`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 02/08/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Tây Ban Nha

24/10   01h00 Real Sociedad8 vs RCD Espanyol14 0 : 3/4-0.930.820 : 1/4-0.970.853.751.844.351 1/4-0.860.722 3/4-0.980.86K+1
24/10   02h00 Deportivo La Coruna15 vs Girona17 0 : 1/2-0.950.850 : 1/4-0.880.753.502.053.7510.980.882 1/2-0.970.85K+NS

VĐQG Bồ Đào Nha

24/10   01h00 Vitoria Guimaraes11 vs Portimonense14 0 : 1/20.910.970 : 1/4-0.940.823.451.883.5510.980.882 1/20.980.88
24/10   03h00 Moreirense17 vs Sporting Braga5 1/2 : 00.81-0.931/4 : 00.83-0.953.253.302.041-0.930.782 1/41.000.86

VĐQG Nga

23/10   23h30 Lokomotiv Moscow2 vs FC Krasnodar5 0 : 1/4-0.890.770 : 00.76-0.883.002.402.703/40.80-0.9420.80-0.94

VĐQG Albania

23/10   22h00 Teuta Durres7 vs Skenderbeu Korca1               

VĐQG Ba Lan

23/10   23h00 Wisla Plock9 vs Slask Wroclaw8               

VĐQG Belarus

23/10   22h00 Dnepr Mogilev12 vs BATE Borisov1               
23/10   22h30 FC Torpedo Zhodino4 vs FC Torpedo Minsk14               

VĐQG Bulgary

23/10   22h00 Ludogorets Razgrad1 vs Etar11               

VĐQG Bắc Ai Len

24/10   01h45 Linfield FC3 vs Crusaders5 0 : 1/2-0.830.650 : 1/4-0.930.753.552.202.7510.74-0.942 3/40.990.81

VĐQG Georgia

23/10   16h00 FC Kolkheti Poti9 vs Shukura Kobuleti10               
23/10   22h00 Dinamo Batumi8 vs Chikhura Sachkhere6               
23/10   23h00 Torpedo Kutaisi2 vs Lokomotiv Tbilisi5               

VĐQG Hy Lạp

23/10   23h30 AEK Athens2 vs PAE Atromitos4 0 : 1 1/4-0.890.770 : 1/20.940.944.051.436.401-0.940.802 1/40.861.00

VĐQG Israel

24/10   00h30 Hapoel Beer Sheva5 vs Maccabi Tel Aviv4               

VĐQG Na Uy

24/10   00h00 Odd Grenland7 vs Lillestrom11 0 : 1/20.960.920 : 1/4-0.830.703.451.933.4010.78-0.932 1/20.880.98

VĐQG Romania

24/10   00h45 Botosani5 vs Steaua Bucuresti7               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

24/10   00h00 Besiktas JK6 vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi4 0 : 3/40.990.890 : 1/4-0.980.863.401.753.9010.85-0.992 3/40.990.87

VĐQG Thụy Điển

24/10   00h00 Hammarby11 vs IK Sirius FK9 0 : 1/20.920.960 : 1/4-0.830.703.651.923.251 1/41.000.862 3/40.83-0.97
24/10   00h00 Malmo FF1 vs AIK Solna2 0 : 1/40.890.990 : 1/4-0.800.683.502.083.001 1/4-0.840.702 3/4-0.990.85
24/10   00h00 Jonkopings Sodra14 vs Kalmar12 0 : 00.881.000 : 00.83-0.953.302.452.5510.80-0.942 1/20.960.90

VĐQG Đan Mạch

24/10   00h00 Randers FC14 vs Aalborg8 0 : 00.80-0.930 : 00.85-0.973.302.362.681-0.940.802 1/40.85-0.99

VĐQG Indonesia

23/10   15h00 Mitra Kukar  vs Pusamania Borneo FC                
23/10   15h00 Madura United  vs Bhayangkara Surabaya United                

VĐQG Brazil

24/10   05h00 Botafogo RJ7 vs Corinthians Paulista (SP)1 0 : 00.80-0.930 : 00.79-0.923.102.582.953/40.84-0.9820.910.95

VĐQG Bolivia

24/10   07h30 Blooming5 vs Nacional Potosi12               

VĐQG Paraguay

24/10   04h00 Deportivo Capiata6 vs Guarani CA3               
24/10   06h10 Independiente F.B.C.12 vs General Diaz5               

Hạng 2 Tây Ban Nha

24/10   01h30 Cultural Leonesa12 vs Albacete18 0 : 1/20.960.920 : 1/4-0.850.733.351.933.501-0.990.852 1/40.82-0.96

Hạng 2 Đức

24/10   01h30 SV Sandhausen5 vs St. Pauli7 0 : 1/40.990.890 : 00.80-0.932.962.283.103/40.75-0.892 1/4-0.950.81

Hạng 2 Pháp

24/10   01h45 Ajaccio2 vs Ajaccio Gfco15 0 : 1/40.940.940 : 00.69-0.813.102.183.151-0.860.722 1/4-0.990.85

Hạng 2 Bỉ

24/10   01h30 Saint Gilloise5 vs Tubize8 0 : 1/20.990.850 : 1/4-0.890.733.301.963.2510.920.902 1/20.920.90

Hạng 2 Thụy Sỹ

24/10   01h00 Aarau7 vs Winterthur9 0 : 3/40.85-0.990 : 1/40.980.883.901.604.251 1/4-0.880.722 3/40.900.94

Hạng 2 Thụy Điển

24/10   00h00 IFK Varnamo8 vs Syrianska FC15 0 : 1 1/40.910.970 : 1/2-0.970.854.851.405.501 1/40.85-0.993 1/40.84-0.98

Vòng loại WC Nữ 2019

23/10   17h59 Israel (w)C-3 vs Spain (w)A-26               

Hạng 4 Đức - Miền Tây

24/10   01h15 Rot-Weiss Oberhausen  vs Bonner                

Vòng loại U17 Châu Âu

23/10   17h59 Austria U1710-4 vs luxembourg U1710-2               
23/10   17h59 Sweden U1712-2 vs Poland U1712-1               
23/10   17h59 San Marino U1712-4 vs Cyprus U1712-3               
23/10   17h59 Lithuania U1710-1 vs Romania U1710-3               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

23/10   17h59 Italy (w) U1732 vs Malta Women U1733               
23/10   17h59 Slovenia (w) U1735 vs Finland (w) U1734               

Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

23/10   16h59 Austria (w) U198-2 vs Belgium (w) U198-1               
23/10   16h59 Macedonia (w) U198-4 vs Croatia (w) U198-3               

U21 Nga

23/10   16h00 Lokomotiv Moscow Youth8 vs FK Krasnodar Youth3               

U21 Séc

23/10   16h00 BrnoU2117 vs Synot SlovackoU219               
23/10   18h00 Vysocina JihlavaU2115 vs Banik OstravaU2113               
23/10   18h00 Sparta PrahaU211 vs Hradec KraloveU217               
23/10   18h00 Mlada BoleslavU212 vs Slovan LiberecU215               
23/10   18h00 Ceske BudejoviceU2114 vs FC Viktoria PlzenU2111               
23/10   19h00 FK Baumit JablonecU2120 vs Slavia PrahaU2110