`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 09/06/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

05/05   18h30 Stoke City19 vs Crystal Palace14               
05/05   21h00 Bournemouth AFC11 vs Swansea City17               
05/05   21h00 Arsenal6 vs Burnley7               
05/05   21h00 Leicester City8 vs West Ham United15               
05/05   21h00 Watford12 vs Newcastle United10               
05/05   21h00 West Bromwich(WBA)20 vs Tottenham Hotspur4               
05/05   23h30 Everton9 vs Southampton18               

VĐQG Italia

05/05   23h00 AC Milan7 vs Verona19               
06/05   01h45 Juventus1 vs Bologna11               

VĐQG Đức

05/05   20h30 RB Leipzig6 vs VfL Wolfsburg14               
05/05   20h30 Augsburg11 vs Schalke 042               
05/05   20h30 Werder Bremen12 vs Bayer Leverkusen4               
05/05   20h30 Borussia Dortmund3 vs FSV Mainz 0515               
05/05   20h30 Eintracht Frankfurt7 vs Hamburger SV17               
05/05   20h30 Hannover 9613 vs Hertha Berlin9               
05/05   20h30 FC Koln18 vs Bayern Munchen1               
05/05   20h30 Borussia Monchengladbach8 vs SC Freiburg16               
05/05   20h30 VfB Stuttgart10 vs TSG Hoffenheim5               

VĐQG Scotland

05/05   18h30 Dundee10 vs Hamilton Academical9               
05/05   21h00 Aberdeen3 vs Hibernian4               
05/05   21h00 Motherwell7 vs Saint Johnstone8               
05/05   21h00 Glasgow Rangers2 vs Kilmarnock5               

VĐQG Armenia

05/05   23h00 FC Pyunik5 vs Banants3               

VĐQG Ba Lan

05/05   20h30 Sandecja Nowy Sacz16 vs Piast Gliwice14               
05/05   23h00 Pogon Szczecin13 vs Arka Gdynia9               
06/05   01h30 Wisla Plock4 vs Lech Poznan1               

VĐQG Belarus

05/05   21h00 FK Gorodeya15 vs FC Gomel12               
05/05   21h00 FK Vitebsk4 vs FC Torpedo Minsk13               
05/05   21h00 Torpedo-MAZ Minsk8 vs Luch Minsk16               

VĐQG Bosnia

05/05   23h00 Radnik Bijeljina7 vs FK Zeljeznicar2               
05/05   23h00 Vitez12 vs Borac Banja Luka8               
05/05   23h00 Mladost Doboj Kakanj6 vs GOSK Gabela10               
05/05   23h00 FK Krupa5 vs Sarajevo4               
05/05   23h00 NK Celik11 vs Sloboda9               
06/05   02h00 HSK Zrinjski Mostar1 vs NK Siroki Brijeg3               

VĐQG Bulgary

06/05   00h00 CSKA Sofia2 vs Ludogorets Razgrad1               

VĐQG Bỉ

06/05   00h00 Kortrijk7 vs Zulte-Waregem9               
06/05   02h00 Lierse18 vs Oud Heverlee19               
06/05   02h00 KAS Eupen15 vs Sint-Truidense10               
06/05   02h00 Red Star Waasland12 vs Mouscron Peruwelz14               
06/05   02h30 Lokeren13 vs Royal Antwerp8               

VĐQG Croatia

06/05   00h00 NK Lokomotiva Zagreb5 vs Rijeka3               
06/05   00h00 Inter Zapresic6 vs ZNK Osijek4               
06/05   00h00 Hajduk Split2 vs Rudes8               
06/05   00h00 Slaven Koprivnica7 vs Dinamo Zagreb1               
06/05   00h00 HNK Cibalia10 vs Istra 1961 Pula9               

VĐQG Estonia

06/05   00h00 Levadia Tallinn1 vs Viljandi Tulevik8               
06/05   00h00 JK Tallinna Kalev6 vs FC Flora Tallinn3               
06/05   00h00 Nomme JK Kalju2 vs Vaprus Parnu10               

