`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 03/01/2017

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

28/10   18h30 Manchester United2 vs Tottenham Hotspur3 0 : 1/40.85-0.950 : 1/4-0.850.723.352.053.151-0.990.872 1/2-0.950.83
28/10   21h00 Arsenal7 vs Swansea City15 0 : 1 3/40.990.910 : 3/40.970.935.601.248.701 1/40.85-0.973 1/41.000.88
28/10   21h00 Crystal Palace20 vs West Ham United17 0 : 1/4-0.920.810 : 00.79-0.903.252.382.681-0.950.832 1/2-0.950.83
28/10   21h00 Liverpool8 vs Huddersfield Town11 0 : 1 3/40.82-0.930 : 3/40.89-0.996.001.1811.501 1/4-0.970.853-0.970.85
28/10   21h00 Watford5 vs Stoke City18 0 : 1/40.83-0.930 : 1/4-0.850.723.252.053.251-0.950.832 1/40.83-0.95
28/10   21h00 West Bromwich(WBA)13 vs Manchester City1 1 3/4 : 0-0.950.853/4 : 00.990.915.909.201.211 1/40.81-0.933 1/40.910.97
28/10   23h30 Bournemouth AFC19 vs Chelsea4 1 : 00.86-0.961/2 : 00.74-0.863.804.801.5810.77-0.902 3/40.940.94

VĐQG Italia

28/10   23h00 AC Milan10 vs Juventus3               
29/10   01h45 AS Roma6 vs Bologna7               

VĐQG Đức

28/10   20h30 TSG Hoffenheim5 vs Borussia Monchengladbach8 0 : 1/40.87-0.970 : 1/4-0.870.753.652.082.901 1/4-0.970.8530.950.93
28/10   20h30 Hannover 966 vs Borussia Dortmund1 1 : 0-0.990.891/2 : 00.83-0.934.404.851.501 1/40.87-0.993 1/4-0.950.83
28/10   20h30 Hertha Berlin13 vs Hamburger SV15 0 : 1/20.89-0.990 : 1/40.990.913.351.853.851-0.930.812 1/40.910.97
28/10   20h30 Bayer Leverkusen9 vs FC Koln18 0 : 1 1/20.950.950 : 1/20.82-0.935.101.317.101 1/40.87-0.993 1/4-0.970.85
28/10   20h30 Schalke 044 vs VfL Wolfsburg14 0 : 3/4-0.950.850 : 1/40.980.923.551.773.9010.910.972 1/20.940.94
28/10   23h30 Bayern Munchen2 vs RB Leipzig3 0 : 1 1/20.901.000 : 3/4-0.940.845.401.306.801 1/2-0.990.873 1/20.930.95

VĐQG Pháp

29/10   01h00 Bordeaux7 vs Monaco2               
29/10   01h00 Caen9 vs Troyes13               
29/10   01h00 Dijon17 vs Nantes3               
29/10   01h00 Guingamp11 vs Amiens16               
29/10   01h00 Lille19 vs Marseille4               
29/10   01h00 Lyon6 vs Metz20               
29/10   01h00 Montpellier8 vs Rennes15               
29/10   01h00 Paris Saint Germain (PSG)1 vs Nice14               
29/10   01h00 Strasbourg18 vs Angers12               
29/10   01h00 Toulouse10 vs Saint Etienne5               

VĐQG Scotland

28/10   21h00 Partick Thistle12 vs Saint Johnstone6               
28/10   21h00 Dundee9 vs Hamilton Academical10               
28/10   21h00 Aberdeen2 vs Ross County8               
28/10   21h00 Celtic FC1 vs Kilmarnock11               
28/10   21h00 Heart of Midlothian5 vs Glasgow Rangers3               
28/10   21h00 Motherwell4 vs Hibernian7               

VĐQG Hà Lan

28/10   23h30 Heracles Almelo13 vs VVV Venlo10               
28/10   23h30 Roda JC18 vs Feyenoord4               
29/10   01h45 PEC Zwolle2 vs ADO Den Haag9               
29/10   01h45 Willem II15 vs AFC Ajax3               

VĐQG Albania

28/10   19h00 Skenderbeu Korca1 vs Luftetari9               
28/10   19h00 KS Perparimi Kukesi2 vs Vllaznia Shkoder8               
28/10   19h00 Luftetari9 vs Lushnja KS10               
28/10   19h00 Lushnja KS10 vs Teuta Durres7               
28/10   19h00 Partizani Tirana6 vs Flamurtari4               
28/10   19h00 KF Kamza5 vs Partizani Tirana6               
28/10   19h00 Vllaznia Shkoder8 vs Skenderbeu Korca1               
28/10   19h00 Teuta Durres7 vs KF Laci3               
28/10   19h00 Flamurtari4 vs KS Perparimi Kukesi2               
28/10   19h00 KF Laci3 vs KF Kamza5               

