`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 04/01/2017

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Copa Libertadores

17/05   03h59 Boca JuniorsH-2 vs Alianza LimaH-3               
17/05   03h59 FlamengoD-1 vs Club Sport EmelecD-4               
17/05   03h59 PalmeirasH-1 vs Atletico Junior BarranquillaH-4               

VĐQG Bulgary

17/05   00h00 Botev Plovdiv5 vs Vereya6               
17/05   00h00 Beroe Stara Zagora4 vs Ludogorets Razgrad1               
17/05   00h00 Levski Sofia3 vs CSKA Sofia2               

VĐQG Estonia

17/05   00h00 FC Flora Tallinn3 vs FC Kuressaare9               

VĐQG Latvia

16/05   22h00 Spartaks Jurmala4 vs Jelgava6               
17/05   00h00 FK Valmiera8 vs FK Ventspils3               
17/05   00h00 Caramba/Dinamo Rigaja5 vs FK Liepaja2               
17/05   01h00 Metta/LU Riga7 vs Rigas Futbola skola1               

VĐQG Lithuania

16/05   23h00 FK Palanga4 vs Stumbras5               

VĐQG Montenegro

16/05   23h00 Mladost 069 Podgorica3 vs FK Zeta7               
16/05   23h00 Decic Tuzi10 vs FK Kom8               
16/05   23h00 FK Grbalj Radanovici5 vs FK Iskra Danilovgrad6               
16/05   23h00 OFK Petrovac9 vs FK Buducnost Podgorica2               
16/05   23h00 FK Rudar Pljevlja4 vs FK Sutjeska Niksic1               

VĐQG Na Uy

17/05   00h00 Brann5 vs Haugesund4               
17/05   00h00 Valerenga2 vs Stabaek16               
17/05   00h00 Odd Grenland10 vs Sandefjord12               
17/05   00h00 Molde1 vs Stromsgodset8               
17/05   00h00 Kristiansund BK9 vs Ranheim IL6               
17/05   00h00 Bodo Glimt14 vs Tromso IL13               
17/05   00h00 Sarpsborg 083 vs Start IK15               
17/05   00h00 Rosenborg7 vs Lillestrom11               

VĐQG Thụy Điển

17/05   01h00 Hammarby3 vs Malmo FF5               

VĐQG Singapore

16/05   19h30 Young Lions2 vs Albirex Niigata FC1               

C2 Châu Á

16/05   15h00 AlayD-4 vs FC AhalD-3               
16/05   18h00 Esteghlal DushanbeD-1 vs FC Altyn AsyrD-2               
16/05   18h00 April 25 Sports ClubI-1 vs Fu Jen UniversityI-4               
16/05   18h00 Benfica de MacauI-2 vs HwaebulI-3               
16/05   20h15 Aizawl FCE-4 vs New RadiantE-2               
16/05   20h15 Chittagong AbahaniE-3 vs BengaluruE-1               

Hạng 2 Séc

16/05   20h00 Trinec5 vs FK Graffin Vlasim11               
16/05   20h00 Pardubice4 vs Dynamo Ceske Budejovice6               
16/05   20h00 FK MAS Taborsko12 vs Viktoria Zizkov10               
16/05   20h00 Opava1 vs Marila Pribram2               
16/05   20h00 Vitkovice16 vs Hradec Kralove3               
16/05   20h00 Usti nad Labem15 vs Olymp.Hradec Kralove7               
16/05   20h00 SC Znojmo9 vs SK Slovan Varnsdorf13               
16/05   20h00 FK Banik Sokolov8 vs Frydek-Mistek14               

Hạng 2 Đan Mạch

16/05   19h45 Vejle2 vs Fredericia6               
16/05   19h45 Vendsyssel3 vs Nykobing Falster9               
16/05   19h45 Fremad Amager8 vs Thisted FC5               
16/05   19h45 Herfolge Boldklub Koge7 vs Viborg4               
16/05   19h45 Skive IK12 vs Esbjerg1               
16/05   19h45 Brabrand11 vs Roskilde10               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

17/05   04h00 Bethlehem SteelNhóm 1-10 vs Red Bull New York ReserveNhóm 1-2               

Liên Đoàn Nhật Bản

16/05   18h00 Urawa Red DiamondsC-3 vs Hiroshima SanfrecceC-1               
16/05   18h00 Yokohama MarinosA-1 vs Albirex NiigataA-4               
16/05   18h00 Ventforet KofuB-1 vs Jubilo IwataB-2               
16/05   18h00 Consadole SapporoB-4 vs Shimizu S-PulseB-3               
16/05   18h00 Gamba OsakaC-2 vs Nagoya GrampusC-4               
16/05   18h00 FC TokyoA-3 vs Vegalta SendaiA-2               

Hạng 3 Hàn Quốc

16/05   18h00 Changwon City6 vs Gyeongju KHNP2               
16/05   18h00 Gangneung City8 vs Daejeon Korail3               
16/05   18h00 Mokpo City5 vs Busan Transportation Corporation7               
16/05   18h00 Cheonan City4 vs Gimhae City1