`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 07/04/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

03/03   19h30 Burnley7 vs Everton9 0 : 00.85-0.970 : 00.86-0.983.152.512.763/40.80-0.9420.900.96
03/03   22h00 Swansea City18 vs West Ham United13 0 : 1/4-0.950.830 : 00.76-0.883.252.332.913/40.72-0.862 1/4-0.980.84
03/03   22h00 Leicester City8 vs Bournemouth AFC11 0 : 1/20.920.960 : 1/4-0.960.843.601.893.601 1/4-0.890.752 3/40.980.88
03/03   22h00 Southampton16 vs Stoke City19 0 : 3/40.980.900 : 1/40.940.943.601.754.3010.950.912 1/2-0.960.82
03/03   22h00 Tottenham Hotspur5 vs Huddersfield Town14 0 : 1 3/40.86-0.980 : 3/40.890.996.201.2012.001 1/4-0.980.843-0.990.85
03/03   22h00 Watford10 vs West Bromwich(WBA)20 0 : 1/40.87-0.990 : 00.67-0.793.302.133.251-0.890.752 1/40.960.90
04/03   00h30 Liverpool2 vs Newcastle United15 0 : 1 3/40.80-0.930 : 3/40.940.946.301.2110.501 1/40.80-0.943 1/40.930.93

VĐQG Italia

03/03   21h00 Spal18 vs Bologna11 0 : 00.82-0.940 : 00.84-0.963.302.422.751-0.880.742 1/40.980.88
04/03   00h00 Lazio5 vs Juventus2 1/2 : 00.70-0.831/4 : 00.73-0.853.403.002.2110.960.902 1/2-0.930.78
04/03   02h45 Napoli1 vs AS Roma4 0 : 3/40.940.940 : 1/40.980.903.851.744.051 1/4-0.880.742 3/40.920.94

VĐQG Đức

03/03   20h30 RB Leipzig5 vs Borussia Dortmund2 0 : 1/4-0.930.810 : 00.83-0.953.502.352.701 1/4-0.950.8130.990.87
03/03   20h30 Augsburg10 vs TSG Hoffenheim8 0 : 1/4-0.970.850 : 00.78-0.903.452.282.811 1/4-0.840.702 3/40.980.88
03/03   20h30 Eintracht Frankfurt3 vs Hannover 969 0 : 1/20.920.960 : 1/4-0.860.743.501.893.7510.900.962 1/20.940.92
03/03   20h30 SC Freiburg13 vs Bayern Munchen1 1 1/2 : 00.920.961/2 : 01.000.885.107.501.331 1/40.900.9630.85-0.99
03/03   20h30 Hamburger SV17 vs FSV Mainz 0516 0 : 1/40.85-0.970 : 1/4-0.790.673.352.113.251-0.980.842 1/2-0.880.73
03/03   20h30 FC Koln18 vs VfB Stuttgart12 0 : 1/4-0.970.850 : 00.71-0.833.302.253.001-0.940.802 1/40.82-0.96
03/03   20h30 Borussia Monchengladbach7 vs Werder Bremen14 0 : 1/20.940.940 : 1/4-0.850.733.551.913.6510.78-0.932 3/4-0.990.85
03/03   20h30 Schalke 046 vs Hertha Berlin11 0 : 3/40.86-0.980 : 1/40.82-0.943.701.664.8011.000.862 1/2-0.940.80
03/03   20h30 VfL Wolfsburg15 vs Bayer Leverkusen4 1/4 : 0-0.960.841/4 : 00.70-0.833.403.202.1110.82-0.962 1/20.84-0.98

VĐQG Pháp

03/03   23h00 Troyes18 vs Paris Saint Germain (PSG)1               
04/03   02h00 Angers16 vs Guingamp10               
04/03   02h00 Saint Etienne12 vs Dijon11               
04/03   02h00 Metz20 vs Toulouse17               
04/03   02h00 Amiens15 vs Rennes7               

VĐQG Hà Lan

03/03   23h30 PSV Eindhoven1 vs FC Utrecht5               
04/03   00h45 Excelsior SBV10 vs AZ Alkmaar3               
04/03   00h45 Roda JC17 vs Heracles Almelo12               
04/03   01h45 NAC Breda14 vs Feyenoord4               

