`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 03/10/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

04/11   19h30 Stoke City17 vs Leicester City14               
04/11   22h00 Swansea City15 vs Brighton Hove Albion12               
04/11   22h00 Huddersfield Town11 vs West Bromwich(WBA)13               
04/11   22h00 Newcastle United7 vs Bournemouth AFC19               
04/11   22h00 Southampton10 vs Burnley8               
05/11   00h30 West Ham United16 vs Liverpool9               

VĐQG Italia

05/11   00h00 Bologna8 vs Crotone17               
05/11   02h45 Genoa14 vs Sampdoria6               

VĐQG Đức

04/11   21h30 RB Leipzig3 vs Hannover 966               
04/11   21h30 Augsburg10 vs Bayer Leverkusen9               
04/11   21h30 SC Freiburg15 vs Schalke 045               
04/11   21h30 Hamburger SV16 vs VfB Stuttgart13               
04/11   21h30 Borussia Monchengladbach8 vs FSV Mainz 0512               
05/11   00h30 Borussia Dortmund1 vs Bayern Munchen2               

VĐQG Pháp

05/11   01h00 Angers12 vs Paris Saint Germain (PSG)1               
05/11   01h00 Saint Etienne6 vs Lyon4               
05/11   01h00 Marseille5 vs Caen9               
05/11   01h00 Metz20 vs Lille19               
05/11   01h00 Monaco2 vs Guingamp11               
05/11   01h00 Montpellier8 vs Amiens16               
05/11   01h00 Nantes3 vs Toulouse10               
05/11   01h00 Nice14 vs Dijon17               
05/11   01h00 Rennes15 vs Bordeaux7               
05/11   01h00 Troyes13 vs Strasbourg18               

VĐQG Scotland

04/11   21h00 Saint Johnstone6 vs Celtic FC1               
04/11   21h00 Ross County8 vs Motherwell4               
04/11   21h00 Hamilton Academical10 vs Aberdeen2               
04/11   21h00 Hibernian7 vs Dundee9               
04/11   21h00 Glasgow Rangers3 vs Partick Thistle12               

VĐQG Hà Lan

04/11   23h30 AZ Alkmaar6 vs Willem II15               
05/11   00h45 Excelsior SBV11 vs Roda JC18               
05/11   00h45 Heracles Almelo14 vs Groningen13               
05/11   00h45 Heracles Almelo14 vs NAC Breda16               
05/11   01h45 VVV Venlo10 vs NAC Breda16               

VĐQG Armenia

04/11   19h00 FC Pyunik6 vs Gandzasar Kapan3               

VĐQG Azerbaijan

04/11   20h00 FK Gilan Gabala1 vs Sabayi6               
04/11   20h00 Standard Sumqayit4 vs FK Inter Baku8               

VĐQG Ba Lan

04/11   23h00 Zaglebie Lubin(N)2 vs Cracovia Krakow14               
04/11   23h00 LKS Nieciecza13 vs Piast Gliwice15               
04/11   23h00 Wisla Plock5 vs Sandecja Nowy Sacz11               
04/11   23h00 Wisla Plock10 vs Jagiellonia Bialystok6               
04/11   23h00 Korona Kielce7 vs Slask Wroclaw9               
04/11   23h00 Gornik Zabrze3 vs Lech Poznan1               
04/11   23h00 Arka Gdynia8 vs Lechia Gdansk12               
04/11   23h00 Pogon Szczecin16 vs Legia Warszawa4               

VĐQG Bosnia

04/11   22h00 HSK Zrinjski Mostar1 vs Radnik Bijeljina8               
04/11   22h00 Vitez12 vs FK Zeljeznicar3               
04/11   22h00 Sloboda11 vs FK Krupa6               
04/11   22h00 Mladost Doboj Kakanj5 vs Borac Banja Luka7               
04/11   22h00 GOSK Gabela9 vs Sarajevo4               
04/11   22h00 NK Celik10 vs NK Siroki Brijeg2               

VĐQG Bulgary

04/11   21h00 Ludogorets Razgrad1 vs CSKA Sofia2               
04/11   21h00 Cherno More Varna7 vs Vereya6               
04/11   21h00 Septemvri Simitli11 vs Pirin Blagoevgrad10               
04/11   21h00 Etar12 vs Vitosha Bistritsa14               
04/11   21h00 Botev Plovdiv4 vs Slavia Sofia9               
04/11   21h00 Beroe Stara Zagora5 vs FC Dunav Ruse13               
04/11   21h00 Levski Sofia3 vs Lokomotiv Plovdiv8               

