`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 08/09/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Đức

28/04   01h30 TSG Hoffenheim5 vs Hannover 9613 0 : 1 1/40.88-0.980 : 1/2-0.950.835.101.417.201 1/40.85-0.993 1/40.86-0.98

VĐQG Scotland

28/04   01h45 Aberdeen3 vs Heart of Midlothian6 0 : 1-0.930.800 : 1/40.81-0.933.851.634.8510.960.902 3/4-0.760.62

VĐQG Azerbaijan

27/04   20h00 Zira FK4 vs Qarabag1               

VĐQG Ba Lan

27/04   23h00 Wisla Plock4 vs Zaglebie Lubin8               
28/04   01h30 Legia Warszawa3 vs Korona Kielce6               

VĐQG Belarus

27/04   22h30 FC Torpedo Minsk13 vs Dinamo Brest9               
28/04   00h45 FC Gomel12 vs FK Isloch Minsk10               

VĐQG Bulgary

27/04   22h30 Septemvri Simitli8 vs FC Dunav Ruse12               
28/04   00h00 Vereya6 vs Ludogorets Razgrad1               

VĐQG Bỉ

28/04   02h30 Racing Genk5 vs Club Brugge1               

VĐQG Estonia

28/04   00h00 Nomme JK Kalju2 vs Trans Narva5               

VĐQG Ireland

28/04   01h45 Derry City4 vs Shamrock Rovers5               
28/04   01h45 Cork City2 vs Dundalk1               
28/04   01h45 Bray Wanderers10 vs Limerick FC9               
28/04   01h45 St. Patricks Athletic6 vs Bohemians7               
28/04   01h45 Waterford United3 vs Sligo Rovers8               

VĐQG Thụy Điển

28/04   01h00 AIK Solna2 vs IK Sirius FK11               

VĐQG Wales

28/04   02h30 The New Saints1 vs UWIC Inter Cardiff5               
28/04   02h30 Bala Town4 vs Bangor City FC3               
28/04   02h30 Prestatyn Town FC11 vs Llandudno7               
28/04   02h30 Connahs Quay Nomads FC2 vs Bangor City FC3               
28/04   02h30 Aberystwyth Town10 vs Newtown AFC8               
28/04   02h30 Barry Town AFC9 vs Carmarthen12               
28/04   02h30 Newi Cefn Druids6 vs Connahs Quay Nomads FC2               

VĐQG Đan Mạch

28/04   01h00 AC Horsens6 vs FC Copenhagen4               

VĐQG Indonesia

27/04   16h30 Arema Malang18 vs Persipura Jayapura1               
27/04   19h30 Pusamania Borneo FC9 vs Madura United3               

VĐQG Iran

27/04   21h30 Peykan5 vs Saipa4               
27/04   21h30 Foolad Khozestan7 vs Tractor Sazi Tabriz11               
27/04   21h30 Persepolis1 vs Sepidrood Rasht12               
27/04   21h30 Sanat-Naft8 vs Esteghlal Khozestan13               
27/04   21h30 Naft Tehran15 vs Zob Ahan2               
27/04   21h30 Gostaresh Folad10 vs Padideh Mashhad9               
27/04   21h30 Siah Jamegan Khorasan16 vs Pars Jonoubi Jam6               
27/04   21h30 Sepahan14 vs Esteghlal Tehran3               

Malay Super League

27/04   15h45 Terengganu3 vs Kedah8               
27/04   15h45 Selangor10 vs Negeri Sembilan12               
27/04   20h00 Selangor PKNS5 vs PKNP FC9               

VĐQG Ecuador

28/04   00h00 Tecnico Universitario10 vs CD El Nacional9               
28/04   00h00 Independiente Jose Teran3 vs Delfin SC6               
28/04   00h00 Universidad Catolica4 vs Macara8               
28/04   00h00 Club Sport Emelec5 vs Sociedad Deportiva Aucas7               
28/04   00h00 Deportivo Cuenca11 vs Guayaquil City12               
28/04   00h00 Liga Dep. Universitaria Quito2 vs Barcelona SC(ECU)1               

VĐQG Mexico

28/04   09h00 Monarcas Morelia7 vs Necaxa10               
28/04   09h00 Club Tijuana8 vs Toluca1               

Hạng 2 Pháp

28/04   01h00 Bourg Peronnas17 vs Stade Brestois8               
28/04   01h00 Clermont4 vs Nimes2               
28/04   01h00 Quevilly19 vs Valenciennes12               
28/04   01h00 Ajaccio Gfco15 vs Orleans US 4513               
28/04   01h00 Chateauroux5 vs AJ Auxerre11               
28/04   01h00 Lens16 vs Paris FC7               
28/04   01h00 Le Havre10 vs Ajaccio3               
28/04   01h00 Nancy18 vs Tours20               
28/04   01h00 Reims1 vs Chamois Niortais14               
28/04   01h00 Sochaux9 vs Lorient6               

