`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 08/08/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

29/10   20h30 Brighton Hove Albion12 vs Southampton10               
29/10   23h00 Leicester City14 vs Everton16               

VĐQG Tây Ban Nha

29/10   22h00 Girona17 vs Real Madrid3               
29/10   22h00 Alaves19 vs Valencia2               
29/10   22h00 Atletico Madrid4 vs Villarreal9               
29/10   22h00 Athletic Bilbao11 vs FC Barcelona1               
29/10   22h00 Eibar16 vs Levante12               
29/10   22h00 RCD Espanyol14 vs Real Betis5               
29/10   22h00 Getafe13 vs Real Sociedad8               
29/10   22h00 Las Palmas18 vs Deportivo La Coruna15               
29/10   22h00 Malaga20 vs Celta Vigo10               
29/10   22h00 Sevilla6 vs Leganes7               

VĐQG Italia

29/10   18h30 Benevento20 vs Lazio4               
29/10   21h00 Spal18 vs Genoa17               
29/10   21h00 Crotone16 vs Fiorentina11               
29/10   21h00 Napoli1 vs Sassuolo19               
29/10   21h00 Sampdoria5 vs Chievo9               
29/10   21h00 Udinese13 vs Atalanta12               
30/10   02h45 Torino8 vs Cagliari14               

VĐQG Đức

29/10   21h30 Werder Bremen17 vs Augsburg10               
30/10   00h00 VfB Stuttgart12 vs SC Freiburg16               

VĐQG Bồ Đào Nha

29/10   22h00 Portimonense14 vs Vitoria Setubal10               
29/10   22h00 Aves16 vs Vitoria Guimaraes11               
29/10   22h00 Belenenses8 vs Moreirense17               
29/10   22h00 Benfica3 vs Feirense9               
29/10   22h00 Sporting Braga5 vs GD Chaves13               
29/10   22h00 Boavista FC7 vs FC Porto1               
29/10   22h00 Maritimo4 vs CD Tondela15               
29/10   22h00 Pacos de Ferreira12 vs Estoril18               
29/10   22h00 Rio Ave6 vs Sporting Lisbon2               

VĐQG Hà Lan

29/10   17h30 Vitesse Arnhem5 vs PSV Eindhoven1               
29/10   19h30 Sparta Rotterdam17 vs Groningen14               
29/10   19h30 FC Utrecht8 vs NAC Breda16               
29/10   21h45 SC Heerenveen6 vs AZ Alkmaar7               

VĐQG Nga

29/10   17h00 Amkar Perm12 vs Ural Sverdlovsk Oblast6               
29/10   17h00 Dynamo Moscow13 vs FK Ruan Tosno14               
29/10   17h00 Arsenal Tula10 vs CSKA Moscow3               
29/10   17h00 Terek Grozny11 vs Anzhi Makhachkala16               
29/10   17h00 FC Krasnodar5 vs SKA Khabarovsk15               
29/10   17h00 FC Ufa8 vs Rubin Kazan7               
29/10   17h00 Rostov FK9 vs Spartak Moscow4               
29/10   17h00 Zenit St. Petersburg1 vs Lokomotiv Moscow2               

VĐQG Armenia

29/10   18h00 Shirak2 vs Alashkert1               
29/10   21h00 Gandzasar Kapan4 vs Ararat Yerevan5               

VĐQG Azerbaijan

29/10   20h00 FC Neftci Baku5 vs Standard Sumqayit4               

VĐQG Hy Lạp

29/10   19h00 SKODA Xanthi8 vs PAE Atromitos4               
29/10   21h15 Lamia12 vs Platanias FC14               
29/10   21h15 Panaitolikos Agrinio11 vs Apollon Smirnis15               
29/10   23h30 Panionios7 vs AEK Athens2               

VĐQG Macedonia

29/10   18h30 Rabotnicki Skopje9 vs FK Korzo Prilep6               
29/10   18h30 Sileks4 vs FC Vardar Skopje2               
29/10   18h30 Pobeda Prilep8 vs FK Shkendija 791               
29/10   18h30 FK Skopje10 vs Pelister Bitola5               
29/10   18h30 Renova Cepciste7 vs Academy Pandev3               

