`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 06/09/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C2 Châu Âu

27/04   02h05 ArsenalH-1 vs Atletico MadridA-5 0 : 00.82-0.930 : 00.82-0.943.302.532.901-0.890.752 1/40.890.99K+PM
27/04   02h05 MarseilleI-2 vs Red Bull SalzburgI-1 0 : 3/40.950.950 : 1/41.000.883.951.744.7010.75-0.892 3/40.920.96K+PC

Copa Libertadores

27/04   05h15 Cruzeiro (MG)E-3 vs Universidad de ChileE-2 0 : 1 1/4-0.980.880 : 1/2-0.970.854.351.397.4011.000.862 1/40.82-0.96
27/04   05h15 River PlateD-2 vs Club Sport EmelecD-4 0 : 1 1/2-0.950.850 : 1/20.881.004.901.318.8010.84-0.982 1/20.970.89
27/04   07h30 CA PenarolC-3 vs LibertadC-1 0 : 1/20.84-0.940 : 1/4-0.930.803.201.844.453/40.880.982-0.950.81
27/04   07h30 Atletico Junior BarranquillaH-3 vs Alianza LimaH-4 0 : 1 3/40.960.940 : 3/40.920.965.801.2112.501 1/4-0.930.782 3/4-0.990.85
27/04   07h30 Vasco da GamaE-4 vs Racing ClubE-1 1/4 : 00.82-0.930 : 0-0.960.843.202.902.353/40.72-0.862 1/40.960.90

VĐQG Georgia

26/04   18h00 Lokomotiv Tbilisi10 vs Dila Gori4               
26/04   20h00 Samtredia9 vs FC Metalurgi Rustavi3               

VĐQG Romania

26/04   22h59 CSM Studentesc Iasi7 vs FC Astra Giurgiu5 0 : 00.86-0.980 : 00.82-0.94   3/40.880.982 1/40.970.89

VĐQG Serbia

26/04   22h59 Partizan Belgrade2 vs Radnicki Nis4               

VĐQG Arập Xeut

26/04   23h25 Uhud14 vs Al-Tai                

VĐQG Jordan

26/04   19h00 That Ras7 vs Ramtha Club4               
26/04   23h30 Shabab AlOrdon5 vs Mansheiat Bani Hasan11               

VĐQG Uzbekistan

26/04   20h30 OTMK Olmaliq9 vs Nasaf Qarshi4               
26/04   22h30 Kuruvchi Bunyodkor3 vs Lokomotiv Tashkent8               

VĐQG Colombia

27/04   06h00 La Equidad17 vs Independiente Santa Fe11               
27/04   08h00 America de Cali18 vs Alianza Petrolera16               

VĐQG Ai Cập

26/04   20h45 Alasyoty Sports9 vs Tala Al Jaish14               
27/04   01h00 EL Ahly1 vs Zamalek3               

Hạng 2 Israel

26/04   23h30 Hapoel Rishon Lezion4 vs Beitar Shimshon Tel Aviv6               
26/04   23h30 Hapoel Katamon Jerusalem3 vs Hapoel Tel Aviv1               
26/04   23h30 Hapoel Hadera2 vs Maccabi Ahi Nazareth10               

Malay Premier League

26/04   20h00 Felda United1 vs Sarawak3               

Hạng 2 Mexico

27/04   08h30 Cafetaleros de Tapachula8 vs Leones Univ Guadalajara3               

Cúp Đan Mạch

26/04   23h30 Brondby IF  vs Midtjylland  0 : 1/20.901.000 : 1/4-0.940.823.701.903.9510.75-0.892 3/40.910.97

Cúp Colombia

27/04   07h45 Cucuta4 vs Real Cartagena10               

Siêu Cúp Na Uy

26/04   23h30 Lillestrom  vs Rosenborg  0 : 0-0.950.851/4 : 00.72-0.843.402.782.5010.84-0.982 1/20.940.94

U21 Ukraine

26/04   18h00 Illichivets U214 vs FC Shakhtar Donetsk U212