VĐQG Hungary

06/05   00h00 Diosgyor VTK9 vs Mezokovesd-Zsory11               
06/05   00h00 Fehervar Videoton2 vs Ferencvarosi TC1               
06/05   00h00 Balmazujvarosi FC10 vs Ujpesti3               
06/05   00h00 Budapest Honved5 vs Debrecin VSC4               
06/05   00h00 Vasas12 vs Paksi SE Honlapja6               
06/05   00h00 Szombathelyi Haladas8 vs Videoton Puskas Akademia7               

VĐQG Ireland

06/05   01h45 Sligo Rovers8 vs Bohemians7               

VĐQG Israel

06/05   00h00 Ashdod MS12 vs Maccabi Petah Tikva FC7               
06/05   00h00 Hapoel Acco14 vs Hapoel Bnei Sakhnin FC9               
06/05   00h00 Hapoel Beer Sheva1 vs Beitar Jerusalem2               
06/05   00h00 Hapoel Ashkelon13 vs Hapoel Raanana11               
06/05   00h00 Maccabi Haifa10 vs Hapoel Ironi Kiryat Shmona8               
06/05   00h00 Bnei Yehuda Tel Aviv6 vs Hapoel Haifa4               
06/05   00h00 Maccabi Netanya5 vs Maccabi Tel Aviv3               

VĐQG Kazakhstan

05/05   18h00 Ordabasy4 vs Irtysh Pavlodar8               
05/05   18h00 Tobol Kostanai3 vs Kaisar Kyzylorda12               
05/05   18h00 Kyzylzhar Petropavlovsk10 vs Akzhayik Oral6               
05/05   18h00 FK Atyrau11 vs FK Aktobe Lento9               
05/05   18h00 FC Zhetysu Taldykorgan7 vs FC Kairat Almaty2               
05/05   18h00 FC Shakhtyor Karagandy5 vs Lokomotiv Astana1               

VĐQG Latvia

05/05   20h00 FK Ventspils2 vs Rigas Futbola skola1               

VĐQG Moldova

05/05   19h00 Sheriff Tiraspol1 vs Zimbru Chisinau5               
05/05   19h00 CSCA-Rapid Chisinau B3 vs Dinamo-Auto4               
05/05   19h00 FC Sfintul Gheorghe8 vs FC Olimpia Balti7               
05/05   19h00 FC Milsami2 vs Speranta Nisporeni6               

VĐQG Montenegro

05/05   23h00 Mladost 069 Podgorica3 vs FK Sutjeska Niksic1               
05/05   23h00 FK Grbalj Radanovici4 vs FK Kom8               
05/05   23h00 FK Zeta7 vs FK Iskra Danilovgrad6               
05/05   23h00 OFK Petrovac9 vs Decic Tuzi10               
05/05   23h00 FK Rudar Pljevlja5 vs FK Buducnost Podgorica2               

VĐQG Na Uy

06/05   00h00 Rosenborg4 vs Ranheim IL3               

VĐQG Romania

05/05   23h00 FC Viitorul Constanta4 vs FC Astra Giurgiu5               
05/05   23h00 CSM Studentesc Iasi7 vs Steaua Bucuresti2               
05/05   23h00 Juventus Bucuresti14 vs Botosani8               
05/05   23h00 Sepsi12 vs Concordia Chiajna9               
05/05   23h00 CFR Cluj1 vs CS Universitatea Craiova3               
05/05   23h00 ACS Poli Timisoara11 vs CS Voluntari10               
05/05   23h00 Gaz Metan Medias13 vs Dinamo Bucuresti6               

VĐQG Serbia

05/05   22h00 Cukaricki Stankom3 vs FK Vozdovac Beograd6               
05/05   22h00 Partizan Belgrade2 vs FK Napredak Krusevac7               
05/05   22h00 Radnicki Nis4 vs Vojvodina Novi Sad8               
05/05   22h00 Mladost Lucani10 vs Macva Sabac12               
05/05   22h00 Radnik Surdulica9 vs Zemun11               
05/05   22h00 FK Backa Backa Palanka13 vs Habitpharm Javor14               
05/05   22h00 Borac Cacak15 vs FK Rad Beograd16               
05/05   22h00 Crvena Zvezda1 vs FK Spartak Zlatibor Voda5               

