`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 02/07/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

30/12   22h00 Bournemouth AFC14 vs Everton10               
30/12   22h00 Chelsea3 vs Stoke City15               
30/12   22h00 Huddersfield Town12 vs Burnley6               
30/12   22h00 Liverpool5 vs Leicester City8               
30/12   22h00 Newcastle United16 vs Brighton Hove Albion13               
30/12   22h00 Watford9 vs Swansea City20               
31/12   00h30 Manchester United2 vs Southampton11               

VĐQG Italia

30/12   18h30 Fiorentina10 vs AC Milan7               
30/12   21h00 Benevento20 vs Chievo12               
30/12   21h00 Atalanta8 vs Cagliari14               
30/12   21h00 Bologna11 vs Udinese13               
30/12   21h00 AS Roma4 vs Sassuolo15               
30/12   21h00 Sampdoria6 vs Spal18               
30/12   21h00 Torino9 vs Genoa16               
31/12   00h00 Inter Milan1 vs Lazio5               
31/12   02h45 Verona19 vs Juventus3               

VĐQG Scotland

30/12   21h00 Saint Johnstone7 vs Dundee11               
30/12   21h00 Partick Thistle12 vs Ross County10               
30/12   21h00 Aberdeen3 vs Heart of Midlothian5               
30/12   21h00 Celtic FC1 vs Glasgow Rangers2               
30/12   21h00 Hibernian4 vs Kilmarnock8               
30/12   21h00 Motherwell6 vs Hamilton Academical9               

VĐQG Hy Lạp

30/12   23h00 AEL Larisa9 vs Kerkyra15               
30/12   23h00 AEL Larisa9 vs AEK Athens1               
30/12   23h00 AEL Larisa9 vs Platanias FC16               
30/12   23h00 AEL Larisa9 vs Olympiakos Piraeus4               
30/12   23h00 AEL Larisa9 vs Lamia11               
30/12   23h00 AEL Larisa9 vs Panionios5               
30/12   23h00 AEL Larisa9 vs Panathinaikos7               

VĐQG Australia

30/12   13h35 Adelaide United4 vs Brisbane Roar6               
30/12   15h50 Sydney FC1 vs Perth Glory8               

VĐQG Ai Cập

30/12   21h00 El Daklyeh12 vs Smouha SC4               
30/12   23h30 hrbe8 vs Wadi Degla SC17               

Hạng Nhất Anh

30/12   21h00 Nottingham Forest11 vs Sunderland A.F.C23               
30/12   21h00 Barnsley20 vs Reading14               
30/12   21h00 Birmingham City22 vs Leeds United7               
30/12   21h00 Brentford13 vs Sheffield Wednesday15               
30/12   21h00 Bristol City3 vs Wolves1               
30/12   21h00 Burton Albion24 vs Norwich City16               
30/12   21h00 Cardiff City2 vs Preston North End10               
30/12   21h00 Hull City18 vs Fulham12               
30/12   21h00 Ipswich Town9 vs Derby County4               
30/12   21h00 Middlesbrough8 vs Aston Villa5               
30/12   21h00 Millwall17 vs Queens Park Rangers (QPR)19               
30/12   21h00 Sheffield United6 vs Bolton Wanderers21               

Hạng 2 Argentina

31/12   01h00 Deportivo Moron14 vs Aldosivi Mar del Plata6               
31/12   01h00 Santa Marina Tandil20 vs San Martin Tucuman8               
31/12   01h00 Estudiantes de San Luis15 vs Almagro2               
31/12   01h00 Los Andes12 vs Juventud U.Gualeguaychu5               
31/12   01h00 Villa Dalmine3 vs Flandria24               
31/12   01h00 Club Atletico Guemes9 vs All Boys19               
31/12   01h00 Deportivo Riestra18 vs Instituto13               
31/12   01h00 Boca Unidos25 vs Ferrol Carril Oeste23               
31/12   01h00 Atletico Rafaela1 vs Independiente Rivadavia22               
31/12   01h00 Sarmiento Junin17 vs Guillermo Brown7               
31/12   01h00 Gimnasia Jujuy11 vs Agropecuario de Carlos Casares4               
31/12   01h00 Quilmes16 vs CA Brown Adrogue10               

Cúp Bồ Đào Nha

30/12   22h00 Caldas  vs Academica Coimbra                

League Two

30/12   21h00 Lincoln City6 vs Forest Green Rovers23               
30/12   21h00 Chesterfield21 vs Colchester United10               
30/12   21h00 Swindon Town8 vs Notts County2               
30/12   21h00 Wycombe Wanderers5 vs Mansfield Town9               
30/12   21h00 Carlisle United14 vs Coventry City7               
30/12   21h00 Morecambe18 vs Yeovil Town20               
30/12   21h00 Cambridge United13 vs Crewe Alexandra22               
30/12   21h00 Crawley Town17 vs Stevenage Borough16               
30/12   21h00 Exeter City4 vs Barnet24               
30/12   21h00 Cheltenham Town15 vs Newport County12               
30/12   21h00 Grimsby Town11 vs Accrington Stanley3               
30/12   21h00 Port Vale19 vs Luton Town1               

Hạng 4 Đức - Miền Nam

30/12   19h00 VfR Wormatia Worms  vs SV Waldhof Mannheim