`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 05/08/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Arập Xeut

26/10   22h00 Al-Baten3 vs Al Raed14               
26/10   23h50 Al-Faisaly Harmah5 vs Al Ahli Jeddah1               
26/10   23h50 Al-Nasr(KSA)4 vs Al Hilal2               

VĐQG Iran

26/10   17h30 Persepolis3 vs Esteghlal Tehran12               

VĐQG Kuwait

26/10   21h45 Al-Nasar6 vs Al-Salmiyah3               
27/10   00h05 Al-Ttadamon(KUW)8 vs Al-Arabi Club (KUW)7               

VĐQG Oman

26/10   20h00 Sohar Club9 vs Oman Club14               
26/10   20h15 Dhufar8 vs Saham5               
26/10   21h00 Fnjaa12 vs Al-Mdeebe13               
26/10   21h00 Muscat11 vs Al-Nahda Muscat6               
26/10   22h30 Al Oruba Sur4 vs Al Shabab(OMA)2               
26/10   23h00 Alslam10 vs Al-Suwaiq1               
26/10   23h15 Mrbat7 vs Al-Nasr(OMA)3               

VĐQG Qatar

26/10   23h30 Al Markhiya6 vs Al-Khuraitiat8               

VĐQG UAE

26/10   19h55 Hatta11 vs Al-Jazira(UAE)8               
26/10   22h45 Al-Wasl3 vs Dabba Al-Fujairah6               

VĐQG Uzbekistan

26/10   18h00 Lokomotiv Tashkent1 vs Kuruvchi Kokand Qoqon6               
26/10   18h00 Metallurg Bekobod10 vs OTMK Olmaliq9               
26/10   18h00 Navbahor Namangan7 vs Buxoro FK5               
26/10   18h00 Dinamo Samarqand13 vs Obod Tashkent16               
26/10   18h00 Mashal Muborak8 vs Nasaf Qarshi2               
26/10   18h00 Neftchi Fargona15 vs Qizilqum Zarafshon12               
26/10   18h00 Shurtan Guzor14 vs Sogdiana Jizak11               
26/10   18h00 Pakhtakor3 vs Kuruvchi Bunyodkor4               

VĐQG Peru

27/10   01h15 Alianza Atletico Sullana16 vs Real Atletico Garcilaso3               
27/10   03h30 Sport Huancayo9 vs Alianza Lima1               

Hạng 3 Pháp

27/10   00h00 Pau FC13 vs Les Herbiers10               

Vòng loại U17 Châu Âu

26/10   17h59 Austria U1710-4 vs Lithuania U1710-1               
26/10   17h59 Northern Ireland U171-1 vs Switzerland U171-4               
26/10   17h59 Belgium U171-2 vs Malta U171-3               
26/10   17h59 Romania U1710-3 vs luxembourg U1710-2               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

26/10   17h59 Italy (w) U1732 vs Slovenia (w) U1735               
26/10   17h59 Finland (w) U1734 vs Malta Women U1733