VĐQG Armenia

28/10   18h00 Banants3 vs FC Pyunik6               

VĐQG Azerbaijan

28/10   20h00 FK Inter Baku8 vs FK Kapaz Ganca7               
28/10   20h00 Zira FK2 vs FK Gilan Gabala3               

VĐQG Ba Lan

28/10   23h00 Sandecja Nowy Sacz10 vs Gornik Zabrze3               
28/10   23h00 Legia Warszawa7 vs Arka Gdynia11               
28/10   23h00 Jagiellonia Bialystok4 vs Zaglebie Lubin(N)2               
28/10   23h00 Cracovia Krakow14 vs LKS Nieciecza13               
28/10   23h00 Lech Poznan1 vs Wisla Plock5               
28/10   23h00 Slask Wroclaw8 vs Pogon Szczecin16               
28/10   23h00 Lechia Gdansk12 vs Korona Kielce6               
28/10   23h00 Piast Gliwice15 vs Wisla Plock9               

VĐQG Belarus

28/10   20h00 BATE Borisov1 vs Naftan Novopolock16               
28/10   20h00 FC Gomel10 vs FK Gorodeya9               
28/10   20h00 FK Isloch Minsk11 vs Dinamo Minsk2               

VĐQG Bosnia

28/10   22h00 Sarajevo4 vs NK Celik10               
28/10   22h00 NK Siroki Brijeg2 vs HSK Zrinjski Mostar1               
28/10   22h00 FK Zeljeznicar3 vs Mladost Doboj Kakanj5               
28/10   22h00 Radnik Bijeljina8 vs Sloboda11               
28/10   22h00 FK Krupa6 vs Vitez12               
28/10   22h00 Borac Banja Luka7 vs GOSK Gabela9               

VĐQG Bulgary

28/10   21h00 Ludogorets Razgrad1 vs Levski Sofia3               
28/10   21h00 Lokomotiv Plovdiv8 vs Etar11               
28/10   21h00 Vitosha Bistritsa14 vs Cherno More Varna6               
28/10   21h00 FC Dunav Ruse12 vs Septemvri Simitli13               
28/10   21h00 Pirin Blagoevgrad10 vs Botev Plovdiv4               
28/10   21h00 Vereya5 vs Beroe Stara Zagora7               
28/10   21h00 CSKA Sofia2 vs Slavia Sofia9               

VĐQG Bắc Ai Len

28/10   21h00 Linfield FC3 vs Ards FC9               
28/10   21h00 Coleraine1 vs Glentoran FC4               
28/10   21h00 Dungannon Swifts7 vs Cliftonville6               
28/10   21h00 Carrick Rangers10 vs Glenavon Lurgan2               
28/10   21h00 Ballymena United8 vs Warrenpoint Town11               
28/10   21h00 Crusaders5 vs Ballinamallard United12               

VĐQG Croatia

28/10   22h00 Istra 1961 Pula10 vs Inter Zapresic5               
28/10   22h00 Dinamo Zagreb1 vs Rijeka3               
28/10   22h00 Rudes9 vs HNK Cibalia8               
28/10   22h00 Slaven Koprivnica7 vs Hajduk Split2               
28/10   22h00 ZNK Osijek4 vs NK Lokomotiva Zagreb6               

VĐQG Estonia

28/10   17h00 Vaprus Parnu10 vs FCI Tallinn4               
28/10   17h00 FC Flora Tallinn1 vs Tartu JK Maag Tammeka7               
28/10   17h00 Viljandi Tulevik9 vs Nomme JK Kalju3               
28/10   17h00 JK Sillamae Kalev6 vs Flora Paide8               

VĐQG Hungary

28/10   23h00 Diosgyor VTK6 vs Szombathelyi Haladas10               
28/10   23h00 Ujpesti8 vs Fehervar Videoton1               
28/10   23h00 Mezokovesd-Zsory12 vs Ferencvarosi TC2               
28/10   23h00 Videoton Puskas Akademia9 vs Vasas5               
28/10   23h00 Balmazujvarosi FC11 vs Budapest Honved4               
28/10   23h00 Debrecin VSC3 vs Paksi SE Honlapja7               

VĐQG Hy Lạp

28/10   19h00 AEL Larisa16 vs Levadiakos3               
28/10   21h15 Pas Giannina9 vs Kerkyra10               
28/10   23h30 Panathinaikos5 vs Olympiakos Piraeus6               