Hạng 2 Ireland

28/04   02h45 Drogheda United2 vs Shelbourne3               
28/04   02h45 Cabinteely FC7 vs Athlone Town10               
28/04   02h45 UC Dublin1 vs Wexford (Youth)9               
28/04   02h45 Salthill Devon Galway5 vs Cobh Ramblers8               

Hạng 2 Israel

27/04   20h00 Hapoel Petah Tikva13 vs Hapoel Ramat Gan14               
27/04   20h00 Hapoel Bnei Lod8 vs Hapoel Marmorek lrony Rehovot12               
27/04   20h00 Maccabi Herzliya15 vs Ironi Nesher16               
27/04   20h00 Hapoel Kfar Saba9 vs Ironi Nir Ramat HaSharon11               

Hạng 2 Thụy Sỹ

28/04   02h00 Vaduz3 vs Winterthur9               
28/04   02h00 FC Rapperswil-Jona5 vs Wohlen10               
28/04   02h00 FC Wil 19006 vs Schaffhausen2               
28/04   02h00 Aarau7 vs Servette4               
28/04   02h00 Neuchatel Xamax1 vs Chiasso8               

Hạng 2 Thụy Điển

28/04   01h00 GAIS Goteborg6 vs Gefle IF8               

Hạng 2 Áo

27/04   23h30 TSV Hartberg2 vs FC Magna Wiener Neustadt3               
27/04   23h30 SV Ried4 vs FC Liefering5               
27/04   23h30 FC Blau Weiss Linz9 vs Kapfenberg7               
27/04   23h30 Austria Lustenau6 vs FC Wacker Innsbruck1               
27/04   23h30 WSG Wattens8 vs FAC Team Fur Wien10               

Malay Premier League

27/04   14h45 Kuantan FA10 vs Terengganu B9               
27/04   15h45 Darul Takzim II11 vs Felcra FC4               
27/04   19h00 Pahang UiTM FC6 vs PDRM7               

Hạng 2 Brazil

28/04   05h15 SC Paysandu Para3 vs Brasil de Pelotas14 0 : 1/20.980.900 : 1/4-0.880.753.201.953.653/40.79-0.932 1/4-0.950.81
28/04   06h30 CSA-AL9 vs Oeste5 0 : 00.64-0.760 : 00.65-0.783.002.213.153/40.900.9620.960.90
28/04   07h30 Coritiba PR13 vs Criciuma17 0 : 3/4-0.860.740 : 1/4-0.950.833.201.893.853/40.80-0.942 1/4-0.940.80

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

28/04   04h00 Las Vegas LightsNhóm 2-10 vs San AntonioNhóm 2-12               

Hạng 3 Pháp

28/04   01h00 GS Consolat Marseille16 vs Rodez Aveyron2               
28/04   01h00 Avenir Sportif Beziers4 vs Lyon Duchere10               
28/04   01h00 Cholet So9 vs Boulogne8               
28/04   01h00 Pau FC14 vs USL Dunkerque6               
28/04   01h00 Avranches15 vs Entente Sannois11               
28/04   01h00 Red Star FC 931 vs Creteil17               
28/04   01h00 Bastia  vs Concarneau7               
28/04   01h00 Grenoble3 vs Les Herbiers13               
28/04   01h00 Stade Lavallois MFC5 vs Chambly Fc12               

Aus Brisbane

27/04   18h30 Centenary Stormers4 vs Brisbane Knights6               

Aus Queensland

27/04   15h00 Redlands United FC8 vs Western Pride1               

Aus South Sup.League

27/04   18h30 Adelaide Comets FC4 vs Adelaide Panthers10               

Aus Victoria

27/04   17h15 Pascoe Vale SC5 vs Port Melbourne6               
27/04   17h30 Green Gully Cavaliers4 vs Bentleigh greens2               

Japan Football League

28/04   10h00 Maruyasu Industries11 vs Verspah Oita16               
28/04   10h00 Run Mel Aomori7 vs Tegevajaro Miyazaki15               
28/04   10h00 Cobar Torre Onagawa10 vs Veertien Kuwana13               
28/04   10h00 Honda Lock SC3 vs Sony Sendai14               

U21 Ukraine

27/04   18h00 Zorya Reserves6 vs Veres Rivne U2110               
27/04   18h00 Karpaty U213 vs PFK Aleksandriya U215               
27/04   18h00 FC Vorskla U217 vs Dinamo KyivU211               
27/04   18h00 Zirka Kirovohrad U2112 vs Olimpik Donetsk Reserves9               
27/04   18h00 Illichivets U214 vs FC Shakhtar Donetsk U212               
27/04   18h00 Stal Kamianske U2111 vs Chernomorets Odessa U218