`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 05/10/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

26/12   19h30 Tottenham Hotspur7 vs Southampton12               
26/12   22h00 Bournemouth AFC16 vs West Ham United15               
26/12   22h00 Chelsea3 vs Brighton Hove Albion13               
26/12   22h00 Huddersfield Town11 vs Stoke City17               
26/12   22h00 Manchester United2 vs Burnley6               
26/12   22h00 Watford9 vs Leicester City8               
26/12   22h00 West Bromwich(WBA)19 vs Everton10               
27/12   00h30 Liverpool4 vs Swansea City20               

VĐQG Bắc Ai Len

26/12   21h00 Glentoran FC7 vs Linfield FC5               
26/12   21h00 Coleraine1 vs Ballymena United6               
26/12   21h00 Ballinamallard United12 vs Dungannon Swifts8               
26/12   21h00 Glenavon Lurgan4 vs Warrenpoint Town10               
26/12   21h00 Ards FC9 vs Carrick Rangers11               
26/12   21h00 Crusaders2 vs Cliftonville3               

VĐQG Bỉ

27/12   01h30 Lokeren14 vs Mechelen15               
27/12   01h30 Sint-Truidense6 vs Royal Antwerp4               
27/12   01h30 Zulte-Waregem11 vs Charleroi2               
27/12   01h30 Oostende13 vs Racing Genk9               
27/12   01h30 Kortrijk12 vs Standard Liege8               
27/12   01h30 KAS Eupen16 vs Red Star Waasland7               
27/12   01h30 Anderlecht3 vs KAA Gent5               
27/12   01h30 Club Brugge1 vs Mouscron Peruwelz10               

VĐQG Wales

26/12   20h30 Prestatyn Town FC11 vs Bala Town5               
26/12   20h30 Newtown AFC9 vs The New Saints1               
26/12   20h30 Barry Town AFC8 vs UWIC Inter Cardiff4               
26/12   20h30 Newi Cefn Druids6 vs Connah's QN3               
26/12   20h30 Llandudno7 vs Bangor City FC2               
26/12   20h30 Carmarthen12 vs Aberystwyth Town10               

VĐQG Australia

26/12   15h50 Adelaide United4 vs Central Coast Mariners7               

VĐQG Ai Cập

26/12   23h00 Wadi Degla SC17 vs EL Ahly2               

Hạng Nhất Anh

26/12   21h00 Nottingham Forest11 vs Sheffield Wednesday15               
26/12   21h00 Barnsley20 vs Preston North End9               
26/12   21h00 Birmingham City24 vs Norwich City16               
26/12   21h00 Brentford13 vs Aston Villa5               
26/12   21h00 Bristol City3 vs Reading14               
26/12   21h00 Burton Albion22 vs Leeds United7               
26/12   21h00 Cardiff City2 vs Fulham12               
26/12   21h00 Hull City19 vs Derby County4               
26/12   21h00 Ipswich Town8 vs Queens Park Rangers (QPR)18               
26/12   21h00 Middlesbrough10 vs Bolton Wanderers23               
26/12   21h00 Millwall17 vs Wolves1               
26/12   21h00 Sheffield United6 vs Sunderland A.F.C21               

League One

26/12   19h00 Southend United12 vs Charlton Athletic7               
26/12   19h00 Gillingham18 vs Oxford United9               
26/12   21h00 Blackpool13 vs Scunthorpe United5               
26/12   21h00 Bury24 vs Rotherham United10               
26/12   21h00 Milton Keynes Dons17 vs Plymouth Argyle22               
26/12   21h00 Blackburn Rovers3 vs Rochdale20               
26/12   21h00 Bradford City4 vs Peterborough United8               
26/12   21h00 Doncaster Rovers21 vs Northampton Town19               
26/12   21h00 Oldham Athletic14 vs Fleetwood Town15               
26/12   21h00 Portsmouth6 vs AFC Wimbledon23               
26/12   21h00 Walsall11 vs Bristol Rovers16               
26/12   21h00 Wigan Athletic1 vs Shrewsbury Town2               

League Two

26/12   21h00 Lincoln City6 vs Stevenage Borough16               
26/12   21h00 Chesterfield23 vs Crewe Alexandra19               
26/12   21h00 Swindon Town12 vs Luton Town1               
26/12   21h00 Wycombe Wanderers4 vs Newport County9               
26/12   21h00 Carlisle United14 vs Accrington Stanley5               
26/12   21h00 Morecambe20 vs Notts County2               
26/12   21h00 Cambridge United13 vs Barnet22               
26/12   21h00 Crawley Town17 vs Colchester United8               
26/12   21h00 Exeter City3 vs Forest Green Rovers24               
26/12   21h00 Cheltenham Town15 vs Yeovil Town21               
26/12   21h00 Grimsby Town11 vs Mansfield Town10               
26/12   21h00 Port Vale18 vs Coventry City7