h00 Portuguesa/RJB-5 vs Boavista RJB-2               
04/02   04h00 Botafogo RJB-4 vs MadureiraB-3               
04/02   04h00 Fluminense RJB-6 vs MacaeB-1               

League Two

03/02   21h00 Yeovil Town21 vs Cambridge United13               
03/02   21h00 Notts County2 vs Crewe Alexandra20               
03/02   21h00 Lincoln City8 vs Swindon Town10               
03/02   21h00 Chesterfield22 vs Crawley Town14               
03/02   21h00 Accrington Stanley3 vs Stevenage Borough15               
03/02   21h00 Wycombe Wanderers4 vs Carlisle United12               
03/02   21h00 Forest Green Rovers23 vs Coventry City6               
03/02   21h00 Colchester United11 vs Newport County9               
03/02   21h00 Grimsby Town16 vs Cheltenham Town17               
03/02   21h00 Luton Town1 vs Exeter City5               
03/02   21h00 Mansfield Town7 vs Barnet24               
03/02   21h00 Port Vale18 vs Morecambe19               

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

03/02   19h00 Hannover 96 Am  vs Eintr. Braunschweig (Youth)                
03/02   19h00 VfL Wolfsburg (Youth)  vs VfV Borussia 06 Hildesheim                
03/02   19h00 Hamburger SV (Youth)  vs Eintracht Norderstedt                

U23 Anh

03/02   21h00 Stoke City U232-9 vs Middlesbrough U232-6