`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 10/01/2017

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

23/12   19h30 Everton10 vs Chelsea3 3/4 : 0-0.950.831/4 : 0-0.950.833.754.801.6510.78-0.932 1/21.000.86
23/12   22h00 Swansea City20 vs Crystal Palace14 0 : 01.000.880 : 00.87-0.993.102.702.603/40.75-0.892 1/4-0.930.79
23/12   22h00 Brighton Hove Albion13 vs Watford9 0 : 1/4-0.830.700 : 00.78-0.903.152.542.723/40.74-0.882 1/4-0.970.83
23/12   22h00 Manchester City1 vs Bournemouth AFC16 0 : 2 1/20.900.980 : 10.87-0.998.501.1116.001 1/20.870.993 1/20.82-0.96
23/12   22h00 Southampton12 vs Huddersfield Town11 0 : 11.000.880 : 1/40.78-0.903.851.575.4010.940.922 1/2-0.930.78
23/12   22h00 Stoke City17 vs West Bromwich(WBA)19 0 : 1/2-0.930.800 : 1/4-0.840.723.252.083.403/40.69-0.832 1/4-0.950.81
23/12   22h00 West Ham United15 vs Newcastle United18 0 : 1/40.881.000 : 00.70-0.833.302.133.251-0.940.802 1/40.85-0.99
24/12   00h30 Burnley6 vs Tottenham Hotspur7 3/4 : 0-0.830.701/4 : 0-0.930.803.855.601.5610.910.952 1/20.980.88
24/12   02h45 Leicester City8 vs Manchester United2 3/4 : 00.910.971/4 : 00.930.953.704.401.7110.920.942 1/20.930.93

VĐQG Tây Ban Nha

23/12   19h00 Real Madrid4 vs FC Barcelona1 0 : 1/40.85-0.970 : 1/4-0.850.734.052.032.931 1/2-0.890.753 1/40.80-0.94
23/12   22h15 Valencia3 vs Villarreal6 0 : 3/4-0.840.720 : 1/41.000.883.851.813.751 1/4-0.930.782 3/40.80-0.94
24/12   00h30 Deportivo La Coruna17 vs Celta Vigo12 0 : 00.83-0.950 : 00.85-0.973.502.362.7110.940.922 1/20.910.95

VĐQG Italia

23/12   18h30 Lazio5 vs Crotone16 0 : 2-0.960.840 : 3/40.75-0.886.701.1812.001 1/40.77-0.923 1/4-0.970.83
23/12   21h00 Sassuolo15 vs Inter Milan3 3/4 : 0-0.970.851/4 : 01.000.883.954.401.671 1/4-0.880.732 3/40.950.91
23/12   21h00 Spal18 vs Torino10 1/4 : 0-0.930.801/4 : 00.72-0.843.553.202.0510.900.962 1/20.910.95
23/12   21h00 Genoa17 vs Benevento20 0 : 10.85-0.970 : 1/2-0.880.764.301.485.9010.83-0.972 1/20.85-0.99
23/12   21h00 Napoli1 vs Sampdoria6 0 : 1 3/4-0.900.780 : 3/4-0.940.825.401.317.601 1/2-0.930.783 1/40.980.88
23/12   21h00 Udinese11 vs Verona19 0 : 3/40.920.960 : 1/40.950.933.851.714.2510.77-0.922 3/4-0.960.82
24/12   00h00 AC Milan8 vs Atalanta7 0 : 1/2-0.880.760 : 1/4-0.830.703.502.103.1510.920.942 1/20.960.90
24/12   02h45 Juventus2 vs AS Roma4 0 : 3/41.000.880 : 1/4-0.990.873.651.784.1010.890.972 1/20.930.93

VĐQG Scotland

23/12   21h00 Saint Johnstone6 vs Heart of Midlothian5               
23/12   21h00 Partick Thistle12 vs Hamilton Academical9               
23/12   21h00 Celtic FC1 vs Aberdeen2               
23/12   21h00 Hibernian4 vs Ross County11               
23/12   21h00 Kilmarnock8 vs Glasgow Rangers3               
23/12   21h00 Motherwell7 vs Dundee10               