VĐQG Slovakia

05/05   23h00 Spartak Trnava1 vs Dunajska Streda2               
05/05   23h00 MFK Ruzomberok7 vs Slovan Bratislava3               
05/05   23h00 Nitra5 vs Michalovce8               
05/05   23h00 Trencin6 vs MSK Zilina4               
05/05   23h00 Tatran Presov11 vs Sport Podbrezova9               
05/05   23h00 FK Senica12 vs Zlate Moravce10               

VĐQG Séc

05/05   22h00 Mlada Boleslav12 vs Banik Ostrava15               
05/05   22h00 Slavia Praha2 vs FC Viktoria Plzen1               
05/05   22h00 Synot Slovacko10 vs Teplice8               
05/05   22h00 Brno16 vs Baumit Jablonec6               
05/05   22h00 Sigma Olomouc3 vs Bohemians 19057               
05/05   22h00 MFK Karvina11 vs Dukla Prague13               
05/05   22h00 Sparta Praha4 vs Tescoma Zlin9               
05/05   22h00 Slovan Liberec5 vs Vysocina jihlava14               

VĐQG Thụy Sỹ

05/05   21h00 Luzern3 vs Lugano8               
05/05   21h00 FC Sion9 vs Young Boys1               
05/05   21h00 St. Gallen4 vs Basel2               
05/05   21h00 Thun6 vs Grasshopper7               
05/05   21h00 FC Zurich5 vs Lausanne Sports10               

VĐQG Thụy Điển

05/05   22h00 Ostersunds FK13 vs IFK Norrkoping FK5               

VĐQG Ukraina

05/05   22h00 PFC Oleksandria6 vs Zirka Kirovohrad10               
05/05   22h00 Olimpic Donetsk7 vs Stal D.11               
05/05   22h00 Dynamo Kyiv2 vs Illichivets8               
05/05   22h00 Chernomorets Odessa12 vs FC Karpaty Lviv9               
05/05   22h00 Veres5 vs FC Vorskla Poltava3               
05/05   22h00 FC Shakhtar Donetsk1 vs Zorya4               

VĐQG Áo

06/05   00h30 Red Bull Salzburg1 vs Sturm Graz2               
06/05   00h30 LASK Linz4 vs Rapid Wien3               
06/05   00h30 Austria Wien6 vs Trenkwalder Admira Wacker5               
06/05   00h30 SKN St. Polten10 vs Wolfsberger AC9               
06/05   00h30 Mattersburg7 vs Rheindorf Altach8               

VĐQG Nhật Bản

05/05   13h00 Kawasaki Frontale3 vs FC Tokyo2               
05/05   13h00 Kashiwa Reysol10 vs Jubilo Iwata8               
05/05   13h00 Consadole Sapporo4 vs Gamba Osaka17               
05/05   14h00 Cerezo Osaka5 vs V-Varen Nagasaki11               
05/05   16h00 Kashima Antlers12 vs Urawa Red Diamonds9               
05/05   18h00 Nagoya Grampus18 vs Yokohama Marinos15               

VĐQG Hàn Quốc

05/05   13h00 Chunnam Dragons12 vs Jeonbuk Hyundai Motors1               
05/05   13h00 Incheon United10 vs Jeju United6               
05/05   13h00 Daegu FC11 vs Gyeongnam FC3               
05/05   13h00 Ulsan Hyundai FC8 vs Pohang Steelers4               
05/05   15h00 FC Seoul9 vs Suwon Samsung Bluewings2               
05/05   15h00 Sangju Sangmu Phoenix7 vs Gangwon FC5               

VĐQG Trung Quốc

05/05   14h30 Dalian Aerbin16 vs Guangzhou Evergrande Taobao FC3               
05/05   18h35 Chongqing Lifan6 vs Tianjin QuanJian10               
05/05   18h35 Guangzhou Fuli FC9 vs Shanghai Shenhua7               
05/05   18h35 Shanghai East Asia FC1 vs Beijing Guoan5               
05/05   18h35 Hebei HX Xingfu12 vs Henan Jianye14               