VĐQG Bắc Ai Len

04/11   21h00 Cliftonville6 vs Carrick Rangers10               
04/11   21h00 Glentoran FC4 vs Ballymena United8               
04/11   21h00 Ballinamallard United12 vs Linfield FC3               
04/11   21h00 Glenavon Lurgan2 vs Coleraine1               
04/11   21h00 Ards FC9 vs Crusaders5               
04/11   21h00 Warrenpoint Town11 vs Dungannon Swifts7               

VĐQG Croatia

04/11   22h00 NK Lokomotiva Zagreb5 vs Rijeka4               
04/11   22h00 Inter Zapresic6 vs ZNK Osijek3               
04/11   22h00 Hajduk Split2 vs Rudes9               
04/11   22h00 Slaven Koprivnica7 vs Dinamo Zagreb1               
04/11   22h00 HNK Cibalia8 vs Istra 1961 Pula10               

VĐQG Estonia

04/11   17h00 Flora Paide8 vs Vaprus Parnu10               
04/11   17h00 Levadia Tallinn2 vs FC Flora Tallinn1               
04/11   17h00 FCI Tallinn4 vs Tartu JK Maag Tammeka7               
04/11   17h00 Nomme JK Kalju3 vs Trans Narva5               
04/11   17h00 JK Sillamae Kalev6 vs Viljandi Tulevik9               

VĐQG Hungary

04/11   23h00 Diosgyor VTK6 vs Balmazujvarosi FC11               
04/11   23h00 Fehervar Videoton1 vs Mezokovesd-Zsory12               
04/11   23h00 Budapest Honved4 vs Videoton Puskas Akademia9               
04/11   23h00 Vasas5 vs Ujpesti8               
04/11   23h00 Szombathelyi Haladas10 vs Paksi SE Honlapja7               
04/11   23h00 Ferencvarosi TC2 vs Debrecin VSC3               

VĐQG Hy Lạp

04/11   19h00 Panaitolikos Agrinio11 vs SKODA Xanthi8               
04/11   21h15 PAE Atromitos6 vs Panionios4               
04/11   23h30 Asteras Tripolis13 vs Panathinaikos7               

VĐQG Latvia

04/11   18h00 FK Liepaja5 vs Metta/LU Riga7               
04/11   19h00 FK Ventspils4 vs Spartaks Jurmala1               
04/11   19h00 SK Babite Dinamo8 vs Caramba/Dinamo Rigaja2               
04/11   19h00 Jelgava6 vs Rigas Futbola skola3               

VĐQG Malta

04/11   19h00 Tarxien Rainbows F.C11 vs Lija Athletic14               
04/11   19h00 Gzira United2 vs Mosta FC9               
04/11   21h00 Balzan FC3 vs Birkirkara FC8               
04/11   21h15 Hamrun Spartans7 vs Naxxar Lions12               

VĐQG Moldova

04/11   18h00 Dinamo-Auto10 vs Speranta Nisporeni8               
04/11   18h00 CSCA-Rapid Chisinau B4 vs FC Olimpia Balti5               

VĐQG Montenegro

04/11   22h00 Mladost 069 Podgorica5 vs FK Sutjeska Niksic1               
04/11   22h00 FK Grbalj Radanovici4 vs FK Kom7               
04/11   22h00 FK Zeta3 vs FK Iskra Danilovgrad6               
04/11   22h00 OFK Petrovac10 vs Decic Tuzi9               
04/11   22h00 FK Rudar Pljevlja8 vs FK Buducnost Podgorica2               

VĐQG Na Uy

05/11   01h00 Brann5 vs Lillestrom11               
05/11   01h00 Odd Grenland8 vs Stabaek9               
05/11   01h00 Sandefjord10 vs Valerenga7               
05/11   01h00 Molde2 vs Kristiansund BK12               
05/11   01h00 Aalesund FK15 vs Rosenborg1               
05/11   01h00 Sogndal13 vs Tromso IL14               
05/11   01h00 Haugesund6 vs Stromsgodset4               
05/11   01h00 Viking16 vs Sarpsborg 083               

