`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 09/03/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

13/05   21h00 Swansea City17 vs Stoke City19               
13/05   21h00 Burnley7 vs Bournemouth AFC11               
13/05   21h00 Crystal Palace15 vs West Bromwich(WBA)20               
13/05   21h00 Huddersfield Town16 vs Arsenal6               
13/05   21h00 Liverpool3 vs Brighton Hove Albion13               
13/05   21h00 Manchester United2 vs Watford12               
13/05   21h00 Newcastle United10 vs Chelsea5               
13/05   21h00 Southampton18 vs Manchester City1               
13/05   21h00 Tottenham Hotspur4 vs Leicester City8               
13/05   21h00 West Ham United14 vs Everton9               

VĐQG Tây Ban Nha

13/05   22h00 Girona9 vs Valencia4               
13/05   22h00 Alaves16 vs Athletic Bilbao13               
13/05   22h00 Real Betis5 vs Sevilla8               
13/05   22h00 Deportivo La Coruna18 vs Villarreal6               
13/05   22h00 Eibar12 vs Las Palmas19               
13/05   22h00 RCD Espanyol15 vs Malaga20               
13/05   22h00 Getafe7 vs Atletico Madrid2               
13/05   22h00 Levante17 vs FC Barcelona1               
13/05   22h00 Real Madrid3 vs Celta Vigo10               
13/05   22h00 Real Sociedad11 vs Leganes14               

VĐQG Italia

13/05   20h00 Benevento20 vs Genoa12               
13/05   20h00 Atalanta7 vs AC Milan6               
13/05   20h00 Bologna11 vs Chievo16               
13/05   20h00 Crotone18 vs Lazio4               
13/05   20h00 Fiorentina8 vs Cagliari15               
13/05   20h00 Inter Milan5 vs Sassuolo13               
13/05   20h00 AS Roma3 vs Juventus1               
13/05   20h00 Sampdoria9 vs Napoli2               
13/05   20h00 Torino10 vs Spal17               
13/05   20h00 Verona19 vs Udinese14               

VĐQG Scotland

13/05   18h30 Celtic FC1 vs Aberdeen3               
13/05   18h30 Hibernian4 vs Glasgow Rangers2               
13/05   18h30 Kilmarnock5 vs Heart of Midlothian6               

VĐQG Bồ Đào Nha

13/05   22h00 Portimonense10 vs Pacos de Ferreira15               
13/05   22h00 Aves16 vs GD Chaves8               
13/05   22h00 Feirense17 vs Estoril18               
13/05   22h00 Benfica1 vs Moreirense14               
13/05   22h00 Boavista FC7 vs Belenenses11               
13/05   22h00 Maritimo6 vs Sporting Lisbon4               
13/05   22h00 Rio Ave5 vs Sporting Braga3               
13/05   22h00 Vitoria Setubal13 vs CD Tondela12               
13/05   22h00 Vitoria Guimaraes9 vs FC Porto2               

VĐQG Nga

13/05   17h00 Amkar Perm13 vs Terek Grozny11               
13/05   17h00 Dynamo Moscow10 vs Spartak Moscow2               
13/05   17h00 Arsenal Tula9 vs Lokomotiv Moscow1               
13/05   17h00 FC Krasnodar5 vs Rubin Kazan8               
13/05   17h00 FC Ufa7 vs FK Ruan Tosno15               
13/05   17h00 CSKA Moscow4 vs Anzhi Makhachkala14               
13/05   17h00 Rostov FK12 vs Ural Sverdlovsk Oblast6               
13/05   17h00 Zenit St. Petersburg3 vs SKA Khabarovsk16               

VĐQG Armenia

13/05   21h00 Banants3 vs Shirak1               

VĐQG Ba Lan

13/05   23h00 Zaglebie Lubin8 vs Jagiellonia Bialystok2               
13/05   23h00 Wisla Krakow7 vs Lech Poznan1               
13/05   23h00 Legia Warszawa3 vs Gornik Zabrze5               
13/05   23h00 Wisla Plock4 vs Korona Kielce6               

VĐQG Bỉ

14/05   00h00 KAA Gent4 vs Anderlecht2               
14/05   00h00 Standard Liege6 vs Club Brugge1               
14/05   00h00 Racing Genk5 vs Charleroi3               

VĐQG Estonia

14/05   00h00 FC Kuressaare9 vs Flora Paide7               

VĐQG Georgia

13/05   20h00 Torpedo Kutaisi4 vs FC Metalurgi Rustavi3               
13/05   20h00 FC Sioni Bolnisi7 vs Samtredia9               
13/05   20h00 Chikhura Sachkhere6 vs Dila Gori5               
13/05   20h00 FC Saburtalo Tbilisi1 vs FC Kolkheti Poti8               
13/05   20h00 Dinamo Tbilisi2 vs Lokomotiv Tbilisi10               