VĐQG Israel

28/10   23h00 Ashdod MS13 vs Hapoel Beer Sheva5               
28/10   23h00 Hapoel Haifa2 vs Hapoel Raanana14               
28/10   23h00 Beitar Jerusalem1 vs Hapoel Ashkelon8               
28/10   23h00 Maccabi Tel Aviv4 vs Hapoel Acco12               
28/10   23h00 Hapoel Bnei Sakhnin FC7 vs Maccabi Netanya3               
28/10   23h00 Hapoel Ironi Kiryat Shmona9 vs Maccabi Haifa6               
28/10   23h00 Maccabi Petah Tikva FC11 vs Bnei Yehuda Tel Aviv10               

VĐQG Kazakhstan

28/10   17h00 FK Aktobe Lento10 vs Ordabasy3               
28/10   17h00 Akzhayik Oral11 vs Kaisar Kyzylorda7               
28/10   17h00 Lokomotiv Astana1 vs FC Kairat Almaty2               
28/10   17h00 FK Atyrau8 vs FK Taraz9               
28/10   17h00 FC Shakhtyor Karagandy6 vs Tobol Kostanai5               
28/10   17h00 Okzhetpes12 vs Irtysh Pavlodar4               

VĐQG Latvia

28/10   18h00 Metta/LU Riga7 vs SK Babite Dinamo8               
28/10   18h00 Rigas Futbola skola5 vs FK Ventspils3               
28/10   18h00 Caramba/Dinamo Rigaja2 vs Jelgava6               
28/10   18h00 Spartaks Jurmala1 vs FK Liepaja4               

VĐQG Malta

28/10   20h00 Lija Athletic14 vs Hibernians FC4               
28/10   20h00 Valletta FC1 vs St. Andrews13               
28/10   22h00 Naxxar Lions12 vs Floriana F.C.5               
28/10   22h15 Birkirkara FC8 vs Tarxien Rainbows F.C11               

VĐQG Moldova

28/10   19h00 FC Olimpia Balti5 vs Zimbru Chisinau6               
28/10   19h00 FC Dacia Chisinau3 vs Spicul Chiscareni9               
28/10   21h00 Sheriff Tiraspol1 vs FC Sfintul Gheorghe7               

VĐQG Montenegro

28/10   22h00 Decic Tuzi9 vs FK Rudar Pljevlja8               
28/10   22h00 FK Iskra Danilovgrad6 vs OFK Petrovac10               
28/10   22h00 FK Kom7 vs Mladost 069 Podgorica5               
28/10   22h00 FK Sutjeska Niksic1 vs FK Zeta3               
28/10   22h00 FK Buducnost Podgorica2 vs FK Grbalj Radanovici4               

VĐQG Na Uy

29/10   01h00 Lillestrom11 vs Aalesund FK14               
29/10   01h00 Valerenga9 vs Molde2               
29/10   01h00 Tromso IL15 vs Viking16               
29/10   01h00 Kristiansund BK12 vs Odd Grenland7               
29/10   01h00 Stromsgodset6 vs Sogndal13               
29/10   01h00 Sarpsborg 083 vs Sandefjord10               
29/10   01h00 Haugesund5 vs Brann4               
29/10   01h00 Rosenborg1 vs Stabaek8               

VĐQG Phần Lan

28/10   18h00 HJK Helsinki1 vs RoPS Rovaniemi7               
28/10   18h00 IFK Mariehamn4 vs Ilves Tampere3               
28/10   18h00 SJK Seinajoen6 vs Inter Turku9               
28/10   18h00 Lahti5 vs HIFK11               
28/10   18h00 PS Kemi Kings10 vs KuPs2               
28/10   18h00 Jyvaskyla JK12 vs Vaasa VPS8               

VĐQG Romania

28/10   22h00 CSM Studentesc Iasi8 vs Concordia Chiajna10               
28/10   22h00 CS Universitatea Craiova2 vs Steaua Bucuresti3               
28/10   22h00 CS Voluntari11 vs Juventus Bucuresti14               
28/10   22h00 Sepsi12 vs Botosani5               
28/10   22h00 CFR Cluj1 vs Gaz Metan Medias13               
28/10   22h00 ACS Poli Timisoara9 vs FC Astra Giurgiu4               
28/10   22h00 Steaua Bucuresti7 vs FC Viitorul Constanta6               

VĐQG Slovakia

28/10   22h00 Slovan Bratislava2 vs FK Senica12               
28/10   22h00 MFK Ruzomberok4 vs Dunajska Streda3               
28/10   22h00 Michalovce9 vs Sport Podbrezova10               
28/10   22h00 MSK Zilina6 vs Zlate Moravce8               
28/10   22h00 Nitra5 vs Tatran Presov11               
28/10   22h00 Trencin7 vs Spartak Trnava1               

