`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 02/06/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

10/03   19h30 Manchester United2 vs Liverpool3               
10/03   22h00 Everton9 vs Brighton Hove Albion14               
10/03   22h00 Huddersfield Town17 vs Swansea City16               
10/03   22h00 Newcastle United13 vs Southampton18               
10/03   22h00 West Bromwich(WBA)20 vs Leicester City7               
10/03   22h00 West Ham United12 vs Burnley8               
11/03   00h30 Chelsea4 vs Crystal Palace15               

VĐQG Đức

10/03   20h30 TSG Hoffenheim9 vs VfL Wolfsburg14               
10/03   20h30 Werder Bremen16 vs FC Koln18               
10/03   20h30 Borussia Dortmund2 vs Eintracht Frankfurt3               
10/03   20h30 Hannover 967 vs Augsburg8               
10/03   20h30 Hertha Berlin11 vs SC Freiburg12               
10/03   20h30 Bayer Leverkusen4 vs Borussia Monchengladbach10               
10/03   20h30 FSV Mainz 0515 vs Schalke 046               
10/03   20h30 Bayern Munchen1 vs Hamburger SV17               
10/03   20h30 VfB Stuttgart13 vs RB Leipzig5               

VĐQG Pháp

11/03   01h00 Bordeaux8 vs Angers19               
11/03   01h00 Dijon13 vs Amiens18               
11/03   01h00 Guingamp10 vs Nice9               
11/03   01h00 Lille17 vs Montpellier5               
11/03   01h00 Lyon4 vs Caen12               
11/03   01h00 Nantes6 vs Troyes15               
11/03   01h00 Paris Saint Germain (PSG)1 vs Metz20               
11/03   01h00 Rennes7 vs Saint Etienne11               
11/03   01h00 Strasbourg14 vs Monaco2               
11/03   01h00 Toulouse16 vs Marseille3               

VĐQG Scotland

10/03   22h00 Hamilton Academical11 vs Motherwell7               
10/03   22h00 Partick Thistle10 vs Aberdeen3               
10/03   22h00 Dundee8 vs Saint Johnstone9               
10/03   22h00 Hibernian4 vs Heart of Midlothian5               
10/03   22h00 Kilmarnock6 vs Ross County12               
10/03   22h00 Glasgow Rangers2 vs Celtic FC1               

VĐQG Hà Lan

10/03   23h30 ADO Den Haag8 vs NAC Breda14               
11/03   00h45 VVV Venlo10 vs Excelsior SBV11               
11/03   00h45 Willem II15 vs PSV Eindhoven1               
11/03   01h45 Roda JC17 vs Sparta Rotterdam18               

VĐQG Albania

10/03   19h00 Skenderbeu Korca1 vs Lushnja KS10               
10/03   19h00 Skenderbeu Korca1 vs Luftetari7               
10/03   19h00 KS Perparimi Kukesi2 vs Teuta Durres9               
10/03   19h00 KS Perparimi Kukesi2 vs Vllaznia Shkoder8               
10/03   19h00 Lushnja KS10 vs Teuta Durres9               
10/03   19h00 Partizani Tirana6 vs Luftetari7               
10/03   19h00 Partizani Tirana6 vs Flamurtari4               
10/03   19h00 Kamza5 vs Vllaznia Shkoder8               
10/03   19h00 KF Laci3 vs Flamurtari4               
10/03   19h00 KF Laci3 vs Kamza5               

VĐQG Armenia

10/03   19h00 Gandzasar Kapan2 vs FC Pyunik5               

VĐQG Azerbaijan

10/03   20h00 FK Inter Baku8 vs FC Neftci Baku5               
10/03   20h00 FK Kapaz Ganca7 vs FK Gilan Gabala2               

VĐQG Ba Lan

10/03   23h00 Sandecja Nowy Sacz14 vs Piast Gliwice13               
10/03   23h00 Wisla Krakow7 vs Slask Wroclaw10               
10/03   23h00 Wisla Plock5 vs Korona Kielce6               
10/03   23h00 Gornik Zabrze4 vs Zaglebie Lubin8               
10/03   23h00 Lech Poznan3 vs Jagiellonia Bialystok1               
10/03   23h00 Lechia Gdansk11 vs Legia Warszawa2               
10/03   23h00 Arka Gdynia9 vs LKS Nieciecza15               
10/03   23h00 Pogon Szczecin16 vs Cracovia Krakow12               