VĐQG Albania

03/03   19h00 Skenderbeu Korca1 vs KF Laci3               
03/03   19h00 Luftetari7 vs Kamza5               
03/03   19h00 Luftetari7 vs KS Perparimi Kukesi2               
03/03   19h00 Lushnja KS10 vs KS Perparimi Kukesi2               
03/03   19h00 Lushnja KS10 vs KF Laci3               
03/03   19h00 Vllaznia Shkoder8 vs Flamurtari4               
03/03   19h00 Vllaznia Shkoder8 vs Partizani Tirana6               
03/03   19h00 Teuta Durres9 vs Skenderbeu Korca1               
03/03   19h00 Teuta Durres9 vs Partizani Tirana6               
03/03   19h00 Flamurtari4 vs Kamza5               

VĐQG Armenia

03/03   19h00 FC Pyunik5 vs Banants3               

VĐQG Azerbaijan

03/03   20h00 Standard Sumqayit4 vs Qarabag1               
03/03   20h00 FK Kapaz Ganca7 vs Sabayi6               

VĐQG Ba Lan

03/03   23h00 Zaglebie Lubin8 vs Lechia Gdansk12               
03/03   23h00 LKS Nieciecza13 vs Wisla Plock5               
03/03   23h00 Legia Warszawa2 vs Lech Poznan3               
03/03   23h00 Korona Kielce6 vs Pogon Szczecin14               
03/03   23h00 Jagiellonia Bialystok1 vs Wisla Krakow7               
03/03   23h00 Cracovia Krakow11 vs Arka Gdynia9               
03/03   23h00 Slask Wroclaw10 vs Sandecja Nowy Sacz16               
03/03   23h00 Piast Gliwice15 vs Gornik Zabrze4               

VĐQG Bosnia

03/03   22h00 Sarajevo4 vs Sloboda9               
03/03   22h00 NK Siroki Brijeg3 vs FK Krupa5               
03/03   22h00 FK Zeljeznicar1 vs NK Celik11               
03/03   22h00 Vitez12 vs Radnik Bijeljina6               
03/03   22h00 Mladost Doboj Kakanj7 vs GOSK Gabela10               
03/03   22h00 Borac Banja Luka8 vs HSK Zrinjski Mostar2               

VĐQG Bulgary

03/03   21h00 Cherno More Varna7 vs Levski Sofia3               
03/03   21h00 Pirin Blagoevgrad12 vs FC Dunav Ruse11               
03/03   21h00 Septemvri Simitli10 vs Lokomotiv Plovdiv8               
03/03   21h00 Slavia Sofia9 vs Vereya6               
03/03   21h00 Botev Plovdiv5 vs Vitosha Bistritsa14               
03/03   21h00 Beroe Stara Zagora4 vs Ludogorets Razgrad2               
03/03   21h00 CSKA Sofia1 vs Etar13               

VĐQG Bỉ

04/03   01h30 KAA Gent3 vs Oostende11               
04/03   01h30 Charleroi2 vs Sint-Truidense9               
04/03   01h30 Royal Antwerp7 vs KAS Eupen15               
04/03   01h30 Standard Liege8 vs Mechelen16               
04/03   01h30 Zulte-Waregem12 vs Anderlecht4               
04/03   01h30 Mouscron Peruwelz13 vs Lokeren14               
04/03   01h30 Red Star Waasland10 vs Racing Genk5               
04/03   01h30 Club Brugge1 vs Kortrijk6               

VĐQG Croatia

03/03   22h00 Istra 1961 Pula8 vs HNK Cibalia10               
03/03   22h00 Dinamo Zagreb1 vs Slaven Koprivnica5               
03/03   22h00 Rijeka4 vs NK Lokomotiva Zagreb7               
03/03   22h00 Rudes9 vs Hajduk Split2               
03/03   22h00 ZNK Osijek3 vs Inter Zapresic6               