VĐQG Malta

29/10   20h00 Mosta FC9 vs Balzan FC3               
29/10   22h15 Sliema Wanderers FC7 vs Hamrun Spartans6               

VĐQG Moldova

29/10   19h00 Speranta Nisporeni8 vs CSCA-Rapid Chisinau B4               
29/10   19h00 FC Milsami2 vs Dinamo-Auto10               

VĐQG Serbia

29/10   22h00 FK Rad Beograd15 vs Vojvodina Novi Sad3               
29/10   22h00 Cukaricki Stankom6 vs Crvena Zvezda2               
29/10   22h00 Radnicki Nis7 vs FK Napredak Krusevac8               
29/10   22h00 Mladost Lucani10 vs Macva Sabac9               
29/10   22h00 Radnik Surdulica11 vs FK Spartak Zlatibor Voda4               
29/10   22h00 FK Backa Backa Palanka14 vs FK Javor Ivanjica13               
29/10   22h00 Zemun12 vs Crvena Zvezda1               
29/10   22h00 Borac Cacak16 vs Partizan Belgrade5               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

29/10   23h00 Trabzonspor13 vs Galatasaray1               
29/10   23h00 Konyaspor16 vs Osmanlispor FC17               
29/10   23h00 Bursaspor8 vs Alanyaspor12               
29/10   23h00 Genclerbirligi15 vs Yeni Malatyaspor11               
29/10   23h00 Kayserispor10 vs Besiktas JK6               
29/10   23h00 Istanbul Buyuksehir Belediyesi4 vs Akhisar Bld.Geng3               
29/10   23h00 Kasimpasa14 vs Goztepe2               
29/10   23h00 Kardemir Karabukspor18 vs Sivasspor9               
29/10   23h00 Fenerbahce5 vs Kayserispor7               

VĐQG Thụy Điển

30/10   00h00 Djurgardens3 vs Jonkopings Sodra14               
30/10   00h00 AIK Solna2 vs IFK Goteborg8               
30/10   00h00 Hacken4 vs Kalmar12               
30/10   00h00 IFK Norrkoping FK6 vs Orebro10               
30/10   00h00 GIF Sundsvall13 vs Hammarby11               
30/10   00h00 Ostersunds FK5 vs Elfsborg7               
30/10   00h00 IK Sirius FK9 vs Malmo FF1               
30/10   00h00 Halmstads15 vs AFC Alliance16               

VĐQG Ukraina

29/10   21h00 Zirka Kirovohrad10 vs FC Vorskla Poltava4               
29/10   21h00 FC Karpaty Lviv8 vs Dynamo Kyiv2               
29/10   21h00 Chernomorets Odessa11 vs Illichivets6               
29/10   21h00 Veres5 vs Olimpic Donetsk3               
29/10   21h00 Zorya7 vs PFC Oleksandria9               
29/10   21h00 FC Shakhtar Donetsk1 vs Stal D.12               

VĐQG Wales

29/10   20h30 Barry Town AFC9 vs Connah's QN2               

VĐQG Đan Mạch

29/10   21h00 Aalborg8 vs Odense BK7               
29/10   21h00 AC Horsens4 vs FC Copenhagen6               
29/10   21h00 Aarhus AGF10 vs Nordsjaelland2               
29/10   21h00 Helsingor13 vs Silkeborg11               
29/10   21h00 Lyngby9 vs Midtjylland1               
29/10   21h00 Sonderjyske12 vs Hobro5               
29/10   21h00 Brondby IF3 vs Randers FC14               

VĐQG Australia

29/10   12h00 Newcastle Jets5 vs Western Sydney3               
29/10   14h00 Central Coast Mariners9 vs Melbourne Victory7               

VĐQG Nhật Bản

29/10   17h00 Kashiwa Reysol5 vs Kawasaki Frontale2               
29/10   17h00 Jubilo Iwata6 vs Yokohama Marinos3               
29/10   17h00 Hiroshima Sanfrecce16 vs Urawa Red Diamonds7               
29/10   17h00 Albirex Niigata18 vs Sagan Tosu8               
29/10   17h00 Ventforet Kofu15 vs Vissel Kobe9               
29/10   17h00 Consadole Sapporo13 vs Kashima Antlers1               
29/10   17h00 Cerezo Osaka4 vs Omiya Ardija17               
29/10   17h00 Gamba Osaka10 vs Vegalta Sendai12               
29/10   17h00 FC Tokyo11 vs Shimizu S-Pulse14               