VĐQG Bulgary

10/03   21h00 Ludogorets Razgrad2 vs Cherno More Varna7               
10/03   21h00 Lokomotiv Plovdiv8 vs Beroe Stara Zagora4               
10/03   21h00 Vitosha Bistritsa14 vs Septemvri Simitli10               
10/03   21h00 FC Dunav Ruse11 vs Slavia Sofia9               
10/03   21h00 Pirin Blagoevgrad12 vs CSKA Sofia1               
10/03   21h00 Vereya6 vs Botev Plovdiv5               
10/03   21h00 Levski Sofia3 vs Etar13               

VĐQG Bắc Ai Len

10/03   22h00 Ballinamallard United12 vs Ards FC9               
10/03   22h00 Ballymena United7 vs Coleraine2               

VĐQG Bỉ

11/03   01h30 Lokeren14 vs Zulte-Waregem11               
11/03   01h30 Sint-Truidense9 vs Club Brugge1               
11/03   01h30 Mechelen15 vs Red Star Waasland10               
11/03   01h30 Oostende13 vs Standard Liege8               
11/03   01h30 Racing Genk5 vs KAA Gent4               
11/03   01h30 Kortrijk6 vs Charleroi2               
11/03   01h30 KAS Eupen16 vs Mouscron Peruwelz12               
11/03   01h30 Anderlecht3 vs Royal Antwerp7               

VĐQG Croatia

10/03   22h00 NK Lokomotiva Zagreb7 vs Dinamo Zagreb1               
10/03   22h00 Inter Zapresic5 vs Rijeka4               
10/03   22h00 Hajduk Split2 vs Istra 1961 Pula8               
10/03   22h00 Slaven Koprivnica6 vs Rudes9               
10/03   22h00 HNK Cibalia10 vs ZNK Osijek3               

VĐQG Hungary

10/03   23h00 Fehervar Videoton2 vs Diosgyor VTK6               
10/03   23h00 Mezokovesd-Zsory12 vs Szombathelyi Haladas10               
10/03   23h00 Vasas9 vs Budapest Honved4               
10/03   23h00 Ferencvarosi TC1 vs Balmazujvarosi FC11               
10/03   23h00 Paksi SE Honlapja7 vs Videoton Puskas Akademia8               
10/03   23h00 Debrecin VSC3 vs Ujpesti5               

VĐQG Israel

10/03   23h00 Hapoel Acco14 vs Hapoel Ironi Kiryat Shmona7               
10/03   23h00 Hapoel Beer Sheva1 vs Hapoel Bnei Sakhnin FC9               
10/03   23h00 Hapoel Haifa4 vs Ashdod MS12               
10/03   23h00 Hapoel Raanana11 vs Beitar Jerusalem2               
10/03   23h00 Hapoel Ashkelon13 vs Maccabi Haifa10               
10/03   23h00 Bnei Yehuda Tel Aviv6 vs Maccabi Netanya5               
10/03   23h00 Maccabi Tel Aviv3 vs Maccabi Petah Tikva FC8               

VĐQG Malta

10/03   19h00 Senglea Athletic10 vs Floriana F.C.6               
10/03   19h00 Sliema Wanderers FC7 vs St. Andrews11               
10/03   21h00 Birkirkara FC3 vs Balzan FC1               
10/03   21h00 Naxxar Lions12 vs Hamrun Spartans8               

VĐQG Montenegro

10/03   23h00 Decic Tuzi10 vs OFK Petrovac9               
10/03   23h00 FK Iskra Danilovgrad5 vs FK Zeta4               
10/03   23h00 FK Kom8 vs FK Grbalj Radanovici7               
10/03   23h00 FK Sutjeska Niksic1 vs Mladost 069 Podgorica3               
10/03   23h00 FK Buducnost Podgorica2 vs FK Rudar Pljevlja6               

