`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 09/05/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Hy Lạp

06/11   23h30 Levadiakos3 vs Lamia12               

VĐQG Australia

06/11   14h50 Melbourne Victory8 vs Western Sydney3               

VĐQG Indonesia

06/11   19h30 PSM Makassar  vs Bali United                

Football League Trophy

06/11   17h59 Southend United  vs Colchester United                
06/11   17h59 Rochdale  vs Blackburn Rovers                
06/11   17h59 Yeovil Town  vs Plymouth Argyle                
06/11   17h59 Lincoln City  vs Notts County                
06/11   17h59 Shrewsbury Town  vs Walsall                
06/11   17h59 Chesterfield  vs Man City U23                
06/11   17h59 Blackpool  vs Middlesbrough U23                
06/11   17h59 Bristol Rovers  vs Swindon Town                
06/11   17h59 Bury  vs Stoke City U23                
06/11   17h59 Wycombe Wanderers  vs West Ham U23                
06/11   17h59 Carlisle United  vs Fleetwood Town                
06/11   17h59 Morecambe  vs Leicester City U23                
06/11   17h59 Newport County  vs Cheltenham Town                
06/11   17h59 Cambridge United  vs Peterborough United                
06/11   17h59 Forest Green Rovers  vs Swansea City U23                
06/11   17h59 AFC Wimbledon  vs Luton Town                
06/11   17h59 Crawley Town  vs Fulham U23                
06/11   17h59 Exeter City  vs Chelsea U23                
06/11   17h59 Barnet  vs Tottenham Hotspur U23                
06/11   17h59 Bradford City  vs Rotherham United                
06/11   17h59 Charlton Athletic  vs Portsmouth                
06/11   17h59 Coventry City  vs West Bromwich U23                
06/11   17h59 Doncaster Rovers  vs Scunthorpe United                
06/11   17h59 Gillingham  vs Reading U23                
06/11   17h59 Grimsby Town  vs Sunderland U23                
06/11   17h59 Mansfield Town  vs Everton U23                
06/11   17h59 Northampton Town  vs Southampton U23                
06/11   17h59 Oldham Athletic  vs Newcastle U23                
06/11   17h59 Oxford United  vs Milton Keynes Dons                
06/11   17h59 Port Vale  vs Crewe Alexandra                
06/11   17h59 Stevenage Borough  vs Brighton U23                
06/11   17h59 Wigan Athletic  vs Accrington Stanley                

Nữ Hàn Quốc

06/11   16h00 Hyundai Steel Red Angels (w)1 vs Seoul Amazones (w)3               
06/11   16h00 Gumi Sportstoto (w)6 vs Boeun Sangmu (w)8               
06/11   16h00 Suwon FMC (w)5 vs KSPO FC (w)4               
06/11   16h00 Gyeongju FC W7 vs Daekyo Kangaroos (w)2               

U21 Séc

06/11   16h00 Slavia PrahaU2110 vs Slovan LiberecU215               
06/11   18h00 Sparta PrahaU211 vs TepliceU214               
06/11   18h00 Ceske BudejoviceU2114 vs Hradec KraloveU217