`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 10/04/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Tây Ban Nha

28/11   03h00 RCD Espanyol14 vs Getafe10               

VĐQG Italia

28/11   02h45 Atalanta12 vs Benevento20               

VĐQG Albania

27/11   22h00 Partizani Tirana6 vs Skenderbeu Korca1               

VĐQG Hy Lạp

27/11   23h30 AEK Athens1 vs Platanias FC16               

VĐQG Oman

27/11   19h45 Saham7 vs Al-Nasr(OMA)3               
27/11   20h10 Mrbat13 vs Alslam14               
27/11   21h45 Oman Club12 vs Al Shabab(OMA)2               
27/11   21h45 Fnjaa9 vs Al-Nahda Muscat5               
27/11   21h45 Al Oruba Sur4 vs Muscat8               
27/11   22h45 Sohar Club6 vs Al-Suwaiq1               
27/11   23h15 Dhufar10 vs Al-Mdeebe11               

VĐQG Ai Cập

27/11   17h45 Petrojet6 vs Alrga18               
27/11   20h00 Tala Al Jaish10 vs Al Nasr Cairo17               
27/11   23h00 Zamalek5 vs Misr Elmaqasah16               

Hạng 2 Hà Lan

28/11   01h00 Jong Ajax (Youth)2 vs Dordrecht14               
28/11   01h00 Emmen10 vs MVV Maastricht12               
28/11   01h00 AZ Alkmaar (Youth)13 vs Volendam20               
28/11   01h00 Go Ahead Eagles11 vs FC Utrecht (Youth)19               
28/11   01h00 SC Telstar4 vs NEC Nijmegen1               
28/11   01h00 Den Bosch5 vs De Graafschap6               
28/11   01h00 FC Oss7 vs Jong PSV Eindhoven (Youth)9               
28/11   01h00 Almere City FC15 vs RKC Waalwijk17               
28/11   01h00 FC Eindhoven8 vs Cambuur Leeuwaarden16               
28/11   01h00 Helmond Sport18 vs Fortuna Sittard3               

Hạng 2 Thụy Sỹ

28/11   01h00 Chiasso4 vs Winterthur8               
28/11   01h00 Schaffhausen3 vs Servette2               
28/11   01h00 FC Rapperswil-Jona6 vs Vaduz5               
28/11   01h00 Wohlen9 vs Aarau7               
28/11   01h00 Neuchatel Xamax1 vs FC Wil 190010               

U21 Séc

27/11   16h00 Slavia PrahaU216 vs Marila Pribram U212               
27/11   18h00 Ceske BudejoviceU2118 vs TepliceU214