VĐQG Serbia

10/03   22h00 FK Rad Beograd16 vs Habitpharm Javor14               
10/03   22h00 Cukaricki Stankom3 vs Partizan Belgrade2               
10/03   22h00 Radnicki Nis6 vs FK Spartak Zlatibor Voda4               
10/03   22h00 Mladost Lucani9 vs Vojvodina Novi Sad7               
10/03   22h00 Radnik Surdulica10 vs Borac Cacak15               
10/03   22h00 FK Backa Backa Palanka13 vs Macva Sabac11               
10/03   22h00 Zemun12 vs FK Vozdovac Beograd5               
10/03   22h00 Crvena Zvezda1 vs FK Napredak Krusevac8               

VĐQG Séc

10/03   22h00 Baumit Jablonec6 vs Banik Ostrava16               
10/03   22h00 Slavia Praha4 vs Sigma Olomouc2               
10/03   22h00 Synot Slovacko14 vs Bohemians 19057               
10/03   22h00 FC Viktoria Plzen1 vs Slovan Liberec3               
10/03   22h00 Brno11 vs Mlada Boleslav13               
10/03   22h00 Dukla Prague10 vs Vysocina jihlava15               
10/03   22h00 MFK Karvina12 vs Sparta Praha5               
10/03   22h00 Teplice8 vs Tescoma Zlin9               

VĐQG Thụy Sỹ

10/03   21h00 Luzern7 vs Basel2               
10/03   21h00 FC Sion10 vs Thun9               
10/03   21h00 Lausanne Sports8 vs St. Gallen5               
10/03   21h00 Young Boys1 vs Grasshopper6               
10/03   21h00 FC Zurich3 vs Lugano4               

VĐQG Wales

10/03   21h30 Connahs Quay Nomads FC2 vs Newi Cefn Druids6               
10/03   21h30 Newtown AFC8 vs Aberystwyth Town10               
11/03   02h00 UWIC Inter Cardiff5 vs The New Saints1               

VĐQG Áo

11/03   00h30 Austria Wien7 vs SKN St. Polten10               
11/03   00h30 Rheindorf Altach8 vs Rapid Wien4               
11/03   00h30 Trenkwalder Admira Wacker3 vs Sturm Graz2               
11/03   00h30 Wolfsberger AC9 vs LASK Linz5               
11/03   00h30 Mattersburg6 vs Red Bull Salzburg1               

VĐQG Australia

10/03   18h00 Perth Glory8 vs Central Coast Mariners9               

VĐQG Nhật Bản

10/03   11h00 Kawasaki Frontale15 vs Gamba Osaka16               
10/03   11h00 Yokohama Marinos14 vs Sagan Tosu4               
10/03   12h00 Vegalta Sendai13 vs Vissel Kobe5               
10/03   12h00 V-Varen Nagasaki17 vs Urawa Red Diamonds7               
10/03   13h00 Kashima Antlers12 vs Hiroshima Sanfrecce3               
10/03   13h00 Kashiwa Reysol9 vs Cerezo Osaka8               
10/03   13h00 Jubilo Iwata11 vs FC Tokyo6               
10/03   17h00 Consadole Sapporo18 vs Shimizu S-Pulse10               

VĐQG Hàn Quốc

10/03   12h00 Incheon United10 vs Jeonbuk Hyundai Motors1               
10/03   12h00 Daegu FC8 vs Suwon Samsung Bluewings4               
10/03   12h00 Gyeongnam FC  vs Jeju United2               
10/03   14h00 Ulsan Hyundai FC3 vs Sangju Sangmu Phoenix11               

VĐQG Hồng Kông

10/03   13h30 Southern District6 vs LeeMan7               

Malay Super League

10/03   15h45 Terengganu2 vs Johor FC1               
10/03   15h45 Pahang3 vs Negeri Sembilan10               
10/03   20h00 Kuala Lumpur11 vs Kedah9               

VĐQG New Zealand

11/03   08h00 Canterbury United4 vs Team Wellington2               
11/03   08h00 Wellington Phoenix Reserve9 vs Tasman United6               
11/03   08h00 Waitakere United7 vs Hawke's Bay United8               
11/03   10h35 Auckland City1 vs Eastern Suburbs Auckland3               