VĐQG Hàn Quốc

29/10   12h00 Incheon United10 vs Gwangju Football Club12               
29/10   12h00 Suwon Samsung Bluewings4 vs Gangwon FC6               
29/10   12h00 Jeonbuk Hyundai Motors1 vs Jeju United2               

VĐQG Trung Quốc

29/10   13h00 Jiangsu Suning FC13 vs Beijing Guoan8               
29/10   13h00 Guangzhou Fuli FC6 vs Tianjin Teda14               
29/10   13h00 Guizhou Hengfeng Zhicheng7 vs Shandong Luneng5               
29/10   13h00 Shanghai Shenhua12 vs Yanbian15               
29/10   13h00 Hebei HX Xingfu3 vs Guangzhou Evergrande Taobao FC1               
29/10   13h00 Tianjin QuanJian4 vs Liaoning FC16               
29/10   13h00 Changchun Yatai10 vs Chongqing Lifan9               
29/10   13h00 Henan Jianye11 vs Shanghai East Asia FC2               

VĐQG Indonesia

29/10   16h00 Persiba Balikpapan  vs Madura United                
29/10   16h00 Barito Putera  vs PSM Makassar                
29/10   19h30 Persipura Jayapura  vs Arema Malang                

VĐQG Việt Nam

29/10   18h00 SHB Da Nang8 vs Quang Nam1               
29/10   18h30 CLB TPHCM10 vs Sai Gon FC6               
29/10   19h00 Becamex Binh Duong11 vs Can Tho13               

VĐQG Argentina

30/10   02h00 Defensa Y Justicia21 vs Olimpo Bahia Blanca28               
30/10   02h00 Talleres Cordoba6 vs River Plate2               
30/10   02h00 Temperley23 vs San Lorenzo3               
30/10   02h00 San Martin San Juan11 vs Estudiantes La Plata16               
30/10   02h00 Argentinos juniors18 vs Arsenal de Sarandi24               
30/10   02h00 Banfield9 vs Colon de Santa Fe4               
30/10   02h00 Boca Juniors1 vs Belgrano14               
30/10   02h00 Gimnasia La Plata22 vs Velez Sarsfield13               
30/10   02h00 Independiente10 vs Patronato Parana15               
30/10   02h00 Atletico Tucuman19 vs Racing Club17               
30/10   02h00 Newells Old Boys20 vs Chacarita juniors27               
30/10   02h00 Union Santa Fe7 vs Godoy Cruz Antonio Tomba12               
30/10   02h00 Club Atletico Tigre25 vs Rosario Central26               
30/10   02h00 CA Huracan8 vs Lanus5               

VĐQG Bolivia

30/10   02h00 Sport Boys Warnes8 vs The Strongest3               
30/10   02h00 Club Guabira9 vs Jorge Wilstermann4               
30/10   03h00 Bolivar1 vs Petrolero de Yacuiba7               

VĐQG Chi Lê

30/10   02h00 CSD Antofagasta2 vs Audax Italiano4               
30/10   02h00 Palestino13 vs Huachipato9               
30/10   02h00 Everton CD5 vs Universidad de Concepcion7               
30/10   02h00 O.Higgins16 vs Santiago Wanderers14               
30/10   02h00 Universidad de Chile6 vs Universidad Catolica11               
30/10   02h00 Curico Unido12 vs San Luis Quillota10               
30/10   02h00 Temuco8 vs Colo Colo1               
30/10   02h00 Union Espanola3 vs Municipal Iquique15               

