`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 03/08/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Liên Đoàn Anh

25/10   01h45 Swansea City  vs Manchester United  1 1/4 : 00.81-0.931/2 : 0-0.970.854.406.301.461 1/4-0.900.762 1/20.870.99
25/10   01h45 Bournemouth AFC  vs Middlesbrough  0 : 3/40.900.980 : 1/40.76-0.883.951.674.501 1/4-0.860.722 3/4-0.980.84
25/10   01h45 Arsenal  vs Norwich City  0 : 1 3/40.930.950 : 3/40.75-0.886.201.268.501 1/20.85-0.993 1/20.85-0.99
25/10   01h45 Bristol City  vs Crystal Palace  0 : 00.881.000 : 00.83-0.953.602.462.6110.85-0.992 1/20.890.97
25/10   01h45 Leicester City  vs Leeds United  0 : 10.85-0.970 : 1/21.000.884.451.485.801 1/4-0.880.732 3/40.920.94
25/10   02h00 Manchester City  vs Wolves  0 : 2 1/20.83-0.950 : 1 1/4-0.900.789.601.1016.501 3/40.940.9240.900.96

VĐQG Italia

25/10   01h45 Inter Milan2 vs Sampdoria5 0 : 1 1/40.940.940 : 1/20.881.004.751.426.001 1/4-0.990.8530.930.93

VĐQG Bỉ

25/10   01h30 KAA Gent12 vs KAS Eupen14               
25/10   01h30 Royal Antwerp4 vs Standard Liege8               
25/10   01h30 Sint-Truidense3 vs Mouscron Peruwelz6               
25/10   01h30 Mechelen15 vs Lokeren9               
25/10   01h30 Oostende16 vs Charleroi2               
25/10   01h30 Racing Genk11 vs Club Brugge1               
25/10   01h30 Red Star Waasland10 vs Kortrijk13               
25/10   01h30 Anderlecht5 vs Zulte-Waregem7               

VĐQG Kazakhstan

24/10   18h00 Lokomotiv Astana1 vs Okzhetpes12               

VĐQG Síp

24/10   20h00 Nea Salamis12 vs Omonia Nicosia FC5               
24/10   20h00 Doxa Katokopias4 vs AEK Larnaca2               
24/10   20h00 AEL Limassol7 vs Olympiakos Nicosia FC10               
24/10   20h00 Ermis Aradippou11 vs Alki Oroklini9               
24/10   20h00 Aris Limassol14 vs Ethnikos Achnas FC13               
24/10   20h00 Anorthosis Famagusta FC1 vs AEP Paphos3               
24/10   20h00 APOEL Nicosia6 vs Apollon Limassol FC8               

VĐQG Indonesia

24/10   18h30 PSM Makassar  vs Persiba Balikpapan                

VĐQG Colombia

25/10   03h00 Independiente Santa Fe2 vs Deportes Tolima5               
25/10   07h45 America de Cali10 vs Patriotas FC18 0 : 3/40.900.920 : 1/40.870.953.301.684.553/40.77-0.972 1/4-0.970.77

VĐQG Peru

25/10   01h15 Juan Aurich14 vs Dep.San Martin15               
25/10   03h30 Deportivo Municipal8 vs Comerciantes Unidos5               
25/10   05h45 Academia Deportiva Cantolao6 vs Inti Gas Deportes12               

VĐQG Algeria

24/10   23h00 CS Constantine1 vs OM Medea9               
24/10   23h00 USM Libreville13 vs CR Belouizdad2               
24/10   23h00 JS kabylie8 vs biskra14               
24/10   23h00 JS Saoura3 vs DRB Tadjenant11               
24/10   23h00 MC Oran5 vs ES Setif6               
24/10   23h00 USM Blida16 vs MC Alger10               
24/10   23h00 NA Hussein Dey12 vs USM Bel Abbes7               
24/10   23h00 Paradou AC4 vs USM EL HARRACH15               

Hạng 2 Italia

25/10   01h30 ACD Virtus Entella16 vs Cremonese3 0 : 1/4-0.890.770 : 00.80-0.933.102.402.771-0.930.782 1/40.85-0.99
25/10   01h30 Foggia18 vs Parma10 0 : 1/41.000.880 : 00.73-0.853.302.252.8210.940.922 1/20.960.90
25/10   01h30 Perugia12 vs Cesena22 0 : 3/4-0.970.850 : 1/40.970.913.451.794.001-0.970.832 1/2-0.940.80
25/10   01h30 Novara7 vs Salernitana11 0 : 1/40.80-0.930 : 1/4-0.800.683.102.113.303/40.73-0.882 1/4-0.990.85
25/10   01h30 Frosinone6 vs Ternana17 0 : 3/40.77-0.890 : 1/40.79-0.923.801.545.201-0.970.832 1/2-0.940.80
25/10   01h30 Ascoli20 vs Spezia15 0 : 1/4-0.840.720 : 00.83-0.953.052.462.743/40.79-0.932 1/4-0.930.78
25/10   01h30 Avellino14 vs Pro Vercelli19 0 : 1/2-0.880.750 : 1/4-0.780.663.152.143.201-0.900.762 1/40.900.96
25/10   01h30 Brescia21 vs Bari4 0 : 00.80-0.930 : 00.82-0.943.102.402.783/40.73-0.882 1/40.970.89
25/10   01h30 Cittadella13 vs Venezia2 0 : 1/40.86-0.980 : 1/4-0.800.683.152.133.151-0.940.802 1/40.83-0.97
25/10   01h30 Empoli1 vs Pescara5 0 : 1/20.80-0.930 : 1/40.940.943.801.773.651 1/40.84-0.9830.75-0.89
25/10   01h30 Carpi9 vs Palermo8 0 : 1/4-0.930.800 : 00.77-0.893.052.382.863/40.78-0.932 1/4-0.940.80