VĐQG Thái Lan

10/03   17h45 Rajnavy Rayong FC6 vs Suphanburi FC7               
10/03   18h00 Chonburi Shark FC14 vs Bangkok Glass15               
10/03   19h00 Bangkok United FC9 vs Buriram United3               
10/03   20h00 Air Force Central18 vs Pattaya United13               

VĐQG Paraguay

11/03   03h00 Independiente F.B.C.5 vs Deportivo Santani8               
11/03   03h00 Deportivo Capiata6 vs 3 De Febrero10               
11/03   03h00 General Diaz11 vs Guarani CA3               
11/03   03h00 Sportivo Luqueno12 vs FC Nacional Asuncion7               
11/03   03h00 Olimpia Asuncion2 vs Cerro Porteno4               
11/03   03h00 Libertad1 vs Sol de America9               

VĐQG Uruguay

11/03   02h30 CA Progreso2 vs Cerro Montevideo11               
11/03   02h30 Nacional Montevideo1 vs Defensor Sporting Montevideo5               
11/03   02h30 Rampla Juniors FC16 vs CA River Plate8               
11/03   02h30 CA Atenas9 vs El Tanque Sisley13               
11/03   02h30 Danubio FC4 vs Liverpool URU10               
11/03   02h30 Torque15 vs Wanderers FC6               
11/03   02h30 CA Penarol3 vs Boston River12               
11/03   02h30 Centro Atletico Fenix7 vs Racing Club Montevideo14               

VĐQG Mexico

11/03   08h00 Tigres UANL10 vs Club Tijuana8               
11/03   10h00 Club America1 vs Club Leon12               

Hạng Nhất Anh

10/03   21h00 Nottingham Forest17 vs Derby County4               
10/03   21h00 Aston Villa3 vs Wolves1               
10/03   21h00 Burton Albion22 vs Bristol City6               
10/03   21h00 Cardiff City2 vs Birmingham City21               
10/03   21h00 Hull City20 vs Norwich City12               
10/03   21h00 Ipswich Town14 vs Sheffield United7               
10/03   21h00 Middlesbrough8 vs Barnsley23               
10/03   21h00 Millwall13 vs Brentford10               
10/03   21h00 Preston North End9 vs Fulham5               
10/03   21h00 Queens Park Rangers (QPR)15 vs Sunderland A.F.C24               
10/03   21h00 Reading18 vs Leeds United11               
10/03   21h00 Sheffield Wednesday16 vs Bolton Wanderers19               

Hạng 2 Italia

10/03   21h00 Spezia7 vs Ternana22               
10/03   21h00 Venezia6 vs Ascoli21               
10/03   21h00 Perugia10 vs Foggia13               
10/03   21h00 Salernitana17 vs Avellino15               
10/03   21h00 Novara16 vs Brescia14               
10/03   21h00 Bari4 vs Pro Vercelli20               
10/03   21h00 Cesena19 vs Carpi11               
10/03   21h00 Cremonese9 vs Cittadella5               
10/03   21h00 Empoli1 vs ACD Virtus Entella18               
10/03   21h00 Palermo3 vs Frosinone2               
10/03   21h00 Pescara12 vs Parma8               

Hạng Nhất Scotland

10/03   22h00 Brechin City10 vs Dundee United3               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

10/03   22h00 SL Benfica B11 vs Academica Coimbra2               
10/03   22h00 Vitoria Guimaraes B10 vs Gil Vicente18               
10/03   22h00 Porto B1 vs Viseu5               
10/03   22h00 Nacional da Madeira8 vs Sporting Braga II19               
10/03   22h00 FC Famalicao9 vs Real Sport Clube20               
10/03   22h00 Oliveirense16 vs Varzim13               
10/03   22h00 FC Arouca3 vs SC Covilha12               
10/03   22h00 Santa Clara4 vs Sporting CP B15               
10/03   22h00 Leixoes6 vs Cova Piedade14               
10/03   22h00 Penafiel7 vs CF Uniao Madeira17               