VĐQG Hà Lan

23/12   23h30 VVV Venlo12 vs Heracles Almelo10               
24/12   00h45 AZ Alkmaar3 vs SC Heerenveen8               
24/12   00h45 PSV Eindhoven1 vs Vitesse Arnhem7               
24/12   01h45 Excelsior SBV11 vs FC Twente Enschede15               

VĐQG Albania

23/12   19h00 Skenderbeu Korca1 vs Vllaznia Shkoder8               
23/12   19h00 Skenderbeu Korca1 vs Teuta Durres9               
23/12   19h00 KS Perparimi Kukesi2 vs Flamurtari4               
23/12   19h00 KS Perparimi Kukesi2 vs Luftetari7               
23/12   19h00 Lushnja KS10 vs Luftetari7               
23/12   19h00 Partizani Tirana6 vs Kamza5               
23/12   19h00 Partizani Tirana6 vs Vllaznia Shkoder8               
23/12   19h00 Kamza5 vs Flamurtari4               
23/12   19h00 KF Laci3 vs Teuta Durres9               
23/12   19h00 KF Laci3 vs Lushnja KS10               

VĐQG Bắc Ai Len

23/12   21h00 Linfield FC5 vs Cliftonville3               
23/12   21h00 Dungannon Swifts8 vs Glenavon Lurgan4               
23/12   21h00 Ards FC9 vs Ballinamallard United12               
23/12   21h00 Warrenpoint Town10 vs Coleraine1               
23/12   21h00 Carrick Rangers11 vs Glentoran FC7               
23/12   21h00 Crusaders2 vs Ballymena United6               

VĐQG Israel

23/12   23h00 Ashdod MS13 vs Beitar Jerusalem3               
23/12   23h00 Hapoel Acco14 vs Maccabi Netanya4               
23/12   23h00 Hapoel Beer Sheva1 vs Maccabi Haifa9               
23/12   23h00 Hapoel Haifa2 vs Maccabi Petah Tikva FC11               
23/12   23h00 Hapoel Raanana12 vs Hapoel Bnei Sakhnin FC8               
23/12   23h00 Bnei Yehuda Tel Aviv6 vs Hapoel Ashkelon10               
23/12   23h00 Maccabi Tel Aviv5 vs Hapoel Ironi Kiryat Shmona7               

VĐQG Wales

23/12   20h30 Barry Town AFC8 vs Prestatyn Town FC11               
23/12   20h30 Carmarthen12 vs Bangor City FC2               

VĐQG Australia

23/12   13h35 Wellington Phoenix10 vs Sydney FC1 1 : 00.881.001/4 : 0-0.920.794.004.351.611 1/40.980.8830.960.90
23/12   15h50 Melbourne City3 vs Melbourne Victory5 0 : 1/4-0.930.800 : 00.83-0.953.352.332.6610.79-0.932 3/4-0.990.85

VĐQG Ai Cập

23/12   18h45 Tanta14 vs El Daklyeh13               
23/12   18h45 Alrga18 vs Al Nasr Cairo16               
23/12   21h00 Misr Elmaqasah11 vs Ismaily1               

Hạng Nhất Anh

23/12   21h00 Fulham12 vs Barnsley20               
23/12   22h00 Bolton Wanderers23 vs Cardiff City2               
23/12   22h00 Derby County4 vs Millwall17               
23/12   22h00 Leeds United7 vs Hull City19               
23/12   22h00 Preston North End9 vs Nottingham Forest11               
23/12   22h00 Queens Park Rangers (QPR)18 vs Bristol City3               
23/12   22h00 Reading14 vs Burton Albion22               
23/12   22h00 Sheffield Wednesday15 vs Middlesbrough10               
23/12   22h00 Sunderland A.F.C21 vs Birmingham City24               
23/12   22h00 Wolves1 vs Ipswich Town8               
24/12   00h30 Aston Villa5 vs Sheffield United6               

Hạng 2 Tây Ban Nha

23/12   22h00 Gimnastic Tarragona18 vs SD Huesca1               
24/12   00h00 Real Oviedo5 vs Cultural Leonesa15               

