`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 10/03/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Ireland

15/05   01h45 Derry City4 vs Dundalk1               

VĐQG Thụy Điển

15/05   01h00 Kalmar12 vs IK Sirius FK10               
15/05   01h00 AIK Solna1 vs Ostersunds FK13               
15/05   01h00 Hacken4 vs Elfsborg16               

VĐQG Đan Mạch

15/05   01h00 Brondby IF1 vs Midtjylland2               

VĐQG Oman

14/05   22h00 Oman Club11 vs Sohar Club12               
14/05   22h00 Al-Mdeebe13 vs Fnjaa7               
14/05   22h05 Al-Suwaiq1 vs Alslam8               
14/05   22h05 Al-Nasr(OMA)3 vs Mrbat10               
14/05   22h10 Al-Nahda Muscat5 vs Muscat6               
15/05   01h00 Al Shabab(OMA)2 vs Al Oruba Sur4               
15/05   01h05 Saham9 vs Dhufar14               

VĐQG Brazil

15/05   06h00 Cruzeiro (MG)18 vs Sport Club Recife PE20               

VĐQG Chi Lê

15/05   03h00 Huachipato4 vs Palestino9               
15/05   03h00 Audax Italiano16 vs O.Higgins6               

VĐQG Mỹ

15/05   04h00 Los Angeles FCTay-5 vs New York City Football ClubDong-1               

Hạng 2 Hàn Quốc

14/05   17h30 Bucheon FC 19951 vs Ansan Mugunghwa FC3               
14/05   17h30 Suwon City6 vs Ansan Greeners FC4               

Malay Premier League

14/05   14h45 Terengganu B10 vs PDRM7               

Hạng 2 Chi Lê

15/05   03h00 San Marcos de Arica16 vs Nublense3               
15/05   03h00 Puerto Montt10 vs Santiago Wanderers13               
15/05   03h00 CD Copiapo S.A.9 vs Melipilla15               
15/05   03h00 Valdivia5 vs Barnechea11               
15/05   03h00 Cobreloa4 vs CD Magallanes6               
15/05   03h00 Rangers Talca7 vs Santiago Morning2               
15/05   03h00 Deportes La Serena8 vs Cobresal1               
15/05   03h00 Coquimbo Unido12 vs Union San Felipe14               

U21 Séc

14/05   16h00 Slavia PrahaU21CFL-8 vs Ceske BudejoviceU21CFL-11               
14/05   17h00 Kavina U21MSFL-3 vs Synot SlovackoU21MSFL-4               
14/05   18h00 SK Sigma OlomoucU21MSFL-7 vs Fotbal Trinec U21MSFL-8               
14/05   19h00 FK Baumit JablonecU21CFL-12 vs Dukla PrahaU21CFL-9