`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 04/04/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Copa Libertadores

01/03   03h59 MillonariosG-4 vs Corinthians Paulista (SP)G-1               
01/03   03h59 Delfin SCB-4 vs BolivarB-2               
01/03   03h59 FlamengoD-2 vs River PlateD-3               

C1 Concacaf

01/03   08h00 Chivas Guadalajara2 vs Cibao FC14               
01/03   08h00 FC Dallas13 vs Tauro FC5               
01/03   10h00 Club America1 vs Deportivo Saprissa16               

VĐQG Tây Ban Nha

01/03   01h30 Athletic Bilbao14 vs Valencia4 0 : 1/4-0.850.730 : 00.85-0.973.502.442.6110.920.942 1/20.950.91K+PM
01/03   01h30 Getafe10 vs Deportivo La Coruna19 0 : 1/20.85-0.970 : 1/4-0.930.803.501.824.051-0.930.782 1/40.861.00
01/03   01h30 Malaga20 vs Sevilla5 1/2 : 00.85-0.971/4 : 00.74-0.863.453.452.001-0.960.822 1/2-0.940.80K+NS
01/03   03h30 Atletico Madrid2 vs Leganes12 0 : 1 1/20.900.980 : 1/20.78-0.905.001.2512.501-0.880.742 1/40.910.95K+PM
01/03   03h30 Eibar8 vs Villarreal6 0 : 1/40.950.930 : 1/4-0.810.693.452.212.981-0.940.802 1/2-0.960.82K+PC

VĐQG Scotland

01/03   02h45 Ross County12 vs Partick Thistle11               
01/03   02h45 Celtic FC1 vs Dundee9               
01/03   02h45 Heart of Midlothian5 vs Kilmarnock6               
01/03   02h45 Hibernian4 vs Hamilton Academical10               
01/03   02h45 Motherwell7 vs Aberdeen3               

VĐQG Albania

28/02   19h00 KS Perparimi Kukesi2 vs Skenderbeu Korca1               
28/02   19h00 Partizani Tirana6 vs Lushnja KS10               
28/02   19h00 Kamza5 vs Teuta Durres9               
28/02   19h00 Flamurtari4 vs Luftetari7               
28/02   19h00 KF Laci3 vs Vllaznia Shkoder8               

VĐQG Ba Lan

28/02   23h00 Sandecja Nowy Sacz16 vs Zaglebie Lubin8               
28/02   23h00 Wisla Krakow7 vs Korona Kielce6               
28/02   23h00 Legia Warszawa2 vs Jagiellonia Bialystok1               
28/02   23h00 Wisla Plock5 vs Cracovia Krakow11               
28/02   23h00 Gornik Zabrze4 vs Pogon Szczecin14               
28/02   23h00 Lech Poznan3 vs Slask Wroclaw10               
28/02   23h00 Lechia Gdansk12 vs LKS Nieciecza13               
28/02   23h00 Arka Gdynia9 vs Piast Gliwice15               

VĐQG Bosnia

28/02   22h00 HSK Zrinjski Mostar2 vs FK Zeljeznicar1               
28/02   22h00 Radnik Bijeljina6 vs NK Siroki Brijeg3               
28/02   22h00 Sloboda9 vs Borac Banja Luka8               
28/02   22h00 FK Krupa5 vs Sarajevo4               
28/02   22h00 GOSK Gabela10 vs Vitez12               
28/02   22h00 NK Celik11 vs Mladost Doboj Kakanj7               

VĐQG Bulgary

28/02   21h00 Ludogorets Razgrad2 vs Septemvri Simitli10               
28/02   21h00 Lokomotiv Plovdiv8 vs Botev Plovdiv5               
28/02   21h00 Vitosha Bistritsa14 vs Slavia Sofia9               
28/02   21h00 FC Dunav Ruse11 vs CSKA Sofia1               
28/02   21h00 Vereya6 vs Pirin Blagoevgrad12               
28/02   21h00 Etar13 vs Cherno More Varna7               
28/02   21h00 Levski Sofia3 vs Beroe Stara Zagora4               