VĐQG Hungary

03/03   23h00 Diosgyor VTK7 vs Ferencvarosi TC1               
03/03   23h00 Ujpesti4 vs Mezokovesd-Zsory12               
03/03   23h00 Videoton Puskas Akademia8 vs Debrecin VSC3               
03/03   23h00 Balmazujvarosi FC9 vs Paksi SE Honlapja6               
03/03   23h00 Budapest Honved5 vs Fehervar Videoton2               
03/03   23h00 Szombathelyi Haladas11 vs Vasas10               

VĐQG Ireland

04/03   01h30 Limerick FC3 vs Shamrock Rovers9               

VĐQG Israel

03/03   23h00 Ashdod MS12 vs Maccabi Tel Aviv1               
03/03   23h00 Maccabi Haifa10 vs Hapoel Haifa4               
03/03   23h00 Beitar Jerusalem3 vs Hapoel Acco14               
03/03   23h00 Maccabi Tel Aviv1 vs Hapoel Beer Sheva2               
03/03   23h00 Maccabi Netanya5 vs Hapoel Ashkelon13               
03/03   23h00 Hapoel Bnei Sakhnin FC8 vs Bnei Yehuda Tel Aviv6               
03/03   23h00 Hapoel Ironi Kiryat Shmona7 vs Hapoel Beer Sheva2               
03/03   23h00 Maccabi Petah Tikva FC9 vs Hapoel Raanana11               

VĐQG Malta

03/03   19h00 Floriana F.C.5 vs Mosta FC9               
03/03   19h00 Birkirkara FC3 vs Lija Athletic14               
03/03   21h00 St. Andrews11 vs Naxxar Lions13               

VĐQG Montenegro

03/03   23h00 Mladost 069 Podgorica3 vs FK Kom8               
03/03   23h00 FK Grbalj Radanovici6 vs FK Buducnost Podgorica2               
03/03   23h00 FK Zeta4 vs FK Sutjeska Niksic1               
03/03   23h00 OFK Petrovac9 vs FK Iskra Danilovgrad5               
03/03   23h00 FK Rudar Pljevlja7 vs Decic Tuzi10               

VĐQG Slovakia

03/03   19h00 Dunajska Streda3 vs Spartak Trnava1               
03/03   19h00 Michalovce9 vs MSK Zilina4               
03/03   19h00 Zlate Moravce8 vs Trencin5               
03/03   19h00 Nitra7 vs Slovan Bratislava2               
03/03   19h00 Tatran Presov11 vs MFK Ruzomberok6               
03/03   19h00 FK Senica12 vs Sport Podbrezova10               

VĐQG Séc

03/03   22h00 Vysocina jihlava15 vs Teplice8               
03/03   22h00 Banik Ostrava16 vs FC Viktoria Plzen1               
03/03   22h00 Mlada Boleslav13 vs Slavia Praha4               
03/03   22h00 Bohemians 19057 vs Dukla Prague10               
03/03   22h00 Tescoma Zlin9 vs Baumit Jablonec6               
03/03   22h00 Sigma Olomouc2 vs Synot Slovacko14               
03/03   22h00 Sparta Praha5 vs Brno11               
03/03   22h00 Slovan Liberec3 vs MFK Karvina12               

VĐQG Thụy Sỹ

03/03   21h00 Grasshopper6 vs Lausanne Sports8               
03/03   21h00 FC Sion10 vs Luzern7               
03/03   21h00 Lugano4 vs Young Boys1               
03/03   21h00 Basel2 vs FC Zurich3               
03/03   21h00 Thun9 vs St. Gallen5               

VĐQG Ukraina

03/03   21h00 Zirka Kirovohrad10 vs PFC Oleksandria8               
03/03   21h00 FC Karpaty Lviv9 vs FC Shakhtar Donetsk1               
03/03   21h00 Dynamo Kyiv2 vs Zorya4               
03/03   21h00 Illichivets6 vs Olimpic Donetsk7               
03/03   21h00 Stal D.12 vs Veres5               
03/03   21h00 FC Vorskla Poltava3 vs Chernomorets Odessa11               

VĐQG Wales

03/03  Hoãn Prestatyn Town FC11 vs Barry Town AFC9 1/2 : 00.850.971/4 : 00.75-0.93   10.70-0.902 3/40.950.85

