`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 12/12/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

04/03   20h30 Brighton Hove Albion14 vs Arsenal6               
04/03   23h00 Manchester City1 vs Chelsea4               

VĐQG Tây Ban Nha

04/03   22h00 Leganes12 vs Malaga20               
04/03   22h00 FC Barcelona1 vs Atletico Madrid2               
04/03   22h00 Celta Vigo10 vs Las Palmas18               
04/03   22h00 Deportivo La Coruna19 vs Eibar7               
04/03   22h00 Levante17 vs RCD Espanyol15               
04/03   22h00 Real Madrid4 vs Getafe11               
04/03   22h00 Real Sociedad14 vs Alaves16               
04/03   22h00 Sevilla6 vs Athletic Bilbao13               
04/03   22h00 Valencia3 vs Real Betis9               
04/03   22h00 Villarreal5 vs Girona8               

VĐQG Italia

04/03   18h30 Genoa12 vs Cagliari14               
04/03   21h00 Benevento20 vs Verona19               
04/03   21h00 Atalanta8 vs Sampdoria6               
04/03   21h00 Chievo16 vs Sassuolo15               
04/03   21h00 Torino9 vs Crotone17               
04/03   21h00 Udinese10 vs Fiorentina11               
05/03   02h45 AC Milan7 vs Inter Milan3               

VĐQG Pháp

04/03   21h00 Caen11 vs Strasbourg13               
04/03   23h00 Montpellier6 vs Lyon4               
05/03   03h00 Marseille3 vs Nantes5               

VĐQG Bồ Đào Nha

04/03   22h00 CD Tondela11 vs GD Chaves7               
04/03   22h00 Aves15 vs Portimonense10               
04/03   22h00 Estoril14 vs Sporting Braga4               
04/03   22h00 Feirense16 vs Boavista FC6               
04/03   22h00 Moreirense17 vs Pacos de Ferreira12               
04/03   22h00 Benfica2 vs Maritimo9               
04/03   22h00 FC Porto1 vs Sporting Lisbon3               
04/03   22h00 Vitoria Setubal18 vs Rio Ave5               
04/03   22h00 Vitoria Guimaraes8 vs Belenenses13               

VĐQG Hà Lan

04/03   17h30 PEC Zwolle5 vs VVV Venlo10               
04/03   19h30 Sparta Rotterdam18 vs ADO Den Haag8               
04/03   19h30 Vitesse Arnhem7 vs AFC Ajax2               
04/03   21h45 FC Twente Enschede17 vs Groningen13               

VĐQG Nga

04/03   17h00 Arsenal Tula10 vs Terek Grozny7               
04/03   17h00 SKA Khabarovsk16 vs FK Ruan Tosno14               
04/03   17h00 Anzhi Makhachkala15 vs Rubin Kazan11               
04/03   17h00 FC Krasnodar4 vs Rostov FK9               
04/03   17h00 FC Ufa6 vs Dynamo Moscow12               
04/03   17h00 CSKA Moscow5 vs Ural Sverdlovsk Oblast8               
04/03   17h00 Lokomotiv Moscow1 vs Spartak Moscow3               
04/03   17h00 Zenit St. Petersburg2 vs Amkar Perm13               

VĐQG Armenia

04/03   17h00 Ararat Yerevan6 vs Gandzasar Kapan2               

VĐQG Azerbaijan

04/03   20h00 FK Gilan Gabala2 vs FC Neftci Baku5               
04/03   20h00 Zira FK3 vs FK Inter Baku8               

VĐQG Luxembourg

04/03   21h00 F91 Dudelange1 vs Hamm RM Benfica FC6               
04/03   21h00 US Mondorf-les-Bains4 vs Jeunesse Esch10               
04/03   21h00 UNA Strassen12 vs Racing Union8               
04/03   21h00 CS Petange7 vs Progres Niedercorn3               
04/03   21h00 US Esch14 vs Victoria Rosport11               
04/03   21h00 Red Boys Differdange5 vs Rodange 9113               
04/03   21h00 Fola Esch2 vs Hostert9               

VĐQG Malta

04/03   19h00 Hamrun Spartans8 vs Senglea Athletic10               
04/03   21h00 Hibernians FC6 vs Sliema Wanderers FC7               