VĐQG Slovenia

28/10   22h00 NK Aluminij7 vs ND Gorica5               
28/10   22h00 Triglav Gorenjska9 vs NK Publikum Celje8               
28/10   22h00 Ankaran Hrvatini Mas Tech10 vs Krsko Posavlje6               
28/10   22h00 NK Rudar Velenje4 vs NK Olimpija Ljubljana1               
28/10   22h00 Domzale3 vs Maribor2               

VĐQG Séc

28/10   22h00 Mlada Boleslav14 vs Vysocina jihlava16               
28/10   22h00 Bohemians 19057 vs Tescoma Zlin9               
28/10   22h00 Synot Slovacko11 vs Slavia Praha2               
28/10   22h00 Brno15 vs Dukla Prague10               
28/10   22h00 Sigma Olomouc3 vs Teplice8               
28/10   22h00 MFK Karvina12 vs FC Viktoria Plzen1               
28/10   22h00 Sparta Praha4 vs Banik Ostrava13               
28/10   22h00 Slovan Liberec6 vs Baumit Jablonec5               

VĐQG Síp

28/10   20h00 Olympiakos Nicosia FC10 vs Nea Salamis12               
28/10   20h00 Omonia Nicosia FC5 vs Anorthosis Famagusta FC1               
28/10   20h00 Ethnikos Achnas FC13 vs APOEL Nicosia6               
28/10   20h00 Apollon Limassol FC8 vs Doxa Katokopias4               
28/10   20h00 Ermis Aradippou11 vs AEL Limassol7               
28/10   20h00 AEP Paphos3 vs Aris Limassol14               
28/10   20h00 Alki Oroklini9 vs AEK Larnaca2               

VĐQG Thụy Sỹ

28/10   21h00 St. Gallen4 vs Grasshopper5               
28/10   21h00 Lausanne Sports6 vs Thun8               
28/10   21h00 Lugano10 vs Luzern9               
28/10   21h00 Young Boys1 vs FC Sion7               
28/10   21h00 FC Zurich3 vs Basel2               

VĐQG Wales

28/10   20h30 The New Saints1 vs UWIC Inter Cardiff3               
28/10   20h30 Prestatyn Town FC8 vs Aberystwyth Town11               
28/10   20h30 Llandudno6 vs Newtown AFC10               
28/10   20h30 Carmarthen12 vs Bala Town7               

VĐQG Áo

28/10   23h30 Red Bull Salzburg2 vs Rheindorf Altach7               
28/10   23h30 LASK Linz6 vs Austria Wien4               
28/10   23h30 Wolfsberger AC8 vs Sturm Graz1               
28/10   23h30 Mattersburg9 vs SKN St. Polten10               
28/10   23h30 Rapid Wien3 vs Trenkwalder Admira Wacker5               

VĐQG Australia

28/10   13h35 Wellington Phoenix7 vs Brisbane Roar10               
28/10   15h50 Adelaide United5 vs Melbourne City1               

VĐQG Hàn Quốc

28/10   13h00 Pohang Steelers7 vs Daegu FC8               
28/10   13h00 FC Seoul5 vs Ulsan Hyundai FC3               
28/10   13h00 Sangju Sangmu Phoenix11 vs Chunnam Dragons9               

VĐQG Bahrain

28/10   21h30 Al-Ahli(BHR)10 vs Al-Najma2               
28/10   23h45 Al-Riffa5 vs Al-Hadd7               

VĐQG Indonesia

28/10   14h00 Gresik United  vs PS TNI                
28/10   15h00 Semen Padang  vs Perseru Serui                
28/10   18h30 Pusamania Borneo FC  vs Persija Jakarta                

VĐQG Jordan

28/10   20h00 That Ras4 vs Al Hussein Irbid11               
28/10   20h00 Al Aqaba SC10 vs Al Yarmouk12               
28/10   22h30 Al-Ahly6 vs Al Wihdat Amman3               

Malay Super League

28/10   19h00 Selangor PKNS7 vs Felda United3               
28/10   19h00 Kedah4 vs Johor FC1               
28/10   19h00 Pahang2 vs Perak5               
28/10   19h00 Sarawak11 vs PBDKT T-Team9               
28/10   19h00 Pulau Pinang12 vs Selangor6               
28/10   19h00 Melaka8 vs kelantan10               

VĐQG New Zealand

29/10   07h00 Canterbury United5 vs Tasman United1               
29/10   07h00 Southern United3 vs Eastern Suburbs Auckland2               
29/10   07h00 Hamilton Wanderers SC10 vs Hawke's Bay United8               
29/10   09h35 Waitakere United6 vs Auckland City4               

VĐQG Qatar

28/10   21h20 Qatar SC11 vs Al-Sailiya5               
28/10   23h30 Al Duhail SC1 vs Al-Garrafa7               