VĐQG Romania

04/11   22h00 FC Viitorul Constanta6 vs Sepsi12               
04/11   22h00 Botosani5 vs CS Voluntari8               
04/11   22h00 Juventus Bucuresti14 vs ACS Poli Timisoara10               
04/11   22h00 CFR Cluj1 vs CSM Studentesc Iasi9               
04/11   22h00 Gaz Metan Medias13 vs Steaua Bucuresti7               
04/11   22h00 FC Astra Giurgiu4 vs CS Universitatea Craiova3               
04/11   22h00 Steaua Bucuresti2 vs Concordia Chiajna11               

VĐQG Serbia

04/11   22h00 FK Rad Beograd15 vs FK Napredak Krusevac8               
04/11   22h00 Cukaricki Stankom6 vs Vojvodina Novi Sad4               
04/11   22h00 Radnicki Nis7 vs Crvena Zvezda1               
04/11   22h00 Radnik Surdulica11 vs Crvena Zvezda3               
04/11   22h00 FK Backa Backa Palanka14 vs FK Spartak Zlatibor Voda5               
04/11   22h00 Zemun12 vs Mladost Lucani10               
04/11   22h00 Macva Sabac9 vs Partizan Belgrade2               
04/11   22h00 Borac Cacak16 vs FK Javor Ivanjica13               

VĐQG Slovakia

04/11   22h00 Spartak Trnava1 vs MFK Ruzomberok5               
04/11   22h00 Dunajska Streda4 vs Slovan Bratislava2               
04/11   22h00 Sport Podbrezova10 vs Trencin7               
04/11   22h00 Zlate Moravce8 vs Nitra6               
04/11   22h00 Tatran Presov11 vs Michalovce9               
04/11   22h00 FK Senica12 vs MSK Zilina3               

VĐQG Slovenia

04/11   22h00 NK Aluminij7 vs Domzale3               
04/11   22h00 NK Publikum Celje8 vs NK Rudar Velenje4               
04/11   22h00 ND Gorica5 vs Triglav Gorenjska9               
04/11   22h00 Krsko Posavlje6 vs Maribor2               
04/11   22h00 NK Olimpija Ljubljana1 vs Ankaran Hrvatini Mas Tech10               

VĐQG Séc

04/11   22h00 Vysocina jihlava16 vs Slovan Liberec4               
04/11   22h00 Banik Ostrava14 vs Mlada Boleslav11               
04/11   22h00 Baumit Jablonec6 vs Brno15               
04/11   22h00 Bohemians 19057 vs Sigma Olomouc3               
04/11   22h00 FC Viktoria Plzen1 vs Slavia Praha2               
04/11   22h00 Tescoma Zlin9 vs Sparta Praha5               
04/11   22h00 Dukla Prague10 vs MFK Karvina13               
04/11   22h00 Teplice8 vs Synot Slovacko12               

VĐQG Síp

04/11   20h00 Nea Salamis12 vs Ermis Aradippou11               
04/11   20h00 Doxa Katokopias4 vs Ethnikos Achnas FC13               
04/11   20h00 AEL Limassol8 vs Alki Oroklini10               
04/11   20h00 Aris Limassol14 vs Omonia Nicosia FC6               
04/11   20h00 Anorthosis Famagusta FC1 vs Olympiakos Nicosia FC9               
04/11   20h00 AEK Larnaca2 vs Apollon Limassol FC5               
04/11   20h00 APOEL Nicosia7 vs AEP Paphos3               

VĐQG Thụy Sỹ

04/11   21h00 Luzern9 vs St. Gallen4               
04/11   21h00 Grasshopper5 vs Lausanne Sports6               
04/11   21h00 FC Sion7 vs FC Zurich3               
04/11   21h00 Basel2 vs Young Boys1               
04/11   21h00 Thun8 vs Lugano10               

VĐQG Ukraina

04/11   21h00 PFC Oleksandria9 vs Chernomorets Odessa11               
04/11   21h00 Olimpic Donetsk3 vs Zorya6               
04/11   21h00 Dynamo Kyiv2 vs FC Vorskla Poltava4               
04/11   21h00 Illichivets7 vs FC Shakhtar Donetsk1               
04/11   21h00 Stal D.12 vs FC Karpaty Lviv8               
04/11   21h00 Veres5 vs Zirka Kirovohrad10               

VĐQG Wales

04/11   20h30 The New Saints1 vs Barry Town AFC9               
04/11   20h30 Newtown AFC10 vs Bangor City FC4               