VĐQG Serbia

04/03   22h00 Habitpharm Javor14 vs Radnicki Nis8               
04/03   22h00 Partizan Belgrade2 vs FK Rad Beograd16               
04/03   22h00 FK Spartak Zlatibor Voda3 vs Zemun12               
04/03   22h00 FK Vozdovac Beograd5 vs Mladost Lucani9               
04/03   22h00 FK Backa Backa Palanka13 vs Radnik Surdulica10               
04/03   22h00 Macva Sabac11 vs FK Napredak Krusevac6               
04/03   22h00 Vojvodina Novi Sad7 vs Crvena Zvezda1               
04/03   22h00 Borac Cacak15 vs Cukaricki Stankom4               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

04/03   23h00 Trabzonspor6 vs Besiktas JK3               
04/03   23h00 Konyaspor15 vs Yeni Malatyaspor9               
04/03   23h00 Bursaspor10 vs Kayserispor5               
04/03   23h00 Genclerbirligi13 vs Alanyaspor14               
04/03   23h00 Antalyaspor16 vs Sivasspor8               
04/03   23h00 Istanbul Buyuksehir Belediyesi2 vs Goztepe7               
04/03   23h00 Kasimpasa11 vs Osmanlispor FC17               
04/03   23h00 Kardemir Karabukspor18 vs Galatasaray1               
04/03   23h00 Fenerbahce4 vs Akhisar Bld.Geng12               

VĐQG Đan Mạch

04/03   21h00 Aalborg8 vs AC Horsens7               
04/03   21h00 Randers FC14 vs Nordsjaelland3               
04/03   21h00 Silkeborg10 vs Midtjylland1               
04/03   21h00 Aarhus AGF11 vs FC Copenhagen4               
04/03   21h00 Helsingor13 vs Sonderjyske9               
04/03   21h00 Lyngby12 vs Hobro6               
04/03   21h00 Brondby IF2 vs Odense BK5               

VĐQG Australia

04/03   13h00 Western Sydney6 vs Perth Glory8               

VĐQG Hồng Kông

04/03   13h30 Guangzhou R F U194 vs Biu Chun Rangers10               
04/03   16h30 Hong Kong Sapling7 vs Eastern A.A Football Team6               

VĐQG Thái Lan

04/03   18h00 Bangkok Glass16 vs Port FC2               
04/03   18h00 Sukhothai6 vs Chainat FC9               
04/03   19h00 Ratchaburi FC15 vs Bangkok United FC12               
04/03   19h00 Suphanburi FC10 vs Chonburi Shark FC11               

VĐQG Argentina

05/03   02h00 Belgrano9 vs Patronato Parana16               
05/03   02h00 Temperley26 vs Gimnasia La Plata20               
05/03   02h00 San Martin San Juan15 vs Independiente8               
05/03   02h00 Argentinos juniors12 vs Boca Juniors1               
05/03   02h00 Arsenal de Sarandi28 vs Lanus22               
05/03   02h00 Banfield18 vs Newells Old Boys23               
05/03   02h00 Colon de Santa Fe13 vs CA Huracan10               
05/03   02h00 Estudiantes La Plata5 vs Olimpo Bahia Blanca27               
05/03   02h00 Atletico Tucuman11 vs Defensa Y Justicia14               
05/03   02h00 Racing Club7 vs Velez Sarsfield21               
05/03   02h00 River Plate19 vs Chacarita juniors24               
05/03   02h00 Rosario Central17 vs Godoy Cruz Antonio Tomba4               
05/03   02h00 Club Atletico Tigre25 vs Talleres Cordoba2               

VĐQG Bolivia

05/03   02h00 Universitario de SucreA-2 vs Jorge WilstermannA-5               
05/03   03h00 BolivarA-1 vs Club GuabiraA-7               
05/03   04h15 Real PotosiA-3 vs Oriente PetroleroA-4               
05/03   06h30 Royal Pari FCB-3 vs DestroyersA-6               

