`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 09/07/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Italia

06/01   18h30 Torino9 vs Bologna11               
06/01   21h00 Benevento20 vs Sampdoria6               
06/01   21h00 Spal18 vs Lazio5               
06/01   21h00 Genoa16 vs Sassuolo15               
06/01   21h00 AC Milan7 vs Crotone17               
06/01   21h00 Napoli2 vs Verona19               
07/01   00h00 AS Roma4 vs Atalanta8               
07/01   02h45 Cagliari14 vs Juventus3               

VĐQG Bồ Đào Nha

06/01   22h00 CD Tondela12 vs Vitoria Setubal16               
06/01   22h00 Estoril18 vs Feirense15               
06/01   22h00 Moreirense17 vs Benfica3               
06/01   22h00 GD Chaves8 vs Aves13               
06/01   22h00 Belenenses10 vs Boavista FC9               
06/01   22h00 Sporting Braga4 vs Rio Ave6               
06/01   22h00 Pacos de Ferreira14 vs Portimonense11               
06/01   22h00 FC Porto1 vs Vitoria Guimaraes7               
06/01   22h00 Sporting Lisbon2 vs Maritimo5               

VĐQG Malta

06/01   19h00 Balzan FC1 vs St. Andrews13               
06/01   19h00 Lija Athletic14 vs Mosta FC9               
06/01   21h00 Valletta FC3 vs Senglea Athletic10               
06/01   21h15 Sliema Wanderers FC6 vs Naxxar Lions12               
06/01   21h15 Sliema Wanderers FC6 vs Gzira United2               

VĐQG Síp

06/01   20h00 Olympiakos Nicosia FC11 vs Omonia Nicosia FC8               
06/01   20h00 Nea Salamis12 vs Apollon Limassol FC3               
06/01   20h00 AEL Limassol5 vs Ethnikos Achnas FC14               
06/01   20h00 Ermis Aradippou10 vs AEP Paphos7               
06/01   20h00 Aris Limassol13 vs Doxa Katokopias6               
06/01   20h00 Anorthosis Famagusta FC2 vs AEK Larnaca1               
06/01   20h00 APOEL Nicosia4 vs Alki Oroklini9               

VĐQG Wales

06/01   20h30 Connah's QN2 vs Barry Town AFC8               
06/01   20h30 Llandudno7 vs Bala Town6               
06/01   20h30 Carmarthen12 vs Newi Cefn Druids5               

VĐQG New Zealand

07/01   07h00 Hawke's Bay United8 vs Hamilton Wanderers SC10               
07/01   07h00 Team Wellington2 vs Wellington Phoenix Reserve9               
07/01   07h00 Auckland City1 vs Waitakere United3               
07/01   09h35 Tasman United5 vs Canterbury United6               

VĐQG Nam Phi

06/01   20h30 Polokwane City FC13 vs Mamelodi Sundowns1               
06/01   23h00 Supersport United8 vs Kaizer Chiefs5               
07/01   01h15 Platinum Stars14 vs Cape Town City6               
07/01   01h15 Orlando Pirates3 vs Baroka FC4               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

06/01   22h00 Vitoria Guimaraes B19 vs Nacional da Madeira8               
06/01   22h00 Porto B3 vs SL Benfica B10               
06/01   22h00 Sporting Braga II15 vs Sporting CP B11               
06/01   22h00 Gil Vicente13 vs Real Sport Clube20               
06/01   22h00 FC Arouca7 vs Oliveirense12               
06/01   22h00 Santa Clara5 vs Viseu1               
06/01   22h00 CF Uniao Madeira18 vs CD Cova Piedade17               
06/01   22h00 Academica Coimbra4 vs Varzim16               
06/01   22h00 Leixoes6 vs FC Famalicao2               
06/01   22h00 Penafiel9 vs SC Covilha14               

Hạng 2 Bỉ

07/01   01h30 Cercle Brugge3 vs Oud Heverlee1               
07/01   01h30 Lierse4 vs KFCO Wilrijk2               
07/01   01h30 Saint Gilloise5 vs Roeselare6               
07/01   01h30 Tubize8 vs Westerlo7               

Cúp FA

06/01   22h00 Shrewsbury Town  vs West Ham United                
06/01   22h00 Nottingham Forest  vs Arsenal                
06/01   22h00 Wycombe Wanderers  vs Preston North End                
06/01   22h00 Brighton Hove Albion  vs Crystal Palace                
06/01   22h00 Birmingham City  vs Burton Albion                
06/01   22h00 Bolton Wanderers  vs Huddersfield Town                
06/01   22h00 Brentford  vs Notts County                
06/01   22h00 Cardiff City  vs Mansfield Town                
06/01   22h00 Coventry City  vs Leeds United                
06/01   22h00 Coventry City  vs Stoke City                
06/01   22h00 Fulham  vs Southampton                
06/01   22h00 Ipswich Town  vs Sheffield United                
06/01   22h00 Liverpool  vs Everton                
06/01   22h00 Manchester City  vs Burnley                
06/01   22h00 Middlesbrough  vs Sunderland A.F.C                
06/01   22h00 Millwall  vs Barnsley                
06/01   22h00 Manchester United  vs Derby County                
06/01   22h00 Newcastle United  vs Luton Town                
06/01   22h00 Norwich City  vs Chelsea                
06/01   22h00 Queens Park Rangers (QPR)  vs Milton Keynes Dons                
06/01   22h00 Stevenage Borough  vs Reading                
06/01   22h00 Tottenham Hotspur  vs AFC Wimbledon                
06/01   22h00 Watford  vs Bristol City                
06/01   22h00 Wolves  vs Swansea City                

League Two

06/01   21h00 Yeovil Town20 vs Grimsby Town11               
06/01   21h00 Notts County2 vs Crawley Town17               
06/01   21h00 Accrington Stanley3 vs Chesterfield21               
06/01   21h00 Newport County12 vs Morecambe18               
06/01   21h00 Forest Green Rovers23 vs Port Vale19               
06/01   21h00 Crewe Alexandra22 vs Exeter City4               
06/01   21h00 Barnet24 vs Carlisle United14               
06/01   21h00 Colchester United10 vs Cheltenham Town15               
06/01   21h00 Coventry City7 vs Cambridge United13               
06/01   21h00 Luton Town1 vs Wycombe Wanderers5               
06/01   21h00 Mansfield Town9 vs Lincoln City6               
06/01   21h00 Stevenage Borough16 vs Swindon Town8