VĐQG Áo

04/11   23h30 Austria Wien4 vs Mattersburg9               
04/11   23h30 Sturm Graz1 vs Rapid Wien3               
04/11   23h30 Rheindorf Altach7 vs LASK Linz6               
04/11   23h30 SKN St. Polten10 vs Red Bull Salzburg2               
04/11   23h30 Trenkwalder Admira Wacker5 vs Wolfsberger AC8               

VĐQG Australia

04/11   14h50 Newcastle Jets2 vs Wellington Phoenix8               
04/11   17h00 Perth Glory6 vs Adelaide United5               

VĐQG Hàn Quốc

04/11   12h00 Gangwon FC6 vs FC Seoul5               
04/11   12h00 Daegu FC8 vs Gwangju Football Club12               
04/11   12h00 Sangju Sangmu Phoenix11 vs Pohang Steelers7               

VĐQG Trung Quốc

04/11   13h00 Yanbian15 vs Guizhou Hengfeng Zhicheng7               
04/11   13h00 Chongqing Lifan10 vs Guangzhou Fuli FC6               
04/11   13h00 Shanghai East Asia FC2 vs Jiangsu Suning FC14               
04/11   13h00 Shandong Luneng5 vs Hebei HX Xingfu3               
04/11   13h00 Guangzhou Evergrande Taobao FC1 vs Tianjin QuanJian4               
04/11   13h00 Beijing Guoan9 vs Changchun Yatai8               
04/11   13h00 Tianjin Teda13 vs Henan Jianye11               
04/11   13h00 Liaoning FC16 vs Shanghai Shenhua12               

VĐQG Arập Xeut

04/11   20h35 Al-Ettifaq13 vs Al Raed14               
04/11   22h45 Uhud12 vs Al-Faisaly Harmah5               

VĐQG Hồng Kông

04/11   13h30 Southern District3 vs Wofoo Tai Po4               
04/11   16h30 Sun Pegasus2 vs Biu Chun Rangers10               

VĐQG Indonesia

04/11   16h00 Perseru Serui  vs Pusamania Borneo FC                
04/11   19h30 Arema Malang  vs Semen Padang                
04/11   19h30 PS TNI  vs Persipura Jayapura                

VĐQG Jordan

04/11   20h00 Al Yarmouk12 vs That Ras4               

VĐQG New Zealand

05/11   06h00 Hawke's Bay United8 vs Team Wellington9               
05/11   07h00 Wellington Phoenix Reserve7 vs Waitakere United6               
05/11   07h00 Eastern Suburbs Auckland2 vs Hamilton Wanderers SC10               
05/11   07h00 Tasman United1 vs Southern United3               
05/11   09h35 Auckland City4 vs Canterbury United5               

VĐQG Qatar

04/11   21h15 Al-Sailiya5 vs Umm Salal4               
04/11   23h25 Al-Khuraitiat8 vs Al-Arabi SC12               

VĐQG UAE

04/11   20h00 Al-Dhafra7 vs Ajman10               
04/11   22h45 Al Wehda(UAE)2 vs Al Ain1               

VĐQG Việt Nam

04/11   18h00 XM Hai Phong FC6 vs SHB Da Nang8               
04/11   18h00 Quang Nam2 vs Than Quang Ninh5               
04/11   19h00 Sai Gon FC7 vs Hoang Anh Gia Lai12               

VĐQG Brazil

05/11   02h00 Bahia BA11 vs Ponte Preta18               
05/11   02h00 Atletico Clube Goianiense20 vs Sao Paulo14               
05/11   02h00 Chapecoense SC13 vs Sport Club Recife PE15               
05/11   02h00 Botafogo RJ7 vs Fluminense RJ12               
05/11   02h00 Corinthians Paulista (SP)1 vs Palmeiras2               
05/11   02h00 Cruzeiro (MG)5 vs Atletico Paranaense9               
05/11   02h00 Coritiba PR19 vs Avai FC SC16               
05/11   02h00 Gremio (RS)4 vs Flamengo6               
05/11   02h00 Santos3 vs Atletico Mineiro10               
05/11   02h00 Vasco da Gama8 vs Vitoria BA17               

VĐQG Bolivia

05/11   02h00 San Jose5 vs Petrolero de Yacuiba6               
05/11   04h15 The Strongest4 vs Nacional Potosi12               

VĐQG Peru

04/11   21h30 Alianza Atletico Sullana16 vs Inti Gas Deportes12               
05/11   02h00 Sport Huancayo9 vs Dep.San Martin15               
05/11   04h45 Academia Deportiva Cantolao6 vs Sport Rosario11               
05/11   06h00 Deportivo Municipal8 vs Real Atletico Garcilaso3               