VĐQG Ecuador

05/03   00h00 Tecnico Universitario12 vs Universidad Catolica2               
05/03   00h00 Independiente Jose Teran7 vs Guayaquil City6               
05/03   00h00 Delfin SC3 vs Barcelona SC(ECU)1               
05/03   00h00 Club Sport Emelec5 vs Deportivo Cuenca4               
05/03   00h00 CD El Nacional10 vs Macara9               
05/03   00h00 Liga Dep. Universitaria Quito8 vs Sociedad Deportiva Aucas11               

VĐQG Peru

05/03   03h00 Dep.San MartinA-1 vs Sporting CristalA-3               
05/03   03h00 Deportivo Union ComercioB-7 vs FBC MelgarB-2               
05/03   03h00 Sport BoysB-4 vs Academia Deportiva CantolaoB-1               
05/03   03h00 Universitario De DeportesA-5 vs Inti Gas DeportesA-8               
05/03   03h00 UTC CajamarcaA-4 vs Comerciantes UnidosA-6               
05/03   03h00 Sport RosarioA-7 vs Alianza LimaA-2               
05/03   03h00 EM Deportivo BinacionalB-5 vs Deportivo MunicipalB-8               
05/03   03h00 Sport HuancayoB-6 vs Real Atletico GarcilasoB-3               

VĐQG Mexico

05/03   01h00 Toluca10 vs Pachuca7               
05/03   03h00 CDSyC Cruz Azul15 vs Queretaro FC13               
05/03   07h00 Veracruz14 vs Tigres UANL11               

VĐQG Costa Rica

05/03   00h00 Perez Zeledon4 vs Universidad de Costa Rica9               
05/03   00h00 Santos De Guapiles6 vs AD Carmelita5               
05/03   00h00 Limon FC10 vs AD Grecia8               
05/03   00h00 Guadalupe FC7 vs Municipal Liberia11               
05/03   00h00 Deportivo Saprissa3 vs Cartagines Deportiva SA12               
05/03   00h00 Herediano2 vs Alajuelense1               

VĐQG Ai Cập

04/03   22h00 Misr Elmaqasah13 vs Zamalek3               
05/03   01h00 EL Ahly1 vs Alrga4               

VĐQG Nam Phi

04/03   20h30 Bloemfontein Celtic9 vs Ajax Cape Town15               
04/03   20h30 Polokwane City FC13 vs Lamontville Golden Arrows12               

Hạng 2 Tây Ban Nha

05/03   00h00 Cultural Leonesa19 vs CF Reus Deportiu13               
05/03   00h00 CD Lugo9 vs Granada CF5               
05/03   00h00 Sevilla Atletico21 vs Sporting Gijon10               
05/03   00h00 SD Huesca1 vs Almeria18               
05/03   00h00 Real Oviedo4 vs Barcelona B17               
05/03   00h00 AD Alcorcon14 vs Cordoba20               
05/03   00h00 La Hoya Lorca CF22 vs Albacete16               
05/03   00h00 Gimnastic Tarragona15 vs Tenerife12               
05/03   00h00 Numancia8 vs Real Zaragoza11               
05/03   00h00 Osasuna6 vs Cadiz2               
05/03   00h00 Real Valladolid7 vs Rayo Vallecano3               

Hạng 2 Đức

04/03   18h30 Holstein Kiel3 vs MSV Duisburg5               
04/03   18h30 Ingolstadt6 vs VfL Bochum14               
04/03   18h30 SV Sandhausen4 vs Erzgebirge Aue15               
04/03   18h30 Fortuna Dusseldorf1 vs St. Pauli11               
04/03   18h30 Heidenheimer8 vs Arminia Bielefeld10               
04/03   18h30 Eintracht Braunschweig12 vs Jahn Regensburg7               
04/03   18h30 Dynamo Dresden13 vs Darmstadt16               
04/03   18h30 Kaiserslautern18 vs Union Berlin9               
04/03   18h30 Nurnberg2 vs Greuther Furth17               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