VĐQG Colombia

30/10   03h00 Patriotas FC18 vs Alianza Petrolera19               
30/10   03h00 Deportivo Pasto16 vs Atletico Huila13               
30/10   03h00 Aguilas Doradas20 vs Deportes Tolima5               
30/10   03h00 Atletico Bucaramanga17 vs Atletico Junior Barranquilla3               
30/10   03h00 Cortulua11 vs Millonarios6               
30/10   03h00 Dep.Independiente Medellin9 vs Jaguares de Cordoba8               
30/10   03h00 Expreso Rojo7 vs Atletico Nacional Medellin1               
30/10   03h00 Deportivo Cali12 vs America de Cali10               
30/10   03h00 Deportiva Once Caldas14 vs Envigado FC15               
30/10   03h00 Independiente Santa Fe2 vs La Equidad4               

VĐQG Ecuador

30/10   00h00 Macara6 vs Club Sport Emelec2               
30/10   00h00 Independiente Jose Teran4 vs CD El Nacional5               
30/10   00h00 Universidad Catolica12 vs CD Clan Juvenil11               
30/10   00h00 Delfin SC1 vs Guayaquil City9               
30/10   00h00 Faure Za Amarilla10 vs Deportivo Cuenca3               
30/10   00h00 Barcelona SC(ECU)8 vs Liga Dep. Universitaria Quito7               

VĐQG Paraguay

30/10   02h00 Rubio nu8 vs Sol de America11               
30/10   02h00 General Diaz5 vs Libertad10               
30/10   02h00 Sportivo Trinidense Reserves9 vs Independiente F.B.C.12               
30/10   02h00 Sportivo Luqueno2 vs FC Nacional Asuncion7               
30/10   02h00 Guarani CA3 vs Olimpia Asuncion4               
30/10   02h00 Cerro Porteno1 vs Deportivo Capiata6               

VĐQG Peru

29/10   22h15 Sporting Cristal10 vs Academia Deportiva Cantolao6               
30/10   00h30 Real Atletico Garcilaso3 vs Juan Aurich14               
30/10   03h00 Alianza Lima1 vs Alianza Atletico Sullana16               

VĐQG Uruguay

30/10   02h00 CA Juventud15 vs Racing Club Montevideo13               
30/10   02h00 IA Sud America12 vs El Tanque Sisley7               
30/10   02h00 Nacional Montevideo6 vs Cerro Montevideo9               
30/10   02h00 Rampla Juniors FC8 vs Boston River3               
30/10   02h00 Plaza Colonia16 vs CA River Plate4               
30/10   02h00 Danubio FC5 vs CA Penarol1               
30/10   02h00 Defensor Sporting Montevideo2 vs Liverpool URU11               
30/10   02h00 Centro Atletico Fenix10 vs Wanderers FC14               

VĐQG Venezuela

30/10   02h00 Atletico Venezuela17 vs Estudiantes Merida FC6               
30/10   03h00 Monagas SC5 vs Zamora Barinas11               
30/10   03h00 Deportivo La Guaira9 vs Deportivo Anzoategui18               
30/10   03h00 Carabobo FC1 vs Deportivo Metropolitano7               
30/10   03h00 Deportivo Zulia10 vs Mineros de Guayana2               
30/10   03h00 Deportivo Tachira8 vs Zulia FC13               
30/10   03h00 Atletico Socopo FC15 vs Portuguesa FC12               
30/10   03h00 Trujillanos14 vs Caracas FC4               
30/10   03h00 Deportivo Lara3 vs Aragua FC16               

VĐQG Mexico

29/10   23h00 Toluca6 vs Monarcas Morelia4               
30/10   02h00 Queretaro FC17 vs Atlas9               
30/10   05h30 Santos Laguna14 vs Pachuca11               

VĐQG Costa Rica

30/10   00h00 AD Carmelita11 vs Municipal Liberia10               
30/10   00h00 Herediano1 vs Cartagines Deportiva SA9               

VĐQG Nam Phi

29/10   20h30 Chippa United10 vs Cape Town City5               
29/10   20h30 Baroka FC1 vs Bidvest Wits15               