Malay Super League

05/05   15h45 kelantan11 vs Kuala Lumpur7               
05/05   15h45 Perak4 vs Terengganu3               
05/05   15h45 Pahang2 vs Kedah8               
05/05   15h45 Selangor10 vs PKNP FC9               
05/05   20h00 Selangor PKNS5 vs Melaka6               

VĐQG Singapore

05/05   16h30 Home United FC6 vs Singapore Warriors7               

VĐQG Việt Nam

05/05   17h00 Becamex Binh Duong9 vs Quang Nam6               
05/05   17h00 XM Hai Phong FC10 vs SHB Da Nang11               

VĐQG Brazil

06/05   02h00 Vasco da Gama3 vs America MG7               
06/05   05h00 Sao Paulo5 vs Atletico Mineiro11               
06/05   07h00 Sport Club Recife PE20 vs Bahia BA13               

VĐQG Uruguay

06/05   02h30 CA Progreso10 vs CA Penarol1               
06/05   02h30 Defensor Sporting Montevideo4 vs Boston River11               
06/05   02h30 Centro Atletico Fenix9 vs Danubio FC3               

VĐQG Mỹ

06/05   04h00 Minnesota United FCTay-9 vs Vancouver WhitecapsTay-6               
06/05   04h00 New York Red BullsDong-6 vs New York City Football ClubDong-1               
06/05   04h00 Los Angeles FCTay-3 vs FC DallasTay-2               
06/05   04h00 Chicago FireDong-7 vs Atlanta UnitedDong-2               
06/05   04h00 Toronto FCDong-11 vs Philadelphia UnionDong-10               
06/05   04h00 Seattle SoundersTay-12 vs Columbus CrewDong-5               
06/05   04h00 Montreal ImpactDong-8 vs New England RevolutionDong-4               

Hạng 2 Italia

05/05   21h00 Spezia11 vs Pro Vercelli22               
05/05   21h00 Venezia6 vs Foggia9               
05/05   21h00 Salernitana13 vs ACD Virtus Entella18               
05/05   21h00 Novara16 vs Pescara15               
05/05   21h00 Frosinone4 vs Carpi10               
05/05   21h00 Ascoli20 vs Avellino17               
05/05   21h00 Bari7 vs Perugia5               
05/05   21h00 Cesena19 vs Parma3               
05/05   21h00 Cittadella8 vs Brescia12               
05/05   21h00 Empoli1 vs Cremonese14               
05/05   21h00 Ternana21 vs Palermo2               

Hạng 2 Ba Lan

05/05   22h00 Podbeskidzie Bielsko-Biala10 vs Rakow Czestochowa9               
05/05   22h00 Olimpia Grudziadz16 vs Pogon Siedlce13               
05/05   22h00 GKS Tychy8 vs Miedz Legnica1               
05/05   22h00 Gornik Leczna18 vs Chojniczanka Chojnice4               
05/05   22h00 OKS Stomil Olsztyn17 vs GKS Katowice2               
05/05   22h00 Bytovia Bytow14 vs Odra Opole7               
05/05   22h00 Chrobry Glogow6 vs Zaglebie Sosnowiec11               
05/05   22h00 Stal Mielec5 vs Wigry Suwalki3               
05/05   22h00 Ruch Chorzow15 vs Puszcza Niepolomice12               

Hạng 2 Na Uy

05/05   21h30 Ham-Kam12 vs Strommen6               

Hạng 2 Séc

05/05   20h00 Pardubice3 vs Trinec5               
05/05   20h00 FK MAS Taborsko13 vs FK Graffin Vlasim11               
05/05   20h00 Opava1 vs Dynamo Ceske Budejovice6               
05/05   20h00 Frydek-Mistek14 vs SK Slovan Varnsdorf12               
05/05   20h00 Vitkovice16 vs Olymp.Hradec Kralove8               
05/05   20h00 Usti nad Labem15 vs Marila Pribram2               
05/05   20h00 SC Znojmo7 vs Viktoria Zizkov10               
05/05   20h00 FK Banik Sokolov9 vs Hradec Kralove4               

Hạng 2 Thụy Điển

05/05   22h00 Degerfors5 vs Orgryte2               
06/05   00h00 Jonkopings Sodra15 vs IK Brage3               