VĐQG Lithuania

13/05   20h00 Lietava Jonava4 vs Stumbras6               
14/05   01h00 Kauno Zalgiris8 vs FK Palanga5               

VĐQG Luxembourg

13/05   22h00 Hostert10 vs Progres Niedercorn2               
13/05   22h00 UNA Strassen11 vs Hamm RM Benfica FC9               
13/05   22h00 Racing Union7 vs Victoria Rosport12               
13/05   22h00 CS Petange8 vs Jeunesse Esch6               
13/05   22h00 US Esch14 vs US Mondorf-les-Bains5               
13/05   22h00 Red Boys Differdange4 vs F91 Dudelange1               
13/05   22h00 Fola Esch3 vs Rodange 9113               

VĐQG Macedonia

13/05   22h30 FC Vardar Skopje2 vs Academy Pandev5               
13/05   22h30 Sileks3 vs Rabotnicki Skopje4               
13/05   22h30 FK Skopje10 vs Pobeda Prilep8               
13/05   22h30 Renova Cepciste6 vs FK Shkendija 791               
13/05   22h30 Pelister Bitola9 vs FK Korzo Prilep7               

VĐQG Moldova

13/05   19h00 Zimbru Chisinau6 vs CSCA-Rapid Chisinau B5               
13/05   19h00 Speranta Nisporeni7 vs FC Sfintul Gheorghe8               
13/05   19h00 Dinamo-Auto3 vs FC Milsami2               
13/05   19h00 FC Olimpia Balti4 vs Sheriff Tiraspol1               

VĐQG Na Uy

14/05   00h00 Molde2 vs Bodo Glimt14               
14/05   00h00 Tromso IL11 vs Lillestrom12               
14/05   00h00 Stromsgodset5 vs Sarpsborg 087               
14/05   00h00 Haugesund8 vs Kristiansund BK9               
14/05   00h00 Ranheim IL3 vs Odd Grenland13               
14/05   02h00 Stabaek16 vs Rosenborg6               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

13/05   23h00 Kayserispor7 vs Akhisar Bld.Geng13               
13/05   23h00 Konyaspor17 vs Goztepe8               
13/05   23h00 Bursaspor11 vs Trabzonspor5               
13/05   23h00 Sivasspor6 vs Alanyaspor14               
13/05   23h00 Antalyaspor12 vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi2               
13/05   23h00 Osmanlispor FC15 vs Besiktas JK3               
13/05   23h00 Kasimpasa9 vs Genclerbirligi16               
13/05   23h00 Kardemir Karabukspor18 vs Fenerbahce4               
13/05   23h00 Galatasaray1 vs Yeni Malatyaspor10               

VĐQG Thụy Sỹ

13/05   21h00 Luzern4 vs Grasshopper7               
13/05   21h00 FC Sion9 vs St. Gallen3               
13/05   21h00 Lausanne Sports10 vs Thun6               
13/05   21h00 Young Boys1 vs Lugano8               
13/05   21h00 FC Zurich5 vs Basel2               

VĐQG Thụy Điển

13/05   21h00 IFK Goteborg7 vs IFK Norrkoping FK4               
13/05   23h30 Trelleborgs FF16 vs Malmo FF9               
13/05   23h30 Orebro2 vs Hammarby1               

VĐQG Ukraina

13/05   22h00 Olimpic Donetsk7 vs Chernomorets Odessa12               
13/05   22h00 Illichivets8 vs FC Vorskla Poltava3               

VĐQG Áo

14/05   00h30 Red Bull Salzburg1 vs Mattersburg7               
14/05   00h30 LASK Linz3 vs Wolfsberger AC9               
14/05   00h30 Sturm Graz2 vs Trenkwalder Admira Wacker5               
14/05   00h30 SKN St. Polten10 vs Austria Wien6               
14/05   00h30 Rapid Wien4 vs Rheindorf Altach8               

VĐQG Đan Mạch

14/05   02h00 Aalborg5 vs FC Copenhagen4               

VĐQG Nhật Bản

13/05   13h00 Urawa Red Diamonds9 vs Sagan Tosu16               
13/05   15h00 FC Tokyo2 vs Consadole Sapporo4               

VĐQG Hàn Quốc

13/05   13h00 Sangju Sangmu Phoenix7 vs Incheon United10               
13/05   15h00 Suwon Samsung Bluewings2 vs Daegu FC11               
13/05   15h00 Ulsan Hyundai FC8 vs Gyeongnam FC3               

VĐQG Trung Quốc

13/05   18h35 Jiangsu Suning FC4 vs Dalian Aerbin16               
13/05   18h35 Henan Jianye14 vs Beijing Renhe13               