VĐQG Áo

04/03   00h30 Red Bull Salzburg1 vs Rapid Wien4               
04/03   00h30 LASK Linz5 vs Sturm Graz2               
04/03   00h30 Austria Wien7 vs Wolfsberger AC9               
04/03   00h30 SKN St. Polten10 vs Rheindorf Altach8               
04/03   00h30 Mattersburg6 vs Trenkwalder Admira Wacker3               

VĐQG Australia

03/03   13h35 Newcastle Jets2 vs Sydney FC1               
03/03   15h50 Brisbane Roar7 vs Adelaide United5               

VĐQG Nhật Bản

03/03   12h00 Nagoya Grampus1 vs Jubilo Iwata12               
03/03   13h00 FC Tokyo7 vs Vegalta Sendai4               
03/03   14h00 Kashima Antlers10 vs Gamba Osaka15               
03/03   14h00 Vissel Kobe6 vs Shimizu S-Pulse9               
03/03   17h00 V-Varen Nagasaki16 vs Sagan Tosu5               

VĐQG Hàn Quốc

03/03   12h00 Pohang Steelers7 vs Daegu FC8 0 : 1/40.900.980 : 00.69-0.813.502.163.301-0.930.792 1/40.900.96
03/03   14h00 Gangwon FC6 vs Incheon United10 0 : 1/40.881.000 : 1/4-0.790.673.402.163.401-0.940.802 1/4-0.940.80

VĐQG Hồng Kông

03/03   13h30 Wofoo Tai Po3 vs Kitchee1               
03/03   16h30 Yuen Long FC9 vs Southern District6               

VĐQG New Zealand

04/03   10h35 Eastern Suburbs Auckland4 vs Waitakere United7               

VĐQG Qatar

03/03   22h00 Qatar SC8 vs Umm Salal4               
04/03   00h10 Al-Arabi SC11 vs Al Markhiya9               

VĐQG Thái Lan

03/03   17h45 BEC Tero Sasana17 vs Nakhon Ratchasima10               
03/03   18h00 Ubon UMT United8 vs Air Force Central18               
03/03   19h00 Muang Thong United5 vs Chiangrai United12               
03/03   20h00 Pattaya United13 vs Rajnavy Rayong FC6               

VĐQG Bolivia

04/03   02h00 AuroraB-6 vs San JoseB-5               
04/03   04h15 Sport Boys WarnesB-7 vs The StrongestB-1               

VĐQG Paraguay

04/03   03h00 3 De Febrero11 vs Libertad1               
04/03   03h00 Deportivo Santani9 vs Olimpia Asuncion3               
04/03   03h00 Sportivo Luqueno12 vs General Diaz10               
04/03   03h00 Guarani CA4 vs Independiente F.B.C.2               
04/03   03h00 Cerro Porteno6 vs Deportivo Capiata7               
04/03   03h00 FC Nacional Asuncion8 vs Sol de America5               

VĐQG Uruguay

04/03   02h30 Cerro Montevideo11 vs Boston River6               
04/03   02h30 CA Progreso3 vs Nacional Montevideo2               
04/03   02h30 Wanderers FC7 vs Danubio FC5               
04/03   02h30 El Tanque Sisley14 vs CA Penarol1               
04/03   02h30 Liverpool URU12 vs CA Atenas10               
04/03   02h30 Defensor Sporting Montevideo4 vs Centro Atletico Fenix8               
04/03   02h30 CA River Plate9 vs Torque16               
04/03   02h30 Racing Club Montevideo15 vs Rampla Juniors FC13               

VĐQG Mexico

04/03   08h00 Monterrey2 vs Puebla7               
04/03   08h06 Club Leon12 vs Pumas U.N.A.M.8               
04/03   10h00 Necaxa9 vs Santos Laguna5               
04/03   10h06 Chivas Guadalajara17 vs Club America1               

VĐQG Nam Phi

03/03   20h30 Orlando Pirates5 vs Kaizer Chiefs2               
03/03   23h00 Supersport United11 vs Maritzburg United4               
04/03   01h15 AmaZulu7 vs Mamelodi Sundowns1               
04/03   01h15 Platinum Stars16 vs Free State Stars3               