VĐQG Uruguay

05/11   02h00 Cerro Montevideo9 vs Plaza Colonia16               
05/11   02h00 Wanderers FC14 vs Nacional Montevideo6               
05/11   02h00 El Tanque Sisley7 vs Defensor Sporting Montevideo2               
05/11   02h00 Liverpool URU11 vs Rampla Juniors FC8               
05/11   02h00 Boston River3 vs Centro Atletico Fenix10               
05/11   02h00 CA Penarol1 vs CA Juventud15               
05/11   02h00 CA River Plate4 vs Danubio FC5               
05/11   02h00 Racing Club Montevideo13 vs IA Sud America12               

VĐQG Mexico

05/11   02h00 Lobos BUAP12 vs Monterrey1               
05/11   06h00 Tigres UANL3 vs Necaxa7               
05/11   06h06 Pachuca11 vs Queretaro FC18               
05/11   08h00 Club America2 vs Puebla16               
05/11   08h06 Chivas Guadalajara15 vs Atlas9               

Hạng Nhất Anh

04/11   21h00 Nottingham Forest12 vs Queens Park Rangers (QPR)17               
04/11   21h00 Aston Villa5 vs Sheffield Wednesday16               
04/11   21h00 Barnsley19 vs Birmingham City21               
04/11   21h00 Bolton Wanderers24 vs Norwich City6               
04/11   21h00 Brentford18 vs Leeds United4               
04/11   21h00 Bristol City7 vs Cardiff City2               
04/11   21h00 Derby County9 vs Reading20               
04/11   21h00 Ipswich Town11 vs Preston North End8               
04/11   21h00 Middlesbrough13 vs Sunderland A.F.C23               
04/11   21h00 Millwall15 vs Burton Albion22               
04/11   21h00 Sheffield United3 vs Hull City14               

Hạng 2 Italia

04/11   20h00 ACD Virtus Entella16 vs Cesena22               
04/11   20h00 Foggia18 vs Cremonese3               
04/11   20h00 Perugia12 vs Avellino14               
04/11   20h00 Salernitana11 vs Bari4               
04/11   20h00 Novara7 vs Pro Vercelli19               
04/11   20h00 Frosinone6 vs Parma10               
04/11   20h00 Brescia21 vs Venezia2               
04/11   20h00 Cittadella13 vs Ternana17               
04/11   20h00 Empoli1 vs Spezia15               
04/11   20h00 Carpi9 vs Ascoli20               
04/11   20h00 Pescara5 vs Palermo8               

Hạng Nhất Scotland

04/11   21h00 Greenock Morton6 vs Queen of South5               
04/11   21h00 Brechin City10 vs Dumbarton7               
04/11   21h00 Dundee United4 vs Saint Mirren1               
04/11   21h00 Falkirk9 vs Dunfermline Athletic2               
04/11   21h00 Livingston3 vs Inverness8               

Hạng 2 Nga

04/11   19h00 Baltika Kaliningrad5 vs Gazovik Orenburg3               
04/11   19h00 Luch Energiya18 vs Khimki12               
04/11   19h00 Spartak Moscow II8 vs Spartak Tambov4               
04/11   19h00 Zenit-2 St.Petersburg13 vs Tyumen17               
04/11   19h00 Kuban Krasnodar11 vs Volgar-Gazprom Astrachan9               
04/11   19h00 Volga Olimpiets15 vs Tom Tomsk19               
04/11   19h00 Yenisey Krasnoyarsk1 vs Sibir Novosibirsk10               
04/11   19h00 Avangard14 vs Kryliya Sovetov2               
04/11   19h00 Fakel20 vs Dinamo St Petersburg6               
04/11   19h00 Rotor Volgograd16 vs Shinnik Yaroslavl7               

Hạng 2 Ba Lan

04/11   22h00 GKS Katowice18 vs Olimpia Grudziadz12               
04/11   22h00 Chojniczanka Chojnice1 vs Miedz Legnica2               
04/11   22h00 Puszcza Niepolomice5 vs Pogon Siedlce9               
04/11   22h00 Odra Opole3 vs GKS Tychy15               
04/11   22h00 Wigry Suwalki16 vs Podbeskidzie Bielsko-Biala8               
04/11   22h00 Chrobry Glogow4 vs Bytovia Bytow10               
04/11   22h00 Stal Mielec6 vs OKS Stomil Olsztyn17               
04/11   22h00 Rakow Czestochowa7 vs Gornik Leczna13               
04/11   22h00 Zaglebie Sosnowiec11 vs Ruch Chorzow14               