VĐQG Hồng Kông

13/05   13h30 Biu Chun Rangers10 vs Hong Kong Sapling9               
13/05   13h30 Southern District5 vs Eastern A.A Football Team4               
13/05   13h30 LeeMan8 vs Guangzhou R F U197               
13/05   13h30 Wofoo Tai Po3 vs Sun Pegasus2               
13/05   13h30 Kitchee1 vs Yuen Long FC6               

Malay Super League

13/05   15h45 Negeri Sembilan12 vs Kedah8               
13/05   20h00 Selangor PKNS5 vs Kuala Lumpur7               

VĐQG Singapore

13/05   16h30 Balestier Khalsa FC3 vs DPMM FC4               
13/05   16h30 Singapore Warriors7 vs Albirex Niigata FC1               

VĐQG Argentina

14/05   02h00 Defensa Y Justicia13 vs Arsenal de Sarandi27               
14/05   02h00 Patronato Parana20 vs Banfield16               
14/05   02h00 Belgrano8 vs Temperley26               
14/05   02h00 Godoy Cruz Antonio Tomba2 vs Club Atletico Tigre24               
14/05   02h00 Chacarita juniors25 vs San Martin San Juan18               
14/05   02h00 Gimnasia La Plata23 vs Newells Old Boys21               
14/05   02h00 Lanus22 vs Atletico Tucuman15               
14/05   02h00 Olimpo Bahia Blanca28 vs Talleres Cordoba3               
14/05   02h00 Racing Club9 vs Colon de Santa Fe12               
14/05   02h00 River Plate11 vs San Lorenzo4               
14/05   02h00 Rosario Central17 vs Estudiantes La Plata14               
14/05   02h00 Union Santa Fe10 vs Independiente5               
14/05   02h00 CA Huracan6 vs Boca Juniors1               
14/05   02h00 Velez Sarsfield19 vs Argentinos juniors7               

VĐQG Brazil

13/05   21h00 Chapecoense SC20 vs Flamengo1               
14/05   02h00 Atletico Paranaense2 vs Atletico Mineiro14               
14/05   02h00 Bahia BA10 vs Sao Paulo9               
14/05   02h00 Ceara18 vs America MG4               
14/05   02h00 Botafogo RJ12 vs Fluminense RJ15               
14/05   05h00 Santos6 vs Parana STC PR17               

VĐQG Ecuador

14/05   00h00 Macara7 vs Deportivo Cuenca11               
14/05   00h00 Independiente Jose Teran2 vs Club Sport Emelec5               
14/05   00h00 Sociedad Deportiva Aucas6 vs Universidad Catolica4               
14/05   00h00 Delfin SC8 vs Tecnico Universitario10               
14/05   00h00 Barcelona SC(ECU)1 vs Guayaquil City12               
14/05   00h00 CD El Nacional9 vs Liga Dep. Universitaria Quito3               

VĐQG Venezuela

14/05   03h00 Monagas SC15 vs Deportivo Metropolitano18               
14/05   03h00 Zulia FC9 vs Aragua FC10               
14/05   03h00 Deportivo La Guaira5 vs Mineros de Guayana3               
14/05   03h00 Atletico Venezuela13 vs Estudiantes Merida FC12               
14/05   03h00 Carabobo FC1 vs Portuguesa FC11               
14/05   03h00 Estudiantes Caracas SC17 vs Trujillanos8               
14/05   03h00 Deportivo Tachira6 vs Academia Puerto Cabello14               
14/05   03h00 Zamora Barinas4 vs Caracas FC2               
14/05   03h00 Deportivo Lara7 vs Deportivo Anzoategui16               

VĐQG Mỹ

14/05   04h00 Colorado RapidsTay-8 vs New York Red BullsDong-6               
14/05   04h00 Columbus CrewDong-5 vs Chicago FireDong-7               
14/05   04h00 Real Salt LakeTay-5 vs DC UnitedDong-9               
14/05   04h00 New England RevolutionDong-4 vs Toronto FCDong-11               
14/05   04h00 Portland TimbersTay-11 vs Seattle SoundersTay-12               
14/05   04h00 Orlando CityDong-3 vs Atlanta UnitedDong-2               

Hạng 2 Tây Ban Nha

14/05   00h00 CF Reus Deportiu13 vs Tenerife11               
14/05   00h00 Cultural Leonesa19 vs CD Lugo12               
14/05   00h00 Rayo Vallecano3 vs Cordoba18               
14/05   00h00 Sevilla Atletico21 vs Gimnastic Tarragona16               
14/05   00h00 SD Huesca1 vs AD Alcorcon15               
14/05   00h00 Almeria17 vs Granada CF8               
14/05   00h00 Cadiz6 vs Real Zaragoza4               
14/05   00h00 La Hoya Lorca CF22 vs Numancia5               
14/05   00h00 Osasuna10 vs Real Oviedo7               
14/05   00h00 Sporting Gijon2 vs Barcelona B20               
14/05   00h00 Real Valladolid9 vs Albacete14               