Hạng Nhất Scotland

23/12   21h00 Greenock Morton6 vs Inverness8               
23/12   21h00 Dumbarton7 vs Falkirk9               
23/12   21h00 Queen of South3 vs Saint Mirren1               
23/12   21h00 Dunfermline Athletic5 vs Brechin City10               
23/12   21h00 Dundee United2 vs Livingston4               

Hạng 2 Argentina

24/12   01h00 Instituto13 vs Los Andes12               
24/12   01h00 Aldosivi Mar del Plata6 vs Club Atletico Guemes9               
24/12   01h00 Ferrol Carril Oeste23 vs Atletico Rafaela1               
24/12   01h00 Guillermo Brown7 vs Quilmes16               
24/12   01h00 Nueva Chicago21 vs Santa Marina Tandil20               
24/12   01h00 Independiente Rivadavia22 vs Deportivo Moron14               
24/12   01h00 San Martin Tucuman8 vs Estudiantes de San Luis15               
24/12   01h00 Juventud U.Gualeguaychu5 vs Gimnasia Jujuy11               
24/12   01h00 CA Brown Adrogue10 vs Boca Unidos25               
24/12   01h00 Flandria24 vs Sarmiento Junin17               
24/12   01h00 Almagro2 vs Deportivo Riestra18               
24/12   01h00 Agropecuario de Carlos Casares4 vs Villa Dalmine3               

League One

23/12   20h00 Northampton Town19 vs Blackburn Rovers3               
23/12   21h00 Rotherham United10 vs Milton Keynes Dons17               
23/12   21h00 Rochdale20 vs Walsall11               
23/12   21h00 Shrewsbury Town2 vs Portsmouth6               
23/12   21h00 Peterborough United8 vs Bury24               
23/12   21h00 Bristol Rovers16 vs Doncaster Rovers21               
23/12   21h00 AFC Wimbledon23 vs Bradford City4               
23/12   21h00 Charlton Athletic7 vs Blackpool13               
23/12   21h00 Oxford United9 vs Wigan Athletic1               
23/12   21h00 Plymouth Argyle22 vs Oldham Athletic14               
23/12   21h00 Scunthorpe United5 vs Southend United12               

Hạng 3 Italia

23/12   20h30 GavorranoA-15 vs LivornoA-2               
23/12   20h30 GianaA-3 vs Pro PiacenzaA-4               
23/12   20h30 PisaA-7 vs OlbiaA-16               
23/12   20h30 PiacenzaA-18 vs MonzaA-5               
23/12   20h30 PratoA-17 vs ViterbeseA-14               
23/12   20h30 RegginaC-19 vs RendeC-14               
23/12   20h30 AlessandriaA-1 vs PontederaA-11               
23/12   22h30 Juve StabiaC-9 vs A.S Andria BatC-16               
23/12   22h30 Cosenza Calcio 1914C-2 vs AC MonopoliC-10               
23/12   22h30 US Casertana 1908C-13 vs CatanzaroC-11               
23/12   22h30 FondiC-3 vs CataniaC-6               
23/12   22h30 Bisceglie 1913C-12 vs PaganeseC-17               
24/12   00h30 CarrareseA-8 vs CuneoA-10               
24/12   00h30 LuccheseA-9 vs Robur Siena S.S.D.A-6               
24/12   02h30 US SiracusaC-7 vs TrapaniC-8               
24/12   02h30 LecceC-1 vs Virtus FrancavillaC-4               

League Two

23/12   21h00 Yeovil Town21 vs Exeter City3               
23/12   21h00 Notts County2 vs Cambridge United13               
23/12   21h00 Newport County9 vs Lincoln City6               
23/12   21h00 Forest Green Rovers24 vs Carlisle United14               
23/12   21h00 Crewe Alexandra19 vs Swindon Town12               
23/12   21h00 Barnet22 vs Cheltenham Town15               
23/12   21h00 Colchester United8 vs Port Vale18               
23/12   21h00 Coventry City7 vs Wycombe Wanderers4               
23/12   21h00 Luton Town1 vs Grimsby Town11               
23/12   21h00 Mansfield Town10 vs Morecambe20               
23/12   21h00 Stevenage Borough16 vs Chesterfield23