VĐQG UAE

28/10   19h55 Ajman10 vs Emirates Club9               
28/10   22h45 Al Ain1 vs Al-Sharjah12               

VĐQG Việt Nam

28/10   17h00 Sanna Khanh Hoa3 vs Song Lam Nghe An9               
28/10   17h30 Dong Tam Long An14 vs Thanh Hoa2               
28/10   18h00 Than Quang Ninh7 vs XM Hai Phong FC5               

VĐQG Brazil

29/10   02h00 Atletico Paranaense10 vs Chapecoense SC14               
29/10   02h00 Atletico Mineiro11 vs Botafogo RJ7               
29/10   02h00 Vitoria BA16 vs Atletico Clube Goianiense20               
29/10   02h00 Avai FC SC19 vs Gremio (RS)2               
29/10   02h00 Sport Club Recife PE13 vs Coritiba PR18               
29/10   02h00 Flamengo6 vs Vasco da Gama8               
29/10   02h00 Fluminense RJ9 vs Bahia BA12               
29/10   02h00 Palmeiras3 vs Cruzeiro (MG)5               
29/10   02h00 Sao Paulo15 vs Santos4               
29/10   02h00 Ponte Preta17 vs Corinthians Paulista (SP)1               

VĐQG Bolivia

29/10   02h00 Blooming5 vs San Jose6               
29/10   04h15 Universitario de Sucre11 vs Oriente Petrolero2               

VĐQG Peru

29/10   00h30 Inti Gas Deportes12 vs Deportivo Union Comercio13               
29/10   03h00 Dep.San Martin15 vs Deportivo Municipal8               
29/10   05h45 Sport Rosario11 vs UTC Cajamarca7               
29/10   08h00 FBC Melgar4 vs Universitario De Deportes2               

VĐQG Uruguay

29/10   02h00 CA Juventud15 vs CA River Plate4               
29/10   02h00 Wanderers FC14 vs Cerro Montevideo9               
29/10   02h00 IA Sud America12 vs CA Penarol1               
29/10   02h00 Nacional Montevideo6 vs Boston River3               
29/10   02h00 Rampla Juniors FC8 vs El Tanque Sisley7               
29/10   02h00 Danubio FC5 vs Plaza Colonia16               
29/10   02h00 Defensor Sporting Montevideo2 vs Racing Club Montevideo13               
29/10   02h00 Centro Atletico Fenix10 vs Liverpool URU11               

VĐQG Mexico

29/10   02h00 CDSyC Cruz Azul7 vs Tigres UANL3               
29/10   06h00 Monterrey1 vs Club America2               
29/10   06h06 Club Leon5 vs Veracruz13               
29/10   08h00 Necaxa8 vs Lobos BUAP12               
29/10   08h06 Chivas Guadalajara18 vs Club Tijuana10               

VĐQG Nam Phi

28/10   20h30 Lamontville Golden Arrows2 vs Polokwane City FC12               
28/10   20h30 Kaizer Chiefs4 vs Orlando Pirates3               
29/10   01h15 Free State Stars7 vs Platinum Stars16               
29/10   01h15 Mamelodi Sundowns8 vs AmaZulu11               

Hạng Nhất Anh

28/10   18h30 Sheffield Wednesday16 vs Barnsley19               
28/10   21h00 Birmingham City21 vs Aston Villa5               
28/10   21h00 Burton Albion22 vs Ipswich Town10               
28/10   21h00 Cardiff City2 vs Millwall15               
28/10   21h00 Fulham11 vs Bolton Wanderers24               
28/10   21h00 Hull City14 vs Nottingham Forest12               
28/10   21h00 Leeds United4 vs Sheffield United3               
28/10   21h00 Norwich City9 vs Derby County8               
28/10   21h00 Preston North End7 vs Brentford18               
28/10   21h00 Queens Park Rangers (QPR)17 vs Wolves1               
28/10   21h00 Reading20 vs Middlesbrough13               
28/10   21h00 Sunderland A.F.C23 vs Bristol City6               

Hạng 2 Italia

28/10   20h00 Pro Vercelli19 vs Foggia18               
28/10   20h00 Spezia15 vs Cittadella13               
28/10   20h00 Venezia2 vs Frosinone6               
28/10   20h00 Salernitana11 vs Empoli1               
28/10   20h00 Bari4 vs Ascoli20               
28/10   20h00 Cesena22 vs Novara7               
28/10   20h00 Cremonese3 vs Perugia12               
28/10   20h00 Palermo8 vs ACD Virtus Entella16               
28/10   20h00 Parma10 vs Avellino14               
28/10   20h00 Pescara5 vs Brescia21               
28/10   20h00 Ternana17 vs Carpi9               