Hạng 2 Tây Ban Nha

29/10   23h00 CF Reus Deportiu15 vs Real Valladolid8               
29/10   23h00 CD Lugo4 vs Gimnastic Tarragona17               
29/10   23h00 Granada CF2 vs La Hoya Lorca CF19               
29/10   23h00 Cordoba20 vs Numancia6               
29/10   23h00 Barcelona B11 vs Sevilla Atletico22               
29/10   23h00 Albacete18 vs SD Huesca3               
29/10   23h00 Cadiz13 vs Rayo Vallecano5               
29/10   23h00 AD Alcorcon21 vs Real Oviedo16               
29/10   23h00 Sporting Gijon7 vs Almeria14               
29/10   23h00 Tenerife9 vs Osasuna1               
29/10   23h00 Real Zaragoza10 vs Cultural Leonesa12               

Hạng 2 Đức

29/10   18h30 Darmstadt9 vs Holstein Kiel2               
29/10   18h30 Jahn Regensburg14 vs Kaiserslautern18               
29/10   18h30 Heidenheimer16 vs Nurnberg4               
29/10   18h30 Arminia Bielefeld6 vs Ingolstadt10               
29/10   18h30 VfL Bochum13 vs Fortuna Dusseldorf1               
29/10   18h30 Dynamo Dresden11 vs Eintracht Braunschweig8               
29/10   18h30 MSV Duisburg15 vs Union Berlin3               
29/10   18h30 Greuther Furth17 vs SV Sandhausen5               
29/10   18h30 St. Pauli7 vs Erzgebirge Aue12               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

29/10   22h00 Sporting CP B10 vs Leixoes2               
29/10   22h00 Vitoria Guimaraes B19 vs FC Famalicao7               
29/10   22h00 CD Cova Piedade11 vs Viseu1               
29/10   22h00 Real Sport Clube14 vs Sporting Braga II20               
29/10   22h00 Gil Vicente6 vs SL Benfica B12               
29/10   22h00 SC Covilha17 vs Porto B5               
29/10   22h00 Santa Clara3 vs Penafiel9               
29/10   22h00 CF Uniao Madeira16 vs Oliveirense8               
29/10   22h00 Academica Coimbra15 vs FC Arouca18               
29/10   22h00 Varzim13 vs Nacional da Madeira4               

Hạng 2 Nga

29/10   19h00 Tom Tomsk19 vs Luch Energiya18               
29/10   19h00 Kryliya Sovetov2 vs Volga Olimpiets15               
29/10   19h00 Shinnik Yaroslavl7 vs Fakel20               
29/10   19h00 Tyumen17 vs Yenisey Krasnoyarsk1               
29/10   19h00 Spartak Tambov4 vs Avangard14               
29/10   19h00 Khimki12 vs Kuban Krasnodar11               
29/10   19h00 Gazovik Orenburg3 vs Spartak Moscow II9               
29/10   19h00 Sibir Novosibirsk10 vs Baltika Kaliningrad5               
29/10   19h00 Volgar-Gazprom Astrachan8 vs Rotor Volgograd16               
29/10   19h00 Dinamo St Petersburg6 vs Zenit-2 St.Petersburg13               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

29/10   19h00 Adana Demir8 vs Giresunspor2               
29/10   19h00 Ankaragucu3 vs Istanbulspor7               
29/10   19h00 Caykur Rizespor4 vs Boluspor13               
29/10   19h00 Balikesirspor10 vs Adanaspor9               
29/10   19h00 Altinordu5 vs Eskisehirspor17               
29/10   19h00 Erzurum BB11 vs Denizlispor14               
29/10   19h00 Manisaspor16 vs Umraniyespor1               
29/10   19h00 Gaziantep Buyuksehir Belediyesi15 vs Elazigspor6               
29/10   19h00 Samsunspor12 vs Gaziantepspor18               

Hạng 2 Thụy Điển

30/10   00h00 Varbergs BoIS FC13 vs Atvidabergs16               
30/10   00h00 Gefle IF10 vs Degerfors7               
30/10   00h00 IK Frej Taby14 vs Trelleborgs FF3               
30/10   00h00 Norrby IF12 vs IFK Varnamo8               
30/10   00h00 Dalkurd FF2 vs GAIS Goteborg11               
30/10   00h00 Oster4 vs Brommapojkarna1               
30/10   00h00 Orgryte9 vs Helsingborg5               
30/10   00h00 Syrianska FC15 vs Falkenberg6               