04/03   22h00 Sporting CP B14 vs FC Arouca3               
04/03   22h00 Sporting Braga II18 vs FC Famalicao11               
04/03   22h00 Viseu4 vs Oliveirense17               
04/03   22h00 Cova Piedade13 vs Porto B1               
04/03   22h00 Real Sport Clube20 vs Nacional da Madeira8               
04/03   22h00 Gil Vicente19 vs Leixoes6               
04/03   22h00 SC Covilha10 vs SL Benfica B9               
04/03   22h00 CF Uniao Madeira16 vs Vitoria Guimaraes B12               
04/03   22h00 Academica Coimbra2 vs Penafiel7               
04/03   22h00 Varzim15 vs Santa Clara5               

Hạng 2 Hà Lan

05/03   01h00 Go Ahead Eagles17 vs De Graafschap8               

Hạng 2 Nga

04/03   19h00 Baltika Kaliningrad6 vs Zenit-2 St.Petersburg18               
04/03   19h00 Shinnik Yaroslavl9 vs Tom Tomsk17               
04/03   19h00 Tyumen16 vs Volga Olimpiets12               
04/03   19h00 Spartak Moscow II11 vs Fakel19               
04/03   19h00 Spartak Tambov4 vs Rotor Volgograd20               
04/03   19h00 Gazovik Orenburg2 vs Kuban Krasnodar10               
04/03   19h00 Sibir Novosibirsk7 vs Luch Energiya15               
04/03   19h00 Volgar-Gazprom Astrachan8 vs Khimki13               
04/03   19h00 Yenisey Krasnoyarsk1 vs Avangard14               
04/03   19h00 Dinamo St Petersburg5 vs Kryliya Sovetov3               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

04/03   19h00 Boluspor9 vs Ankaragucu3               
04/03   19h00 Elazigspor10 vs Umraniyespor1               
04/03   19h00 Gaziantepspor18 vs Balikesirspor7               
04/03   19h00 Denizlispor17 vs Manisaspor16               
04/03   19h00 Istanbulspor5 vs Erzurum BB14               
04/03   19h00 Giresunspor8 vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi6               
04/03   19h00 Eskisehirspor11 vs Adana Demirspor15               
04/03   19h00 Samsunspor12 vs Caykur Rizespor2               
04/03   19h00 Adanaspor13 vs Altinordu4               

Hạng 2 Đan Mạch

04/03   18h45 Esbjerg4 vs Skive IK12               
04/03   18h45 Vejle1 vs Thisted FC2               
04/03   18h45 Viborg7 vs Nykobing Falster9               
04/03   18h45 Vendsyssel3 vs Roskilde8               
04/03   18h45 Fremad Amager10 vs Brabrand11               
04/03   18h45 Fredericia6 vs Herfolge Boldklub Koge5               

Hạng 2 Mexico

05/03   01h00 Leones Univ Guadalajara8 vs Murcielagos15               

Liên Đoàn Iceland

05/03   00h00 Thor AkureyriD-3 vs UMF SelfossD-4               
05/03   03h15 FjolnirC-3 vs Stjarnan GardabaerC-2               

Cúp Thụy Điển

04/03   21h00 AIK Solna  vs Halmstads                
04/03   21h00 Elfsborg  vs Hammarby                
04/03   21h00 GAIS Goteborg  vs Vasalunds IF                
04/03   21h00 Syrianska FC  vs IK Oddevold                
04/03   23h00 Malmo FF  vs Brommapojkarna                
04/03   23h00 Dalkurd FF  vs Gefle IF                
04/03   23h00 Oster  vs Varbergs BoIS FC                
04/03   23h00 IK Sirius FK  vs IFK Goteborg                