Hạng Nhất Scotland

28/10   21h00 Saint Mirren1 vs Greenock Morton6               
28/10   21h00 Dumbarton7 vs Dundee United4               
28/10   21h00 Queen of South5 vs Falkirk9               
28/10   21h00 Inverness8 vs Dunfermline Athletic2               
28/10   21h00 Livingston3 vs Brechin City10               

Hạng 2 Ba Lan

28/10   22h00 Podbeskidzie Bielsko-Biala7 vs Zaglebie Sosnowiec17               
28/10   22h00 Olimpia Grudziadz11 vs Rakow Czestochowa6               
28/10   22h00 GKS Tychy14 vs GKS Katowice16               
28/10   22h00 Gornik Leczna12 vs Puszcza Niepolomice10               
28/10   22h00 OKS Stomil Olsztyn13 vs Wigry Suwalki15               
28/10   22h00 Bytovia Bytow9 vs Stal Mielec5               
28/10   22h00 Chrobry Glogow4 vs Chojniczanka Chojnice1               
28/10   22h00 Pogon Siedlce8 vs Miedz Legnica2               
28/10   22h00 Ruch Chorzow18 vs Odra Opole3               

Hạng 2 Bỉ

29/10   01h30 Westerlo6 vs Lierse7               
29/10   01h30 KFCO Wilrijk2 vs Roeselare4               
29/10   01h30 Tubize8 vs Cercle Brugge3               
29/10   01h30 Oud Heverlee1 vs Saint Gilloise5               

Hạng 2 Na Uy

29/10   01h00 Ullensaker/Kisa IL6 vs FK Arendal16               
29/10   01h00 Start IK2 vs Elverum15               
29/10   01h00 Floro8 vs Strommen9               
29/10   01h00 Bodo Glimt1 vs Asane Fotball13               
29/10   01h00 Mjondalen IF4 vs Levanger FK7               
29/10   01h00 Ranheim IL5 vs Jerv10               
29/10   01h00 Tromsdalen12 vs Fredrikstad14               
29/10   01h00 Sandnes Ulf3 vs Kongsvinger11               

Hạng 2 Séc

28/10   20h00 Trinec2 vs Viktoria Zizkov11               
28/10   20h00 Pardubice4 vs SK Slovan Varnsdorf16               
28/10   20h00 FK MAS Taborsko12 vs Dynamo Ceske Budejovice1               
28/10   20h00 Opava3 vs Olymp.Hradec Kralove6               
28/10   20h00 Vitkovice13 vs Frydek-Mistek15               
28/10   20h00 Usti nad Labem14 vs Hradec Kralove8               
28/10   20h00 SC Znojmo7 vs FK Graffin Vlasim9               
28/10   20h00 FK Banik Sokolov10 vs Marila Pribram5               

Hạng 2 Thụy Sỹ

29/10   01h00 Schaffhausen3 vs Aarau7               
29/10   01h00 FC Rapperswil-Jona4 vs Chiasso5               
29/10   01h00 FC Wil 190010 vs Servette2               
29/10   01h00 Winterthur9 vs Vaduz6               
29/10   01h00 Neuchatel Xamax1 vs Wohlen8               

Hạng 2 Trung Quốc

28/10   13h00 Dalian Aerbin1 vs Baoding Rongda FC14               
28/10   13h00 Beijing Renhe2 vs Hangzhou Greentown9               
28/10   13h00 Shenzhen JiaZhaoye5 vs Shanghai Shenxin7               
28/10   13h00 Wuhan ZALL6 vs Lijiang FeiHu FC16               
28/10   13h00 Shijiazhuang YongChang FC3 vs Dalian Chaoyue15               
28/10   13h00 Xinjiang Tianshan Leopard10 vs Inner Mongolia Zhongyou11               
28/10   13h00 Qingdao Huanghai F.C.4 vs Meizhou Hakka12               
28/10   13h00 Zhejiang Yiteng FC13 vs Beijing BeiKong8               

