`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 13/02/2017

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C2 Châu Âu

19/10   22h00 Lokomotiv AstanaA-4 vs Maccabi Tel AvivA-3 0 : 1/40.940.940 : 1/4-0.880.703.202.253.401-0.900.7020.75-0.89
20/10   00h00 Zulte-WaregemK-4 vs Vitesse ArnhemK-3 0 : 1/4-0.940.820 : 00.840.983.502.362.9010.70-0.902 3/40.990.87
20/10   00h00 FC Vardar SkopjeL-4 vs Real SociedadL-2 1 1/2 : 0-0.940.823/4 : 00.76-0.945.8011.501.261 1/4-0.930.722 3/40.980.88
20/10   00h00 BATE BorisovH-3 vs FC KolnH-4 0 : 00.890.990 : 0-0.860.683.202.652.7511.000.802 1/40.900.96
20/10   00h00 Hapoel Beer ShevaG-3 vs Steaua BucurestiG-1 0 : 1/40.84-0.960 : 00.68-0.863.302.163.5011.000.802 1/2-0.990.85
20/10   00h00 KonyasporI-2 vs Red Bull SalzburgI-1 3/4 : 00.960.921/4 : 00.75-0.933.705.101.7010.920.882 1/2-0.990.85
20/10   00h00 ZoryaJ-2 vs Hertha BerlinJ-4 1/2 : 00.83-0.950 : 0-0.850.673.203.952.053/40.75-0.952 1/4-0.940.80
20/10   00h00 LuganoG-4 vs FC Viktoria PlzenG-2 1/2 : 01.000.881/4 : 00.70-0.883.604.151.8810.850.952 1/20.920.94
20/10   00h00 Ostersunds FKJ-1 vs Athletic BilbaoJ-3 1/2 : 0-0.940.821/4 : 0-0.970.793.554.551.8211.000.802 1/40.890.97
20/10   00h00 Crvena ZvezdaH-2 vs ArsenalH-1 3/4 : 00.81-0.921/4 : 00.87-0.973.804.201.8410.79-0.922 3/4-0.980.86
20/10   00h00 MarseilleI-3 vs Vitoria GuimaraesI-4 0 : 1 1/20.950.930 : 3/4-0.980.805.301.319.801 1/41.000.802 3/40.980.88
20/10   00h00 NiceK-1 vs LazioK-2 0 : 00.85-0.970 : 00.80-0.983.502.502.7510.880.922 1/20.81-0.95
20/10   00h00 Zenit St. PetersburgL-1 vs RosenborgL-3 0 : 1 1/20.950.930 : 3/4-0.980.805.501.328.801 1/40.930.8730.980.88
20/10   02h05 Sheriff TiraspolF-3 vs Lokomotiv MoscowF-1 1/4 : 01.000.881/4 : 00.69-0.883.103.702.191-0.900.7020.950.91
20/10   02h05 Dynamo KyivB-1 vs Young BoysB-2 0 : 3/40.890.990 : 1/40.74-0.934.001.694.751 1/4-0.940.742 3/40.930.93
20/10   02h05 TSG HoffenheimC-4 vs Istanbul Buyuksehir BelediyesiC-3 0 : 10.950.930 : 1/21.000.824.501.585.101 1/40.910.8930.900.96
20/10   02h05 Skenderbeu KorcaB-4 vs Partizan BelgradeB-3 1/4 : 00.890.991/4 : 00.68-0.863.203.352.281-0.930.732 1/4-0.940.80
20/10   02h05 Austria WienD-3 vs RijekaD-4 0 : 0-0.930.800 : 1/4-0.840.663.352.882.4811.000.802 1/2-0.970.83
20/10   02h05 Tescoma ZlinF-4 vs FC CopenhagenF-2 1/2 : 0-0.960.841/4 : 00.80-0.983.304.851.841-0.930.722 1/4-0.970.83
20/10   02h05 AtalantaE-1 vs Apollon Limassol FCE-2 0 : 1 1/20.920.960 : 3/4-0.930.755.501.309.701 1/41.000.802 3/40.82-0.96
20/10   02h05 Sporting BragaC-1 vs Ludogorets RazgradC-2 0 : 1/2-0.950.830 : 1/4-0.920.733.402.083.6510.890.912 1/40.81-0.95
20/10   02h05 EvertonE-4 vs LyonE-3 0 : 00.881.000 : 1/4-0.850.673.552.512.7510.78-0.982 3/40.880.98
20/10   02h05 AC MilanD-1 vs AEK AthensD-2 0 : 1 1/4-0.970.850 : 1/20.80-0.984.551.457.001 1/4-0.930.732 3/4-0.980.84
20/10   02h05 VillarrealA-1 vs Slavia PrahaA-2 0 : 1 1/4-0.940.820 : 1/20.75-0.934.501.447.301 1/4-0.990.792 1/20.900.96

VĐQG Georgia

19/10   16h30 Lokomotiv Tbilisi5 vs FC Saburtalo Tbilisi4               
19/10   18h30 FC Kolkheti Poti9 vs Torpedo Kutaisi2               
19/10   22h59 Dila Gori7 vs Dinamo Tbilisi1               

VĐQG Séc

19/10   22h59 Dukla Prague10 vs Synot Slovacko11 0 : 1/2-0.970.850 : 1/40.980.90   1-0.940.802 1/40.910.95

VĐQG Arập Xeut

19/10   21h50 Al-Qadasiya8 vs Al-Feiha11               
19/10   22h10 Al Raed14 vs Al-Shabab(KSA)9               
19/10   23h55 Uhud12 vs Al-Nasr(KSA)5               