Hạng Nhất Anh

03/03   21h00 Nottingham Forest15 vs Birmingham City22               
03/03   21h00 Aston Villa3 vs Queens Park Rangers (QPR)16               
03/03   21h00 Barnsley21 vs Norwich City14               
03/03   21h00 Bolton Wanderers19 vs Preston North End9               
03/03   21h00 Brentford10 vs Cardiff City2               
03/03   21h00 Bristol City6 vs Sheffield Wednesday17               
03/03   21h00 Derby County4 vs Fulham5               
03/03   21h00 Ipswich Town13 vs Hull City20               
03/03   21h00 Middlesbrough7 vs Leeds United11               
03/03   21h00 Millwall12 vs Sunderland A.F.C24               
03/03   21h00 Sheffield United8 vs Burton Albion23               
03/03   21h00 Wolves1 vs Reading18               

Hạng 2 Italia

03/03   21h00 Pro Vercelli20 vs Perugia10               
03/03   21h00 Spezia7 vs Cesena19               
03/03   21h00 Foggia13 vs Empoli1               
03/03   21h00 Frosinone2 vs Novara16               
03/03   21h00 Ascoli21 vs Salernitana17               
03/03   21h00 Avellino15 vs Bari4               
03/03   21h00 Brescia14 vs ACD Virtus Entella18               
03/03   21h00 Cittadella5 vs Pescara12               
03/03   21h00 Carpi11 vs Venezia6               
03/03   21h00 Parma9 vs Palermo3               
03/03   21h00 Ternana22 vs Cremonese8               

Hạng Nhất Scotland

03/03   22h00 Greenock Morton4 vs Dumbarton9               
03/03   22h00 Queen of South5 vs Falkirk7               
03/03   22h00 Dunfermline Athletic6 vs Livingston2               
03/03   22h00 Dundee United3 vs Saint Mirren1               

Hạng 2 Ba Lan

03/03   22h00 Podbeskidzie Bielsko-Biala12 vs OKS Stomil Olsztyn17               
03/03   22h00 Olimpia Grudziadz16 vs Stal Mielec5               
03/03   22h00 Miedz Legnica4 vs Odra Opole2               
03/03   22h00 Gornik Leczna18 vs Wigry Suwalki9               
03/03   22h00 Chojniczanka Chojnice1 vs Rakow Czestochowa3               
03/03   22h00 Puszcza Niepolomice8 vs GKS Katowice7               
03/03   22h00 Pogon Siedlce13 vs Zaglebie Sosnowiec10               
03/03   22h00 Ruch Chorzow14 vs Bytovia Bytow11               

Hạng 2 Ireland

04/03   02h45 Cobh Ramblers4 vs Salthill Devon Galway1               

Hạng 2 Séc

03/03   20h00 Trinec2 vs Frydek-Mistek16               
03/03   20h00 Viktoria Zizkov13 vs Olymp.Hradec Kralove9               
03/03   20h00 Pardubice5 vs Hradec Kralove10               
03/03   20h00 FK Graffin Vlasim8 vs Marila Pribram3               
03/03   20h00 FK MAS Taborsko11 vs FK Banik Sokolov7               
03/03   20h00 Opava1 vs Usti nad Labem15               
03/03   20h00 Dynamo Ceske Budejovice4 vs SK Slovan Varnsdorf12               
03/03   20h00 SC Znojmo6 vs Vitkovice14               

Hạng 2 Nhật Bản

03/03   12h00 Ventforet Kofu  vs Tokyo Verdy5               
03/03   13h00 Albirex Niigata  vs Matsumoto Yamaga FC8               
03/03   13h00 FC Gifu18 vs Yokohama FC9               
03/03   14h00 Avispa Fukuoka3 vs Kyoto Sanga13               

Hạng 2 Hàn Quốc

03/03   12h00 Busan I Park2 vs Seongnam FC                
03/03   13h00 Gwangju Football Club  vs FC Anyang7               
03/03   13h00 Daejeon Citizen10 vs Bucheon FC 19954               

Hạng 2 Colombia

04/03   03h30 Deportes Quindio10 vs Union Magdalena14               
04/03   03h30 Valledupar FC2 vs Real Santander16               
04/03   03h30 Fortaleza F.C11 vs Bogota FC15               
04/03   03h30 Deportivo Pereira1 vs Orsomarso7               
04/03   03h30 Llaneros FC12 vs Cucuta3               
04/03   03h30 Barranquilla FC5 vs Cortulua13               
04/03   03h30 Expreso Rojo6 vs Universitario de Popayan8               
04/03   03h30 Atletico FC4 vs Real Cartagena9               