Hạng 2 Đan Mạch

29/10   18h45 Viborg5 vs Thisted FC1               
29/10   18h45 Vendsyssel3 vs Skive IK12               
29/10   18h45 Fremad Amager8 vs Roskilde7               
29/10   18h45 Nykobing Falster10 vs Esbjerg4               
29/10   18h45 Herfolge Boldklub Koge6 vs Brabrand11               
29/10   18h45 Fredericia9 vs Vejle2               

Hạng 2 Nhật Bản

29/10   17h00 Renofa Yamaguchi21 vs Zweigen Kanazawa FC18               
29/10   17h00 Nagoya Grampus4 vs Thespa Kusatsu22               
29/10   17h00 Oita Trinita8 vs JEF United Ichihara Chiba10               
29/10   17h00 Montedio Yamagata13 vs Ehime FC16               
29/10   17h00 Shonan Bellmare1 vs Fagiano Okayama11               
29/10   17h00 Kyoto Sanga14 vs Yokohama FC9               
29/10   17h00 Tokushima Vortis6 vs Mito Hollyhock12               
29/10   17h00 Tokyo Verdy5 vs Avispa Fukuoka2               
29/10   17h00 Roasso Kumamoto19 vs V-Varen Nagasaki3               
29/10   17h00 Machida Zelvia15 vs Kamatamare Sanuki20               
29/10   17h00 Matsumoto Yamaga FC7 vs FC Gifu17               

Hạng 2 Hàn Quốc

29/10   13h00 Seoul E-Land FC8 vs Bucheon FC 19954               
29/10   13h00 Daejeon Citizen10 vs Ansan Greeners FC9               
29/10   13h00 Busan I Park2 vs Ansan Mugunghwa FC5               
29/10   13h00 Gyeongnam FC1 vs Seongnam FC3               
29/10   13h00 Suwon City6 vs FC Anyang7               

VĐ Bắc Mỹ

29/10   23h00 Indy Eleven6 vs North Carolina3               
30/10   04h00 Indy Eleven6 vs North Carolina3               

Japan Football League

29/10   11h00 Urayasu SC16 vs Ryutsu Keizai University7               

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

29/10   18h30 VfB Auerbach  vs SV Babelsberg 03                
29/10   18h30 Germania Halberstadt  vs Hertha BSC Berlin Youth                
29/10   18h30 ZFC Meuselwitz  vs FC Lokomotive Leipzig                
29/10   18h30 Berliner FC Dynamo  vs Berliner AK 07                
29/10   18h30 Budissa Bautzen  vs FSV Union Furstenwalde                
29/10   18h30 FC Oberlausitz  vs BFC Viktoria 1889                
29/10   18h30 BSG Chemie Leipzig  vs VSG Altglienicke                
29/10   18h30 TSG Neustrelitz  vs Wacker Nordhausen                
29/10   18h30 Energie Cottbus  vs FSV luckenwalde                

Vòng loại U17 Châu Âu

29/10   17h59 Switzerland U171-4 vs Malta U171-3               
29/10   17h59 Belgium U171-2 vs Northern Ireland U171-1               
29/10   17h59 luxembourg U1710-2 vs Lithuania U1710-1               
29/10   17h59 Romania U1710-3 vs Austria U1710-4               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

29/10   17h59 Finland (w) U1734 vs Italy (w) U1732               
29/10   17h59 Malta Women U1733 vs Slovenia (w) U1735               

U21 Séc

29/10   16h00 FC Viktoria PlzenU2111 vs FK Baumit JablonecU2120               
29/10   17h00 Hradec KraloveU217 vs FCBohemians1905 U218               
29/10   21h00 BrnoU2117 vs Kavina U2112               
29/10   21h00 SK Sigma OlomoucU2116 vs Vysocina JihlavaU2115               
29/10   21h00 Slovan LiberecU215 vs TepliceU214               
29/10   21h00 Synot SlovackoU219 vs Fotbal Trinec U2119               
29/10   21h00 Marila Pribram U213 vs Ceske BudejoviceU2114               
29/10   21h00 Dukla PrahaU2118 vs Sparta PrahaU211               
29/10   21h00 Banik OstravaU2113 vs Zlin U216