VĐQG Indonesia

19/10   15h00 Persib Bandung  vs Madura United  0 : 00.77-0.95 0.78-0.963.452.222.63   2 3/40.850.95
19/10   15h00 Semen Padang  vs Mitra Kukar  0 : 3/40.70-0.880 : 1/40.70-0.883.951.514.951 1/4-0.930.732 3/40.850.95
19/10   18h30 Bhayangkara Surabaya United  vs PSM Makassar  0 : 1/40.60-0.78   3.651.823.40   2 3/40.801.00
19/10   18h30 Pusamania Borneo FC  vs Persela Lamongan  0 : 10.850.97         2 3/40.850.95

VĐQG Iran

19/10   19h00 Sepidrood Rasht8 vs Padideh Mashhad4               
19/10   19h15 Peykan3 vs Tractor Sazi Tabriz9               
19/10   19h30 Gostaresh Folad16 vs Sepahan11               
19/10   19h45 Siah Jamegan Khorasan14 vs Sanat-Naft10               
19/10   21h30 Foolad Khozestan5 vs Saipa6               

VĐQG Jordan

19/10   21h00 Al Yarmouk11 vs Mansheiat Bani Hasan9               
19/10   23h30 Al Hussein Irbid12 vs Al Faisaly5               

VĐQG Kuwait

19/10   21h40 Kazma6 vs Al-Nasar5               
20/10   00h10 Al-Arabi Club (KUW)7 vs Al-Salmiyah4               

VĐQG Qatar

19/10   23h35 Al-Khuraitiat11 vs Al-Garrafa6               

VĐQG UAE

19/10   20h00 Dabba Al-Fujairah6 vs Al-Dhafra7               
19/10   22h59 Al Wehda(UAE)4 vs Hatta10               

VĐQG Brazil

20/10   05h00 Vitoria BA16 vs Atletico Paranaense12 0 : 1/40.910.990 : 00.80-0.933.402.193.3010.980.882 1/2-0.930.81
20/10   05h00 Palmeiras4 vs Ponte Preta17 0 : 10.940.960 : 1/2-0.900.784.101.526.701-0.890.752 1/40.80-0.93
20/10   06h00 Sport Club Recife PE15 vs Santos3 0 : 1/2-0.930.830 : 00.74-0.863.402.073.701-0.890.752 1/40.940.94
20/10   06h00 Flamengo7 vs Bahia BA11 0 : 10.88-0.980 : 1/40.77-0.894.201.496.901-0.860.722 1/2-0.990.87BDTV

VĐQG Bolivia

20/10   02h00 Petrolero de Yacuiba7 vs Real Potosi11               
20/10   05h30 San Jose9 vs Jorge Wilstermann3               
20/10   07h30 The Strongest4 vs Blooming5               

VĐQG Colombia

20/10   07h45 Expreso Rojo8 vs America de Cali11 1/4 : 0-0.880.711/4 : 00.71-0.883.003.551.983/40.910.9120.910.91

VĐQG Paraguay

20/10   04h00 General Diaz5 vs Sportivo Trinidense Reserves10               
20/10   06h10 Sportivo Luqueno3 vs Deportivo Capiata6               

VĐQG Ai Cập

19/10   19h45 Tala Al Jaish12 vs Tanta10               
19/10   19h45 Al Nasr Cairo15 vs Alasyoty Sports13               
19/10   22h00 Misr Elmaqasah17 vs Enppi16               
20/10   00h30 hrbe6 vs Ittihad Alexandria11               

Cúp Armenia

19/10   18h00 Alashkert  vs FC Artsakh                

Vòng loại WC Nữ 2019

19/10   20h30 Hungary (w)A-30 vs Croatia (w)A-28               
19/10   20h30 Serbia (w)A-29 vs Israel (w)C-3               
19/10   22h00 Belarus (w)A-14 vs Scotland (w)A-21               

Giao Hữu BD Nữ

19/10   15h00 Brazil (w)  vs Mexico (w)  0 : 1 1/20.75-0.93   5.401.257.30   3 1/20.900.90
19/10   16h00 Poland (w)  vs Estonia (w)  0 : 3 3/40.750.95         4 3/40.701.00
19/10   18h35 China (w)  vs Korea DPR (w)  1/4 : 00.70-0.88   3.052.662.40   2 1/4-0.850.65
20/10   01h30 Austria (w)  vs Netherland (w)  3/4 : 00.850.85   3.603.701.66   2 3/40.800.90
20/10   07h00 USA (w)  vs Korea Rep (w)                

Vòng loại U17 Châu Âu

19/10   16h00 Belarus U176-1 vs Slovenia U176-4               
19/10   17h00 spain U172-4 vs Liechtenstein U172-3               
19/10   19h00 Albania U172-1 vs Croatia U172-2               
19/10   20h00 Armenia U173-4 vs Israel U173-1               
19/10   20h00 Turkey U173-3 vs Czech Republic U173-2               
19/10   22h00 France U176-3 vs Kazakhstan U176-2               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

19/10   22h59 Russia (w) U1720 vs Israel (w) U1735               
19/10   22h59 Sweden (w) U1721 vs Croatia (w) U1736               

Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

19/10   18h00 France (w) U197-1 vs Moldova (w) U197-3               
19/10   18h00 Italy (w) U197-2 vs Faroe Islands (w) U197-4               

U19 Nữ Châu Á

19/10   14h00 Vietnam (w) U19B-4 vs Korea Rep (w) U19B-3 3 3/4 : 0-0.830.65         4 3/40.68-0.88
19/10   18h00 Australia (w) U19B-2 vs Japan (w) U19B-1 1/2 : 0-0.800.62         2 3/40.950.85

Giao Hữu U19

19/10   20h00 Bosnia U19  vs Macedonia U19