Hạng 2 Bỉ

05/11   01h30 Cercle Brugge3 vs Westerlo6               
05/11   01h30 Lierse7 vs Oud Heverlee1               
05/11   01h30 Roeselare4 vs Tubize8               
05/11   01h30 Saint Gilloise5 vs KFCO Wilrijk2               

Hạng 2 Na Uy

05/11   01h00 Fredrikstad14 vs Sandnes Ulf3               
05/11   01h00 Elverum15 vs Mjondalen IF4               
05/11   01h00 Levanger FK7 vs Ullensaker/Kisa IL5               
05/11   01h00 Jerv11 vs Floro8               
05/11   01h00 FK Arendal16 vs Ranheim IL6               
05/11   01h00 Kongsvinger9 vs Tromsdalen12               
05/11   01h00 Strommen10 vs Bodo Glimt1               
05/11   01h00 Asane Fotball13 vs Start IK2               

Hạng 2 Séc

04/11   20h00 Viktoria Zizkov10 vs FK MAS Taborsko11               
04/11   20h00 Hradec Kralove8 vs Vitkovice13               
04/11   20h00 FK Graffin Vlasim9 vs Trinec2               
04/11   20h00 SK Slovan Varnsdorf14 vs SC Znojmo7               
04/11   20h00 Frydek-Mistek16 vs FK Banik Sokolov12               
04/11   20h00 Dynamo Ceske Budejovice1 vs Pardubice4               
04/11   20h00 Olymp.Hradec Kralove6 vs Usti nad Labem15               
04/11   20h00 Marila Pribram5 vs Opava3               

Hạng 2 Thụy Điển

05/11   00h00 Atvidabergs16 vs Norrby IF12               
05/11   00h00 GAIS Goteborg11 vs Varbergs BoIS FC13               
05/11   00h00 Helsingborg6 vs Oster4               
05/11   00h00 Falkenberg5 vs IK Frej Taby14               
05/11   00h00 Trelleborgs FF3 vs Dalkurd FF2               
05/11   00h00 Brommapojkarna1 vs Gefle IF10               
05/11   00h00 Degerfors7 vs Syrianska FC15               
05/11   00h00 IFK Varnamo8 vs Orgryte9               

Hạng 2 Argentina

05/11   01h00 Aldosivi Mar del Plata4 vs Flandria18               
05/11   01h00 Ferrol Carril Oeste15 vs CA Brown Adrogue1               
05/11   01h00 Independiente Rivadavia13 vs Guillermo Brown16               
05/11   01h00 Deportivo Moron12 vs Instituto14               
05/11   01h00 Villa Dalmine24 vs Estudiantes de San Luis8               
05/11   01h00 Club Atletico Guemes7 vs Juventud U.Gualeguaychu17               
05/11   01h00 Boca Unidos10 vs San Martin Tucuman23               
05/11   01h00 All Boys5 vs Agropecuario de Carlos Casares2               
05/11   01h00 Atletico Rafaela6 vs Almagro3               
05/11   01h00 Sarmiento Junin25 vs Santa Marina Tandil22               
05/11   01h00 Gimnasia Jujuy9 vs Deportivo Riestra11               
05/11   01h00 Quilmes19 vs Nueva Chicago21               