Hạng 2 Trung Quốc

05/05   14h30 Heilongjiang Lava Spring14 vs Meizhou Hakka3               
05/05   14h30 Yanbian7 vs Shenzhen JiaZhaoye9               
05/05   15h00 Xinjiang Tianshan Leopard15 vs Qingdao Huanghai F.C.6               
05/05   18h30 Shijiazhuang YongChang FC5 vs Beijing BeiKong4               
05/05   18h35 Inner Mongolia Zhongyou12 vs Zhejiang Yiteng FC13               
05/05   18h35 Hangzhou Greentown2 vs Wuhan ZALL1               

Malay Premier League

05/05   14h45 Pulau Pinang8 vs MISC-MIFA5               
05/05   14h45 Kuantan FA10 vs Sabah3               

Hạng 2 Brazil

06/05   02h30 Avai FC SC15 vs Sao Bento6               
06/05   02h30 Goias18 vs Vila Nova4               
06/05   05h00 Guarani SP7 vs Ponte Preta12               

Hạng 2 Colombia

06/05   03h30 Real Cartagena16 vs Deportivo Pereira4               
06/05   03h30 Deportes Quindio6 vs Barranquilla FC14               
06/05   03h30 Valledupar FC2 vs Cucuta1               
06/05   03h30 Universitario de Popayan12 vs Union Magdalena9               
06/05   03h30 Real Santander10 vs Cortulua11               
06/05   03h30 Expreso Rojo7 vs Llaneros FC15               
06/05   03h30 Orsomarso8 vs Bogota FC5               
06/05   03h30 Atletico FC3 vs Fortaleza F.C13               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

06/05   04h00 San AntonioNhóm 2-12 vs Fresno FCNhóm 2-9               
06/05   04h00 OKC Energy FCNhóm 2-14 vs Swope Park RangersNhóm 2-5               
06/05   04h00 Indy ElevenNhóm 1-5 vs Louisville City FCNhóm 1-1               
06/05   04h00 Colorado Springs Switchbacks FCNhóm 2-7 vs Reno 1868Nhóm 2-13               
06/05   04h00 FC CincinnatiNhóm 1-6 vs Atlanta United IINhóm 1-9               
06/05   04h00 Las Vegas LightsNhóm 2-10 vs Tulsa RoughneckNhóm 2-16               
06/05   04h00 Charleston BatteryNhóm 1-12 vs Charlotte IndependenceNhóm 1-7               

League One

06/05   00h30 Southend United13 vs Bristol Rovers12               
06/05   00h30 Rotherham United4 vs Blackpool10               
06/05   00h30 Rochdale21 vs Charlton Athletic5               
06/05   00h30 Fleetwood Town14 vs Walsall19               
06/05   00h30 Shrewsbury Town3 vs Milton Keynes Dons23               
06/05   00h30 AFC Wimbledon18 vs Bury24               
06/05   00h30 Blackburn Rovers2 vs Oxford United15               
06/05   00h30 Doncaster Rovers17 vs Wigan Athletic1               
06/05   00h30 Gillingham16 vs Plymouth Argyle7               
06/05   00h30 Northampton Town22 vs Oldham Athletic20               
06/05   00h30 Portsmouth8 vs Peterborough United9               
06/05   00h30 Scunthorpe United6 vs Bradford City11               

Hạng 3 Đức

05/05   18h30 Carl Zeiss Jena14 vs Unterhaching9               
05/05   18h30 Wurzburger Kickers6 vs SG Sonnenhof Grossaspach13               
05/05   18h30 Zwickau16 vs Fortuna Koln7               
05/05   18h30 Magdeburg2 vs Chemnitzer18               
05/05   18h30 Preuben Munster12 vs Sportfreunde Lotte15               
05/05   18h30 SV Meppen8 vs Rot-Weiss Erfurt20               
05/05   18h30 Vfr Aalen10 vs Karlsruher SC4               
05/05   18h30 VfL Osnabruck17 vs Werder Bremen (Youth)19               
05/05   18h30 SC Paderborn 071 vs SV Wehen Wiesbaden3               
05/05   18h30 Hansa Rostock5 vs Hallescher FC11               