Hạng 2 Đức

13/05   20h30 Holstein Kiel3 vs Eintracht Braunschweig10               
13/05   20h30 SV Darmstadt 9817 vs Erzgebirge Aue11               
13/05   20h30 Ingolstadt7 vs Kaiserslautern18               
13/05   20h30 Heidenheimer12 vs Greuther Furth13               
13/05   20h30 Arminia Bielefeld5 vs SV Sandhausen8               
13/05   20h30 VfL Bochum6 vs Jahn Regensburg4               
13/05   20h30 Dynamo Dresden15 vs Union Berlin9               
13/05   20h30 MSV Duisburg14 vs St. Pauli16               
13/05   20h30 Nurnberg2 vs Fortuna Dusseldorf1               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

13/05   22h00 SL Benfica B13 vs Porto B8               
13/05   22h00 Sporting CP B17 vs Sporting Braga II16               
13/05   22h00 Nacional da Madeira1 vs Vitoria Guimaraes B10               
13/05   22h00 Viseu5 vs Santa Clara3               
13/05   22h00 FC Famalicao9 vs Leixoes6               
13/05   22h00 Cova Piedade14 vs CF Uniao Madeira18               
13/05   22h00 Real Sport Clube20 vs Gil Vicente19               
13/05   22h00 SC Covilha15 vs Penafiel4               
13/05   22h00 Oliveirense11 vs FC Arouca2               
13/05   22h00 Varzim12 vs Academica Coimbra7               

Hạng 2 Na Uy

13/05   21h00 Ullensaker/Kisa IL6 vs Sogndal10               
14/05   00h00 Asane Fotball7 vs Aalesund FK2               

Hạng 2 Đan Mạch

13/05   19h45 Viborg3 vs Esbjerg1               
13/05   19h45 Thisted FC7 vs Vendsyssel2               
13/05   19h45 Nykobing Falster9 vs Brabrand11               
13/05   19h45 Fredericia5 vs Fremad Amager8               
13/05   19h45 Skive IK12 vs Vejle4               
13/05   19h45 Roskilde10 vs Herfolge Boldklub Koge6               

Hạng 2 Nhật Bản

13/05   13h00 Oita Trinita1 vs FC Gifu18               
13/05   13h00 Montedio Yamagata12 vs Omiya Ardija15               
13/05   13h00 Mito Hollyhock8 vs Fagiano Okayama2               
13/05   15h00 Machida Zelvia7 vs Kamatamare Sanuki20               

Hạng 2 Hàn Quốc

13/05   12h00 Busan I Park5 vs Seoul E-Land FC9               

Hạng 2 Trung Quốc

13/05   14h30 Shanghai Shenxin8 vs Zhejiang Yiteng FC11               
13/05   18h30 Shenzhen JiaZhaoye9 vs Meizhou Hakka1               
13/05   18h35 Inner Mongolia Zhongyou10 vs Liaoning FC12               

Malay Premier League

13/05   14h45 Pulau Pinang8 vs Sarawak2               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

14/05   04h00 Sacramento Republic FCNhóm 2-1 vs Reno 1868Nhóm 2-13               
14/05   04h00 Tulsa RoughneckNhóm 2-16 vs Phoenix Rising FCNhóm 2-4               
14/05   04h00 Nashville FCNhóm 1-8 vs Louisville City FCNhóm 1-1               

Aus New South Wales

13/05   13h00 Sydney Olympic2 vs South Coast Wolves7               
13/05   15h00 Rockdale City Suns9 vs Hake Ya Dong in Sydney City8               

Aus South Sup.League

13/05   12h30 Adelaide United FC (Youth)6 vs West Bay11               
13/05   12h30 West Adelaide SC5 vs Campbelltown City SC3               

U21 Séc

13/05   16h00 FC Viktoria PlzenU21CFL-8 vs FCBohemians1905 U21CFL-10               
13/05   16h00 TepliceU21CFL-2 vs Slovan LiberecU21CFL-4               
13/05   19h00 BrnoU21MSFL-5 vs Vysocina JihlavaU21MSFL-6               
13/05   21h00 Hradec KraloveU21CFL-6 vs Mlada BoleslavU21CFL-3               
13/05   21h00 Sparta PrahaU21CFL-1 vs Marila Pribram U21CFL-5               
13/05   21h00 Banik OstravaU21MSFL-2 vs Zlin U21MSFL-1