Hạng 2 Argentina

29/10   01h00 Instituto14 vs Club Atletico Guemes7               
29/10   01h00 Aldosivi Mar del Plata4 vs Juventud U.Gualeguaychu17               
29/10   01h00 Ferrol Carril Oeste15 vs Flandria18               
29/10   01h00 Guillermo Brown16 vs Ferrol Carril Oeste15               
29/10   01h00 Nueva Chicago21 vs Boca Unidos10               
29/10   01h00 Independiente Rivadavia13 vs Agropecuario de Carlos Casares2               
29/10   01h00 San Martin Tucuman23 vs Atletico Rafaela6               
29/10   01h00 Deportivo Moron12 vs San Martin Tucuman23               
29/10   01h00 Santa Marina Tandil22 vs Quilmes19               
29/10   01h00 Juventud U.Gualeguaychu17 vs All Boys5               
29/10   01h00 CA Brown Adrogue1 vs Guillermo Brown16               
29/10   01h00 Estudiantes de San Luis8 vs Sarmiento Junin25               
29/10   01h00 Los Andes20 vs Gimnasia Jujuy9               
29/10   01h00 Villa Dalmine24 vs Los Andes20               
29/10   01h00 Flandria18 vs Independiente Rivadavia13               
29/10   01h00 Almagro3 vs Deportivo Moron12               
29/10   01h00 Club Atletico Guemes7 vs Almagro3               
29/10   01h00 Agropecuario de Carlos Casares2 vs Aldosivi Mar del Plata4               
29/10   01h00 Deportivo Riestra11 vs Villa Dalmine24               
29/10   01h00 Boca Unidos10 vs Santa Marina Tandil22               
29/10   01h00 All Boys5 vs Instituto14               
29/10   01h00 Atletico Rafaela6 vs Nueva Chicago21               
29/10   01h00 Sarmiento Junin25 vs Deportivo Riestra11               
29/10   01h00 Quilmes19 vs Estudiantes de San Luis8               

VĐ Bắc Mỹ

29/10   06h00 New York Cosmos4 vs Puerto Rico FC8               
29/10   06h00 Puerto Rico FC8 vs New York Cosmos4               
29/10   06h30 Miami FC1 vs FC Edmonton7               
29/10   09h00 San Francisco Deltas2 vs Jacksonville Armada5               

League One

28/10   20h00 Northampton Town22 vs Blackpool9               
28/10   21h00 Rotherham United5 vs Gillingham23               
28/10   21h00 Fleetwood Town11 vs Oxford United7               
28/10   21h00 Peterborough United10 vs Shrewsbury Town1               
28/10   21h00 Bristol Rovers16 vs Milton Keynes Dons15               
28/10   21h00 Bury21 vs Doncaster Rovers20               
28/10   21h00 Charlton Athletic4 vs AFC Wimbledon18               
28/10   21h00 Oldham Athletic19 vs Scunthorpe United8               
28/10   21h00 Plymouth Argyle24 vs Rochdale17               
28/10   21h00 Portsmouth12 vs Bradford City3               
28/10   21h00 Walsall14 vs Southend United13               
28/10   21h00 Wigan Athletic2 vs Blackburn Rovers6               

Hạng 3 Đức

28/10   19h00 Fortuna Koln3 vs Wurzburger Kickers19               
28/10   19h00 Sportfreunde Lotte11 vs SG Sonnenhof Grossaspach8               
28/10   19h00 Carl Zeiss Jena17 vs SC Paderborn 071               
28/10   19h00 Chemnitzer15 vs Rot-Weiss Erfurt18               
28/10   19h00 SV Wehen Wiesbaden4 vs Preuben Munster14               
28/10   19h00 Vfr Aalen10 vs Werder Bremen (Youth)13               
28/10   19h00 Hallescher FC12 vs SV Meppen6               
28/10   19h00 Karlsruher SC9 vs Magdeburg2               
28/10   19h00 VfL Osnabruck20 vs Zwickau16               
28/10   19h00 Unterhaching5 vs Hansa Rostock7               

Hạng 3 Pháp

28/10   20h00 USL Dunkerque8 vs Rodez Aveyron1               
29/10   01h00 Red Star FC 935 vs Concarneau14               

Hạng 3 Nhật Bản

28/10   11h00 AC Nagano Parceiro6 vs Blaublitz Akita3               
28/10   11h00 Yokohama SCC13 vs Kagoshima United5               
28/10   11h00 SC Sagamihara12 vs Kataller Toyama4               
28/10   11h00 Tochigi SC1 vs Fujieda MYFC8               
28/10   11h00 Azul Claro Numazu2 vs Cerezo Osaka U2315               
28/10   11h00 Gamba Osaka U2317 vs Giravanz Kitakyushu9               
28/10   11h00 FC Tokyo U2310 vs Fukushima United FC11               
28/10   11h00 Gainare Tottori16 vs FC Ryukyu7               

Japan Football League

28/10   11h00 Nara Club10 vs Mio Biwako Shiga13               

League Two

28/10   21h00 Yeovil Town18 vs Stevenage Borough9               
28/10   21h00 Notts County2 vs Newport County6               
28/10   21h00 Lincoln City10 vs Crawley Town19               
28/10   21h00 Chesterfield24 vs Carlisle United16               
28/10   21h00 Accrington Stanley3 vs Barnet20               
28/10   21h00 Wycombe Wanderers5 vs Cheltenham Town14               
28/10   21h00 Forest Green Rovers23 vs Morecambe22               
28/10   21h00 Colchester United15 vs Crewe Alexandra17               
28/10   21h00 Grimsby Town12 vs Cambridge United11               
28/10   21h00 Luton Town1 vs Coventry City8               
28/10   21h00 Mansfield Town13 vs Exeter City4               
28/10   21h00 Port Vale21 vs Swindon Town7               