Cúp FA

04/11   21h00 Boreham Wood  vs Blackpool                
04/11   21h00 AFC Fylde  vs Kidderminster Harriers                
04/11   21h00 Rochdale  vs Bromley                
04/11   21h00 Yeovil Town  vs Southend United                
04/11   21h00 Notts County  vs Bristol Rovers                
04/11   21h00 Guiseley  vs Accrington Stanley                
04/11   21h00 Solihull Moors  vs Wycombe Wanderers                
04/11   21h00 Shrewsbury Town  vs Aldershot Town                
04/11   21h00 Peterborough United  vs Tranmere Rovers                
04/11   21h00 Hereford United  vs Telford United                
04/11   21h00 Carlisle United  vs Oldham Athletic                
04/11   21h00 Gateshead  vs Chelmsford City                
04/11   21h00 Morecambe  vs Hartlepool United                
04/11   21h00 Dartford  vs Swindon Town                
04/11   21h00 Newport County  vs Walsall                
04/11   21h00 Cambridge United  vs Sutton United                
04/11   21h00 Forest Green Rovers  vs Macclesfield Town                
04/11   21h00 AFC Wimbledon  vs Lincoln City                
04/11   21h00 Crewe Alexandra  vs Rotherham United                
04/11   21h00 Exeter City  vs Heybridge                
04/11   21h00 Ebbsfleet United  vs Doncaster Rovers                
04/11   21h00 Blackburn Rovers  vs Barnet                
04/11   21h00 Bradford City  vs Chesterfield                
04/11   21h00 Charlton Athletic  vs Truro City                
04/11   21h00 Cheltenham Town  vs Maidstone United                
04/11   21h00 Colchester United  vs Oxford United                
04/11   21h00 Coventry City  vs Maidenhead United                
04/11   21h00 Gillingham  vs Leyton Orient                
04/11   21h00 Luton Town  vs Portsmouth                
04/11   21h00 Northampton Town  vs Scunthorpe United                
04/11   21h00 Plymouth Argyle  vs Grimsby Town                
04/11   21h00 Port Vale  vs Oxford United                
04/11   21h00 Stevenage Borough  vs Nantwich Town                
04/11   21h00 Wigan Athletic  vs Crawley Town                
04/11   21h00 Woking  vs Bury                

Hạng 3 Đức

04/11   19h00 Wurzburger Kickers19 vs Hallescher FC13               
04/11   19h00 Zwickau9 vs Unterhaching5               
04/11   19h00 Magdeburg2 vs SV Wehen Wiesbaden4               
04/11   19h00 Preuben Munster15 vs Fortuna Koln3               
04/11   19h00 Rot-Weiss Erfurt18 vs Sportfreunde Lotte12               
04/11   19h00 SV Meppen6 vs Chemnitzer16               
04/11   19h00 Vfr Aalen11 vs Carl Zeiss Jena17               
04/11   19h00 Werder Bremen (Youth)14 vs SG Sonnenhof Grossaspach8               
04/11   19h00 SC Paderborn 071 vs VfL Osnabruck20               
04/11   19h00 Hansa Rostock7 vs Karlsruher SC10               

Hạng 4 Đức - Miền Tây

04/11   19h00 SV Rodinghausen  vs Monchengladbach AM.                
04/11   19h00 Borussia Dortmund (Youth)  vs Koln (Youth)                
04/11   19h00 Viktoria koln  vs W. Rhynern                
04/11   19h00 Fortuna Dusseldorf (Youth)  vs Bonner                
04/11   19h00 Wuppertaler SV Borussia  vs Uerdingen KFC 05                
04/11   19h00 wiedenbruck  vs SC Verl                
04/11   19h00 Erndtebruck  vs Rot-Weiss Essen                
04/11   19h00 Rot-Weiss Oberhausen  vs Wegberg-Beeck                
04/11   19h00 Alemannia Aachen  vs Wattenscheid 09                

U21 Nga

04/11   17h00 Amkar Perm(R)13 vs FK Anzhi Youth10               
04/11   17h00 Rubin Kazan (R)4 vs Zenit St.Petersburg Youth12               
04/11   17h00 FC Terek Groznyi Youth15 vs FK Rostov Youth11               
04/11   17h00 Lokomotiv Moscow Youth8 vs CSKA Moscow (R)3               
04/11   17h00 Spartak Moscow Youth6 vs Ufa Youth5               
04/11   17h00 FK Ural Youth16 vs Dinamo Moscow Youth1               
04/11   17h00 FK Tosno Youth9 vs FK Krasnodar Youth2               
04/11   17h00 SKA Khabarovsk Youth7 vs Arsenal Tula Youth14               

U19 Séc

04/11   17h00 Banik Ostrava U19  vs Sparta Praha U19                
04/11   17h00 Brno U19  vs Slavia Praha U19                
04/11   17h00 Hradec Kralove U19  vs Pardubice U19                
04/11   17h00 Viktoria Plzen U19  vs Sigma Olomouc U19                
04/11   17h00 Slovacko U19  vs Mlada Boleslav U19                
04/11   17h00 Dynamo Ceske Budejovice U19  vs Bohemians 1905 U19                
04/11   17h00 Opava U19  vs Teplice U19                
04/11   17h00 MFK Karvina U19  vs Tescoma Zlin U19