Hạng 2 Mexico

04/03   08h00 Alebrijes de Oaxaca3 vs Cimarrones de Sonora12               
04/03   09h00 FC Juarez6 vs CF Atlante10               
04/03   09h00 Tampico Madero9 vs Venados FC11               
04/03   10h00 CSyD Dorados de Sinaloa1 vs Cafetaleros de Tapachula8               

Cúp Phần Lan

03/03   18h00 Inter TurkuE-1 vs Klubi 04 HelsinkiE-5               
03/03   20h00 Honka AkatemiaE-3 vs TPS TurkuE-4               
03/03   20h00 PEPOD-4 vs Honka EspooD-2               

Cúp Thụy Điển

03/03   20h00 Djurgardens  vs Jonkopings Sodra                
03/03   20h00 Trelleborgs FF  vs Atvidabergs                
03/03   20h00 Degerfors  vs IK Frej Taby                
03/03   20h00 Ostersunds FK  vs Kalmar                
03/03   22h00 Helsingborg  vs Tvaakers IF                
03/03   22h00 Hacken  vs GIF Sundsvall                
03/03   22h00 IFK Norrkoping FK  vs Orebro                
03/03   22h00 IFK Varnamo  vs Norrby IF                

League One

03/03   22h00 Southend United13 vs Walsall16               
03/03   22h00 Rochdale24 vs Plymouth Argyle6               
03/03   22h00 Shrewsbury Town2 vs Peterborough United10               
03/03   22h00 Blackpool15 vs Northampton Town19               
03/03   22h00 Milton Keynes Dons22 vs Bristol Rovers12               
03/03   22h00 AFC Wimbledon18 vs Charlton Athletic7               
03/03   22h00 Bradford City8 vs Portsmouth9               
03/03   22h00 Doncaster Rovers17 vs Bury23               
03/03   22h00 Gillingham11 vs Rotherham United4               
03/03   22h00 Oxford United14 vs Fleetwood Town20               
03/03   22h00 Scunthorpe United5 vs Oldham Athletic21               

Hạng 3 Đức

03/03   19h00 Sportfreunde Lotte17 vs Karlsruher SC6               
03/03   19h00 Wurzburger Kickers10 vs Vfr Aalen8               
03/03   19h00 Chemnitzer18 vs SV Wehen Wiesbaden3               
03/03   19h00 Magdeburg1 vs Zwickau13               
03/03   19h00 Preuben Munster14 vs SC Paderborn 072               
03/03   19h00 Rot-Weiss Erfurt20 vs VfL Osnabruck12               
03/03   19h00 SV Meppen9 vs Carl Zeiss Jena16               
03/03   19h00 Werder Bremen (Youth)19 vs Hansa Rostock4               
03/03   19h00 Hallescher FC15 vs Fortuna Koln5               
03/03   19h00 SG Sonnenhof Grossaspach11 vs Unterhaching7               

Hạng 2 Scotland

03/03   22h00 Forfar Athletic5 vs Raith Rovers1               
03/03   22h00 Airdrie United7 vs Stranraer6               
03/03   22h00 Arbroath2 vs Ayr United4               
03/03   22h00 Alloa Athletic3 vs East Fife8               
03/03   22h00 Albion Rovers10 vs Queen's Park9               

Aus FB West Premier

03/03   16h00 Bayswater City10 vs ECU Joondalup14               
03/03   16h00 Perth Glory FC Am11 vs Balcatta FC9               
03/03   18h00 Inglewood United3 vs Subiaco AFC13               
03/03   18h00 Perth SC12 vs Sorrento F.C.8               
03/03   18h00 Cockburn City2 vs Stirling Lions4               
03/03   18h00 Forrestfield United7 vs Armadale SC1               

