`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 05/05/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

23/12   02h45 Arsenal7 vs Liverpool5               

VĐQG Tây Ban Nha

23/12   01h30 Real Betis12 vs Athletic Bilbao14               
23/12   03h30 RCD Espanyol16 vs Atletico Madrid3               

VĐQG Italia

23/12   00h00 Chievo12 vs Bologna11               
23/12   02h45 Cagliari14 vs Fiorentina10               

VĐQG Hà Lan

23/12   01h00 ADO Den Haag8 vs PEC Zwolle4               

VĐQG Wales

23/12   01h45 The New Saints1 vs Aberystwyth Town11               
23/12   01h45 Bala Town6 vs Newi Cefn Druids5               
23/12   01h45 Connah's QN2 vs Newtown AFC8               

VĐQG Australia

22/12   15h50 Newcastle Jets2 vs Western Sydney9               

VĐQG Iran

22/12   17h30 Tractor Sazi Tabriz11 vs Esteghlal Khozestan13               
22/12   17h30 Foolad Khozestan3 vs Persepolis1               
22/12   17h30 Pars Jonoubi Jam2 vs Gostaresh Folad9               
22/12   17h30 Sepidrood Rasht15 vs Naft Tehran14               
22/12   17h30 Saipa6 vs Sepahan12               
22/12   17h30 Zob Ahan10 vs Siah Jamegan Khorasan16               
22/12   18h15 Padideh Mashhad5 vs Peykan4               
22/12   20h00 Esteghlal Tehran8 vs Sanat-Naft7               

VĐQG Ai Cập

22/12   21h00 Enppi6 vs EL Masry3               

Hạng Nhất Anh

23/12   02h45 Norwich City16 vs Brentford13               

Hạng 2 Tây Ban Nha

23/12   02h00 CD Lugo2 vs Rayo Vallecano6               
23/12   03h00 AD Alcorcon13 vs Almeria18               

Hạng 2 Hà Lan

23/12   01h00 Jong Ajax (Youth)3 vs Volendam18               
23/12   01h00 Dordrecht13 vs Jong PSV Eindhoven (Youth)8               
23/12   01h00 Emmen6 vs Den Bosch5               
23/12   01h00 AZ Alkmaar (Youth)17 vs NEC Nijmegen1               
23/12   01h00 Go Ahead Eagles14 vs RKC Waalwijk15               
23/12   01h00 SC Telstar7 vs De Graafschap4               
23/12   01h00 Fortuna Sittard2 vs FC Utrecht (Youth)20               
23/12   01h00 FC Oss10 vs MVV Maastricht11               
23/12   01h00 Almere City FC9 vs FC Eindhoven12               
23/12   01h00 Helmond Sport19 vs Cambuur Leeuwaarden16               

Hạng 2 Israel

22/12   19h00 Maccabi Ahi Nazareth4 vs Hapoel Bnei Lod13               
22/12   19h00 Maccabi Herzliya16 vs Hapoel Hadera7               
22/12   19h00 Hapoel Kfar Saba2 vs Hapoel Natzrat Illit11               
22/12   19h00 Hapoel Katamon Jerusalem3 vs Hapoel Ramat Gan12               
22/12   19h00 Hapoel Afula9 vs Beitar Shimshon Tel Aviv6               
22/12   19h00 Hapoel Tel Aviv1 vs Hapoel Petah Tikva10               
22/12   19h00 Ironi Nesher15 vs Hapoel Rishon Lezion5               
22/12   19h00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot14 vs Ironi Nir Ramat HaSharon8               

League One

23/12   01h00 Fleetwood Town14 vs Gillingham21