Aus FB West Premier

05/05   14h00 Armadale SC12 vs Sorrento F.C.9               
05/05   14h00 ECU Joondalup4 vs Perth SC2               
05/05   14h00 Stirling Lions10 vs Balcatta FC7               
05/05   14h00 Cockburn City5 vs Perth Glory FC Am1               
05/05   14h00 Subiaco AFC11 vs Floreat Athena8               
05/05   16h00 ECU Joondalup14 vs Inglewood United6               
05/05   18h00 Forrestfield United13 vs Bayswater City3               

Aus New South Wales

05/05   16h30 Sutherland Sharks5 vs Sydney Olympic2               
05/05   17h30 Sydney United3 vs A.P.I.A. Leichhardt Tigers1               
05/05   17h45 Sydney FC (Youth)12 vs Marconi Stallions6               

Aus Victoria

05/05   12h00 Northcote City10 vs Port Melbourne6               
05/05   16h00 Hume City13 vs Heidelberg United3               

Japan Football League

06/05   10h00 Imabari FC5 vs Osaka FC4               
06/05   10h00 Mio Biwako Shiga9 vs Ryutsu Keizai University12               
06/05   10h00 Verspah Oita16 vs Tegevajaro Miyazaki15               
06/05   10h00 Run Mel Aomori7 vs Vanraure Hachinohe FC6               
06/05   10h00 Veertien Kuwana13 vs Maruyasu Industries11               
06/05   10h00 Cobar Torre Onagawa10 vs Sony Sendai14               
06/05   10h00 Honda Lock SC3 vs Yokogawa Musashino2               
06/05   10h00 Honda FC1 vs Nara Club8               

Hạng 3 Hàn Quốc

05/05   14h00 Mokpo City5 vs Changwon City6               
05/05   14h00 Gyeongju KHNP2 vs Daejeon Korail4               
05/05   14h00 Cheonan City3 vs Busan Transportation Corporation7               
05/05   14h00 Gimhae City1 vs Gangneung City8               

Nữ Mỹ

06/05   07h00 Sky Blue FC (w)9 vs Houston Dash Women's8               
06/05   09h00 Utah Royals Nữ7 vs Washington Spirit (w)5               

U21 Nga

05/05   17h00 Rubin Kazan (R)7 vs Ufa Youth8               
05/05   17h00 CSKA Moscow (R)2 vs Arsenal Tula Youth14               
05/05   17h00 FK Anzhi Youth11 vs FC Terek Groznyi Youth15               
05/05   17h00 Lokomotiv Moscow Youth4 vs Zenit St.Petersburg Youth6               
05/05   17h00 Spartak Moscow Youth5 vs FK Rostov Youth9               
05/05   17h00 FK Ural Youth16 vs Amkar Perm(R)12               
05/05   17h00 FK Tosno Youth10 vs Dinamo Moscow Youth3               
05/05   17h00 SKA Khabarovsk Youth13 vs FK Krasnodar Youth1               

U20 Hy Lạp

05/05   15h00 PAOK Saloniki U20  vs Platanias U20                
05/05   15h00 PAE AtromitosU20  vs Kerkyra U20                
05/05   15h00 Panionios U20  vs Levadiakos U20                
05/05   15h00 Pas Giannina Youth  vs Olympiakos Piraeus U20                
05/05   15h00 Panathinaikos U20  vs SKODA Xanthi U20                
05/05   15h00 Apollon Smirnis U20  vs AEK Athens U20                
05/05   15h00 Panetolikos U20  vs Asteras Tripolis U20                
05/05   15h00 Larissa FC U20  vs Lamia U20                

U19 Séc

05/05   17h00 Mlada Boleslav U19  vs Hradec Kralove U19                
05/05   17h00 Bohemians 1905 U19  vs Banik Ostrava U19                
05/05   17h00 Tescoma Zlin U19  vs Viktoria Plzen U19                
05/05   17h00 Pardubice U19  vs Frydek-Mistek U19                

U21 Ukraine

05/05   18h00 Chernomorets Odessa U218 vs Zorya Reserves6               
05/05   18h00 Olimpik Donetsk Reserves9 vs Stal Kamianske U2111               
05/05   18h00 Veres Rivne U2110 vs Zirka Kirovohrad U2112