League One

04/03   19h00 Blackburn Rovers3 vs Wigan Athletic2               

Hạng 3 Italia

04/03   21h00 MonzaA-6 vs PratoA-17               
04/03   21h00 TrapaniC-13 vs FondiC-12               
04/03   21h00 CarrareseA-7 vs GianaA-5               
04/03   21h00 Juve StabiaC-9 vs ASD Sicula LeonzioC-8               
04/03   21h00 FeralpisaloB-2 vs RavennaB-16               
04/03   21h00 Pordenone Calcio SSDB-11 vs AlbinoleffeB-6               
04/03   21h00 RendeC-7 vs Bisceglie 1913C-17               
04/03   21h00 GavorranoA-18 vs PisaA-2               
04/03   21h00 SantarcangeloB-8 vs SudTirolB-12               
04/03   21h00 MateraC-5 vs CatanzaroC-18               
04/03   21h00 A.S Andria BatC-15 vs RegginaC-14               
04/03   21h00 AC MonopoliC-4 vs US Casertana 1908C-11               
04/03   21h00 USD AkragasC-19 vs LecceC-1               
04/03   21h00 SambenedetteseB-7 vs Renate ACB-10               
04/03   21h00 ViterbeseA-3 vs PiacenzaA-14               
04/03   21h00 Pro PiacenzaA-10 vs Robur Siena S.S.D.A-9               
04/03   21h00 Virtus FrancavillaC-10 vs PaganeseC-16               
04/03   21h00 Robur Siena S.S.D.A-11 vs ArezzoA-15               
04/03   21h00 PadovaB-5 vs TeramoB-17               
04/03   21h00 ReggianaB-1 vs AC MestreB-15               
04/03   21h00 Alma Juventus FanoB-14 vs GubbioB-4               
04/03   21h00 CataniaC-3 vs US SiracusaC-6               
04/03   21h00 VicenzaB-9 vs FermanaB-18               
04/03   21h00 LuccheseA-16 vs PistoieseA-13               
04/03   21h00 LivornoA-4 vs CuneoA-12               
04/03   21h00 TriestinaB-13 vs BassanoB-3               

Aus Queensland

04/03   14h00 Brisbane Olympic United FC2 vs SWQ Thunder10               

Brazil Mineiro

05/03   02h00 Villa Nova-MG3 vs Caldense MG5               
05/03   02h00 Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT4 vs Tombense6               
05/03   02h00 Uberlândia10 vs CA Patrocinense8               
05/03   02h00 Atletico Mineiro11 vs Cruzeiro (MG)1               

Brazil Paranaense

05/03   02h00 Londrina PR8 vs Prudentopolis11               
05/03   02h00 Foz do Iguacu PR2 vs Cascavel PR4               
05/03   02h00 Rio Branco PR7 vs Toledo Colonia Work PR10               
05/03   02h00 Coritiba PR3 vs Gremio Metropolitano Maringa6               

Brazil Gaucho

05/03   02h00 Novo Hamburgo RS12 vs Brasil de Pelotas2               
05/03   02h00 Sao Luiz(RS)5 vs Cruzeiro RS7               
05/03   02h00 Sao Paulo RS11 vs Veranopolis RS6               
05/03   02h00 Avenida RS8 vs Caxias RS1               
05/03   02h00 Internacional RS3 vs Sao Jose PoA RS4               
05/03   02h00 Juventude9 vs Gremio (RS)10               

Brazil Paulista

05/03   02h00 Linense(BRA)A-4 vs Sao PauloB-1               
05/03   02h00 Red Bull Brasil SPD-2 vs Sao BentoC-2               
05/03   02h00 Gremio NovorizontinC-4 vs Ituano SPA-3               
05/03   02h00 Ferroviaria SPC-3 vs MirassolD-4               
05/03   02h00 Santo AndreB-3 vs Botafogo SPD-3               
05/03   02h00 PalmeirasC-1 vs Sao CaetanoB-4               
05/03   02h00 Ponte PretaB-2 vs BragantinoA-2               
05/03   02h00 SantosD-1 vs Corinthians Paulista (SP)A-1               

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

04/03   19h30 Germania Halberstadt  vs Budissa Bautzen                
04/03   19h30 Berliner FC Dynamo  vs Energie Cottbus                
04/03   19h30 SV Babelsberg 03  vs BFC Viktoria 1889                
04/03   19h30 Berliner AK 07  vs TSG Neustrelitz                

U23 Anh

04/03   21h00 Norwich City U232-2 vs Fulham U232-4               

U21 Séc

04/03   21h00 FK Baumit JablonecU2119 vs Ceske BudejoviceU2118               
04/03   21h00 FC Viktoria PlzenU219 vs TepliceU212               
04/03   21h00 Hradec KraloveU214 vs Slovan LiberecU218               
04/03   21h00 Marila Pribram U213 vs Dukla PrahaU2117               
04/03   21h00 Mlada BoleslavU216 vs FCBohemians1905 U2114