`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 12/02/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

27/02   03h00 Crystal Palace15 vs Tottenham Hotspur5               

VĐQG Tây Ban Nha

27/02   03h00 Levante17 vs Real Betis9               

VĐQG Italia

27/02   02h45 Cagliari14 vs Napoli1               

VĐQG Đức

27/02   02h30 Borussia Dortmund4 vs Augsburg8               

VĐQG Ireland

27/02   02h45 Sligo Rovers9 vs Cork City2               
27/02   02h45 Waterford United3 vs St. Patricks Athletic7               
27/02   03h00 Shamrock Rovers10 vs Bray Wanderers6               

VĐQG Hồng Kông

26/02   19h00 Kitchee1 vs Guangzhou R F U194               

VĐQG Bolivia

27/02   07h30 Oriente PetroleroA-4 vs Universitario de SucreA-2               

VĐQG Chi Lê

27/02   06h00 Curico Unido17 vs Union Espanola5               

VĐQG Ecuador

27/02   01h00 Sociedad Deportiva Aucas9 vs CD El Nacional12               
27/02   07h30 Liga Dep. Universitaria Quito4 vs Guayaquil City6               

C2 Châu Á

26/02   22h00 Al-SuwaiqA-4 vs Al Quwa Al JawiyaA-3               
26/02   22h00 Al-JazeeraA-2 vs MalkiaA-1               
26/02   22h00 Al ZawraaB-2 vs Al-Jaish DamascusB-3               
26/02   22h30 Manama ClubB-4 vs Al-AhedB-1               

Hạng 2 Italia

27/02   02h30 Salernitana15 vs Parma8               

Hạng 2 Hà Lan

27/02   01h00 AZ Alkmaar (Youth)16 vs Jong PSV Eindhoven (Youth)6               
27/02   01h00 FC Utrecht (Youth)20 vs Jong Ajax (Youth)1               

Malay Premier League

26/02   15h45 Darul Takzim II9 vs Felda United1               

Hạng 2 Chi Lê

27/02   03h00 San Marcos de Arica15 vs Cobreloa3               
27/02   03h00 CD Magallanes5 vs Santiago Wanderers2               
27/02   03h00 Barnechea10 vs Nublense4               
27/02   03h00 CD Copiapo S.A.11 vs Puerto Montt16               
27/02   03h00 Rangers Talca1 vs Valdivia13               
27/02   03h00 Deportes La Serena6 vs Coquimbo Unido8               
27/02   03h00 Santiago Morning7 vs Melipilla12               
27/02   03h00 Cobresal9 vs Union San Felipe14               

Cúp Phần Lan

26/02   22h30 Ekenas IF FotbollE-1 vs Honka AkatemiaE-5               

Cúp Thụy Điển

27/02   01h00 Atvidabergs  vs Ostersunds FK                

U21 Séc

26/02   18h00 Sparta PrahaU211 vs Mlada BoleslavU216