Aus Queensland

03/03   15h00 Brisbane Strikers13 vs Gold Coast United10               
03/03   15h30 Far North Queensland Bulls6 vs Brisbane City14               
03/03   16h00 Western Pride3 vs Sunshine Coast FC12               
03/03   16h00 Moreton Bay United2 vs Queensland Lions SC5               
03/03   16h00 North Queensland Fury7 vs Moreton Bay United2               
03/03   16h00 SWQ Thunder8 vs Moreton Bay United2               

Aus South Sup.League

03/03   11h30 Adelaide City FC10 vs West Bay12               
03/03   11h30 Para Hills Knlghts SC11 vs Adelaide Panthers9               
03/03   11h30 Croydon Kings8 vs Campbelltown City SC4               
03/03   11h30 Sturt Lions5 vs Adelaide Olympic2               
03/03   13h30 Metrostars SC1 vs Adelaide United FC (Youth)7               
04/03   00h00 Adelaide United FC (Youth)7 vs Adelaide City FC10               

Aus Victoria

03/03   11h00 Avondale Heights3 vs Kingston City8               
03/03   15h00 Heidelberg United5 vs FC Bulleen Lions6               
03/03   15h00 Dandenong Thunder13 vs South Melbourne9               
03/03   16h00 Hume City7 vs Northcote City14               

Brazil Mineiro

04/03   02h00 Tupi Juiz de Fora MG6 vs Boa Esporte Clube9               
04/03   02h00 America MG2 vs Democrata12               

Brazil Paranaense

04/03   02h00 Atletico Paranaense1 vs CE Uniao PR12               
04/03   02h00 Cianorte PR5 vs Parana STC PR9               

League Two

03/03   22h00 Swindon Town7 vs Yeovil Town17               
03/03   22h00 Carlisle United10 vs Grimsby Town20               
03/03   22h00 Morecambe21 vs Colchester United12               
03/03   22h00 Newport County13 vs Accrington Stanley2               
03/03   22h00 Cambridge United14 vs Luton Town1               
03/03   22h00 Crawley Town11 vs Wycombe Wanderers3               
03/03   22h00 Crewe Alexandra18 vs Forest Green Rovers19               
03/03   22h00 Exeter City6 vs Chesterfield23               
03/03   22h00 Barnet24 vs Port Vale22               
03/03   22h00 Cheltenham Town16 vs Notts County4               
03/03   22h00 Coventry City9 vs Lincoln City8               
03/03   22h00 Stevenage Borough15 vs Mansfield Town5               

Hạng 4 Đức - Bavaria

03/03   19h00 Greuther Furth (Youth)18 vs Wacker Burghausen9               
03/03   19h00 FC Augsburg II16 vs Nurnberg (Youth)1               
03/03   19h00 FC Pipinsried10 vs Bayern Munchen (Youth)4               
03/03   19h00 Unterfohring19 vs FC Memmingen11               

U23 Anh

03/03   21h00 Stoke City U232-6 vs Blackburn Rovers U232-4               

U21 Nga

03/03   17h00 Zenit St.Petersburg Youth4 vs Amkar Perm(R)11               
03/03   17h00 FK Krasnodar Youth1 vs FK Rostov Youth7               
03/03   17h00 CSKA Moscow (R)2 vs FK Ural Youth16               
03/03   17h00 FK Anzhi Youth10 vs Rubin Kazan (R)6               
03/03   17h00 Lokomotiv Moscow Youth5 vs Spartak Moscow Youth9               
03/03   17h00 Arsenal Tula Youth13 vs FC Terek Groznyi Youth15               
03/03   17h00 Ufa Youth8 vs Dinamo Moscow Youth3               
03/03   17h00 SKA Khabarovsk Youth14 vs FK Tosno Youth12               

U20 Hy Lạp

03/03   16h00 Olympiakos Piraeus U20  vs Panathinaikos U20                
03/03   16h00 PAE AtromitosU20  vs SKODA Xanthi U20                
03/03   16h00 Asteras Tripolis U20  vs PAOK Saloniki U20                
03/03   16h00 AEK Athens U20  vs Panionios U20                
03/03   16h00 Kerkyra U20  vs Pas Giannina U20                
03/03   16h00 Levadiakos U20  vs Larissa FC U20                
03/03   16h00 Platanias U20  vs Lamia U20                
03/03   16h00 Apollon Smirnis U20  vs Panetolikos U20