VĐQG Serbia

28/02   22h00 FK Rad Beograd16 vs Borac Cacak15               
28/02   22h00 Cukaricki Stankom3 vs FK Backa Backa Palanka13               
28/02   22h00 FK Napredak Krusevac8 vs Vojvodina Novi Sad7               
28/02   22h00 Radnicki Nis6 vs Partizan Belgrade2               
28/02   22h00 Mladost Lucani9 vs FK Spartak Zlatibor Voda4               
28/02   22h00 Radnik Surdulica10 vs Macva Sabac11               
28/02   22h00 Zemun12 vs Habitpharm Javor14               
28/02   22h00 Crvena Zvezda1 vs FK Vozdovac Beograd5               

VĐQG Đan Mạch

28/02   21h00 Odense BK6 vs Lyngby12               
28/02   21h00 Midtjylland1 vs Brondby IF2               
28/02   21h00 Nordsjaelland3 vs Silkeborg10               
28/02   21h00 Randers FC13 vs Helsingor14               
28/02   21h00 AC Horsens4 vs Aarhus AGF11               
28/02   21h00 Sonderjyske9 vs Aalborg8               
28/02   21h00 Hobro7 vs FC Copenhagen5               

VĐQG UAE

28/02   20h35 Al Ahli(UAE)7 vs Al-Jazira(UAE)5               
28/02   23h15 Al-Wasl3 vs Al Nasr Dubai4               

VĐQG Bolivia

01/03   02h30 Club GuabiraA-5 vs Jorge WilstermannA-3               

VĐQG Peru

01/03   03h00 Dep.San MartinA-1 vs Sport RosarioA-4               
01/03   03h00 Inti Gas DeportesA-7 vs Sporting CristalA-2               
01/03   03h00 Sport BoysB-4 vs EM Deportivo BinacionalB-5               
01/03   03h00 FBC MelgarB-2 vs Academia Deportiva CantolaoB-1               
01/03   03h00 Real Atletico GarcilasoB-6 vs Deportivo Union ComercioB-7               
01/03   03h00 Deportivo MunicipalB-8 vs Sport HuancayoB-3               
01/03   03h00 Comerciantes UnidosA-3 vs Universitario De DeportesA-8               
01/03   03h00 Alianza LimaA-5 vs UTC CajamarcaA-6               

VĐQG Venezuela

01/03   03h00 Deportivo La Guaira6 vs Monagas SC12               
01/03   03h00 Deportivo Metropolitano8 vs Trujillanos14               
01/03   03h00 Deportivo Tachira13 vs Carabobo FC3               
01/03   03h00 Deportivo Anzoategui16 vs Estudiantes Merida FC17               
01/03   03h00 Deportivo Lara4 vs Portuguesa FC2               

VĐQG Ai Cập

28/02   19h45 Tanta16 vs Al-Ittihad Alexandria14               
28/02   22h00 Petrojet9 vs Misr Elmaqasah13               
28/02   22h00 Alrga4 vs Alasyoty Sports11               
01/03   01h00 El Daklyeh12 vs EL Ahly1               

C2 Châu Á

28/02   15h30 Song Lam Nghe AnH-2 vs Johor FCH-1               
28/02   18h30 Persija JakartaH-4 vs Tampines Rovers FCH-3               

Hạng 2 Arập Xeut

28/02   19h35 Al Khaleej Club4 vs Al-Hazm1               
28/02   20h05 Al-Tai5 vs Dhamk8               
28/02   22h30 Al-Kawkab2 vs Al-Nojoom11               
28/02   23h05 AL-Rbeea Jeddah15 vs Alwatani10               

Cúp FA

01/03   03h05 Tottenham Hotspur  vs Rochdale  0 : 2 1/20.960.920 : 10.960.928.201.1019.501 1/2-0.880.743 1/40.85-0.99

Cúp Bồ Đào Nha

01/03   03h15 Aves  vs Caldas                

Cúp Israel

01/03   00h00 Hapoel Ironi Kiryat Shmona  vs Hapoel Beer Sheva                
01/03   02h00 Hapoel Kfar Saba  vs Beitar Jerusalem                

Cúp Síp

28/02   22h00 Apollon Limassol FC  vs Othellos Athienou                
28/02   22h00 Nea Salamis  vs Olympiakos Nicosia FC                

Cúp Mexico

01/03   08h00 Alebrijes de OaxacaF-3 vs PueblaD-3               
01/03   08h00 Cafetaleros de Tapachula  vs Venados FC                
01/03   09h30 FC JuarezG-3 vs Pumas U.N.A.M.B-2