Hạng 2 Israel

24/10   23h00 Ironi Nir Ramat HaSharon7 vs Maccabi Herzliya16               
24/10   23h00 Hapoel Natzrat Illit10 vs Beitar Shimshon Tel Aviv6               
24/10   23h00 Hapoel Katamon Jerusalem9 vs Ironi Nesher15               

Hạng 2 Na Uy

25/10   00h00 Fredrikstad14 vs Ranheim IL5 0 : 00.84-0.960 : 00.86-0.983.602.322.5710.72-0.862 3/40.960.90

Hạng 2 Thụy Điển

25/10   00h00 Brommapojkarna1 vs Dalkurd FF2 0 : 1/40.85-0.970 : 1/4-0.830.703.452.033.151 1/4-0.860.722 1/20.880.98

Hạng 2 Brazil

25/10   02h00 Boa Esporte Clube11 vs America MG2               
25/10   02h00 ABC RN20 vs Londrina PR7               
25/10   02h00 Oeste6 vs Brasil de Pelotas12               
25/10   02h00 Figueirense16 vs CRB AL15               
25/10   02h00 Goias10 vs Guarani SP14               
25/10   02h00 Internacional RS1 vs Ceara3               
25/10   02h00 Juventude8 vs Nautico (PE)19               
25/10   02h00 SC Paysandu Para13 vs Criciuma9               
25/10   02h00 Parana PR4 vs Vila Nova5               
25/10   02h00 Santa Cruz PE18 vs Luverdense17               

Liên Đoàn Bồ Đào Nha

25/10   02h15 FC PortoD-4 vs LeixoesD-1               

Cúp Slovenia

24/10   19h00 NK Mura 05  vs NK Publikum Celje                

AUS FFA Cup

24/10   15h30 Western Sydney  vs Adelaide United                

Vòng loại WC Nữ 2019

24/10   17h59 Portugal (w)A-23 vs Belgium (w)A-2               
24/10   17h59 Scotland (w)A-15 vs Albania (w)B-1               
24/10   17h59 Croatia (w)A-21 vs Denmark (w)A-9               
24/10   17h59 Slovakia (w)A-31 vs Ireland (w)A-13               
24/10   17h59 Czech (w)A-11 vs Iceland (w)A-3               
24/10   17h59 Germany (w)A-4 vs Faroe Islands (w)D-3               
24/10   17h59 Sweden (w)A-14 vs Hungary (w)A-22               
24/10   17h59 Italy (w)A-17 vs Romania (w)A-29               
24/10   17h59 Netherland (w)A-24 vs Norway (w)A-8               
24/10   17h59 Russia (w)A-33 vs Wales (w)A-18               

Football League Trophy

25/10   01h30 Bradford City  vs Man City U23                
25/10   01h45 Notts County  vs Mansfield Town                
25/10   01h45 Lincoln City  vs Everton U23                
25/10   01h45 Bristol Rovers  vs West Ham U23                
25/10   01h45 Wigan Athletic  vs Middlesbrough U23                

League One

25/10   01h45 Oldham Athletic19 vs Bury21               

Vòng loại U17 Châu Âu

24/10   17h59 Latvia U1713-3 vs Georgia U1713-1               
24/10   17h59 Greece U175-2 vs Srbija C.Gora U175-1               
24/10   17h59 Gibraltar U175-4 vs Norway U175-3               
24/10   17h59 Italy U1713-2 vs Montenegro U1713-4               

Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

24/10   16h59 Latvia (w) U196-4 vs Estonia (w) U196-3               
24/10   16h59 Ireland (w) U196-2 vs Netherlands (w) U196-1               
24/10   16h59 Czech (w) U199-1 vs Sweden (w) U199-2               
24/10   16h59 Kazakhstan (w) U192-4 vs Wales (w) U192-3               
24/10   16h59 Turkey (w) U1910-2 vs Scotland (w) U1910-3               
24/10   16h59 Bulgaria (w) U199-4 vs Belarus (w) U199-3               
24/10   16h59 Slovenia (w) U192-2 vs England (w) U192-1               
24/10   16h59 Armenia (w) U1910-4 vs Hungary (w) U1910-1               

U19 Séc

24/10   18h30 MFK Karvina U19  vs Slavia Praha U19