Hạng 4 Đức - Bavaria

28/10   19h00 Nurnberg (Youth)3 vs Unterfohring18               
28/10   19h00 FC Augsburg II14 vs SV Seligenporten7               
28/10   19h00 Schweinfurt 05 FC4 vs Greuther Furth (Youth)17               
28/10   19h00 SpVgg Bayreuth13 vs SV Schalding Heining5               
28/10   19h00 FC Pipinsried8 vs FC Ingolstadt 04 Am2               
28/10   19h00 VfB Eichstatt19 vs VfR Garching12               
28/10   19h00 Wacker Burghausen10 vs TSV Buchbach11               

Hạng 4 Đức - Miền Nam

28/10   19h00 TSG Hoffenheim (Youth)  vs Eintracht Stadtallendorf                
28/10   19h00 SSV Ulm 1846  vs Astoria Walldorf                
28/10   19h00 SC Freiburg (Youth)  vs Stuttgarter Kickers                
28/10   19h00 TSV Steinbach  vs TuS Koblenz                
28/10   19h00 TSV Schott Mainz  vs SV Waldhof Mannheim                
28/10   19h00 SV Rochling Volkling  vs FSV Mainz 05 (Youth)                
28/10   19h00 Hessen Kassel  vs VfR Wormatia Worms                
28/10   19h00 SV Elversberg  vs FSV Frankfurt                
28/10   19h00 Kickers Offenbach  vs Saarbrucken                

Hạng 4 Đức - Miền Tây

28/10   19h00 Monchengladbach AM.  vs SC Verl                
28/10   19h00 Koln (Youth)  vs Fortuna Dusseldorf (Youth)                
28/10   19h00 Rot-Weiss Essen  vs Rot-Weiss Oberhausen                
28/10   19h00 wiedenbruck  vs Wuppertaler SV Borussia                
28/10   19h00 Bonner  vs Erndtebruck                
28/10   19h00 Wegberg-Beeck  vs Alemannia Aachen                
28/10   19h00 Uerdingen KFC 05  vs Borussia Dortmund (Youth)                
28/10   19h00 W. Rhynern  vs SV Rodinghausen                
28/10   19h00 Wattenscheid 09  vs Viktoria koln                

Vòng loại U17 Châu Âu

28/10   17h59 Denmark U177-4 vs Scotland U177-3               
28/10   17h59 Andorra U177-1 vs Estonia U177-2               

Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

28/10   16h59 Ukraine (w) U194-4 vs Albania U19(w)4-1               
28/10   16h59 Spain (w) U194-3 vs Azerbaijan (w) U194-2               

U21 Nga

28/10   17h00 Zenit St.Petersburg Youth11 vs Lokomotiv Moscow Youth8               
28/10   17h00 Amkar Perm(R)13 vs FK Ural Youth16               
28/10   17h00 FK Rostov Youth10 vs Spartak Moscow Youth6               
28/10   17h00 FC Terek Groznyi Youth15 vs FK Anzhi Youth12               
28/10   17h00 FK Krasnodar Youth3 vs SKA Khabarovsk Youth7               
28/10   17h00 Dinamo Moscow Youth1 vs FK Tosno Youth9               
28/10   17h00 Arsenal Tula Youth14 vs CSKA Moscow (R)2               
28/10   17h00 Ufa Youth5 vs Rubin Kazan (R)4               

U19 Séc

28/10   16h00 Slavia Praha U19  vs Hradec Kralove U19                
28/10   16h00 Teplice U19  vs Frydek-Mistek U19                
28/10   16h00 Sigma Olomouc U19  vs Banik Ostrava U19                
28/10   16h00 Bohemians 1905 U19  vs Viktoria Plzen U19                
28/10   17h15 Pardubice U19  vs Opava U19                
28/10   18h00 Sparta Praha U19  vs Slovacko U19                
28/10   18h00 Tescoma Zlin U19  vs Dynamo Ceske Budejovice U19                

U21 Ukraine

28/10   17h00 Chernomorets Odessa U2111 vs Illichivets U216               
28/10   17h00 Zorya U212 vs PFK Aleksandriya U214               
28/10   17h00 Karpaty U217 vs Dinamo KyivU215               
28/10   17h00 FC Shakhtar Donetsk U211 vs Stal Kamianske U2112               
28/10   17h00 Zirka Kirovohrad U2110 vs FC Vorskla U213               
28/10   17h00 Veres Rivne U219 vs Olimpic Donetsk U218