Hạng 2 Nga

10/03   19h00 Tom Tomsk17 vs Dinamo St Petersburg5               
10/03   19h00 Kryliya Sovetov3 vs Tyumen16               
10/03   19h00 Luch Energiya15 vs Gazovik Orenburg2               
10/03   19h00 Zenit-2 St.Petersburg18 vs Yenisey Krasnoyarsk1               
10/03   19h00 Khimki13 vs Shinnik Yaroslavl9               
10/03   19h00 Kuban Krasnodar10 vs Spartak Tambov4               
10/03   19h00 Volga Olimpiets12 vs Sibir Novosibirsk7               
10/03   19h00 Avangard14 vs Volgar-Gazprom Astrachan8               
10/03   19h00 Fakel19 vs Baltika Kaliningrad6               
10/03   19h00 Rotor Volgograd20 vs Spartak Moscow II11               

Hạng 2 Ba Lan

10/03   22h00 Podbeskidzie Bielsko-Biala12 vs Chojniczanka Chojnice1               
10/03   22h00 GKS Katowice7 vs Rakow Czestochowa3               
10/03   22h00 OKS Stomil Olsztyn17 vs Ruch Chorzow14               
10/03   22h00 Odra Opole2 vs Puszcza Niepolomice8               
10/03   22h00 Wigry Suwalki9 vs Pogon Siedlce13               
10/03   22h00 Bytovia Bytow11 vs GKS Tychy15               
10/03   22h00 Chrobry Glogow6 vs Olimpia Grudziadz16               
10/03   22h00 Stal Mielec5 vs Gornik Leczna18               
10/03   22h00 Zaglebie Sosnowiec10 vs Miedz Legnica4               

Hạng 2 Ireland

11/03   02h30 Longford Town7 vs Wexford (Youth)3               

Hạng 2 Séc

10/03   20h00 Hradec Kralove10 vs Dynamo Ceske Budejovice4               
10/03   20h00 SK Slovan Varnsdorf12 vs FK Graffin Vlasim8               
10/03   20h00 Frydek-Mistek16 vs SC Znojmo6               
10/03   20h00 Vitkovice14 vs Viktoria Zizkov13               
10/03   20h00 Olymp.Hradec Kralove9 vs Trinec2               
10/03   20h00 Usti nad Labem15 vs Pardubice5               
10/03   20h00 Marila Pribram3 vs FK MAS Taborsko11               
10/03   20h00 FK Banik Sokolov7 vs Opava1               

Hạng 2 Nhật Bản

10/03   14h00 Omiya Ardija  vs Tokushima Vortis7               

Hạng 2 Hàn Quốc

10/03   12h00 Seongnam FC  vs Gwangju Football Club                
10/03   15h00 Ansan Mugunghwa FC5 vs Suwon FC6               

Malay Premier League

10/03   15h45 UKM FC10 vs Terengganu B12               
10/03   20h00 Pahang UiTM FC3 vs Felcra FC4               

Hạng 2 Chi Lê

10/03   22h00 Coquimbo Unido9 vs Barnechea13               

Hạng 2 Mexico

10/03   11h00 Murcielagos15 vs Alebrijes de Oaxaca1               
11/03   06h00 Zacatepec9 vs CSyD Dorados de Sinaloa3               
11/03   08h00 Celaya FC11 vs Mineros de Zacatecas2               
11/03   08h00 Cafetaleros de Tapachula5 vs Leones Univ Guadalajara4               

Liên Đoàn Iceland

10/03   19h00 KeflavikC-4 vs Haukar HafnarfjordurC-2               
10/03   19h00 Stjarnan GardabaerC-1 vs Vikingur OlafsvikC-5               
10/03   21h00 UMF NjardvikA-5 vs IBV VestmannaeyjarA-3               
10/03   21h00 HK KopavogsD-4 vs Thor AkureyriD-5               
10/03   22h15 FylkirD-3 vs UMF SelfossD-6               
11/03   00h15 FjolnirC-3 vs Leiknir ReykjavikC-6               
11/03   02h00 MagniB-4 vs Throttur ReykjavikB-5               

Cúp Phần Lan

10/03   19h00 KTP KotkaD-6 vs PEPOD-4               
10/03   19h00 GrIFK KauniainenC-5 vs ViikingitC-6               
10/03   19h00 Honka EspooD-2 vs Gnistan HelsinkiD-3               
10/03   19h00 KuPsA-1 vs RoPS RovaniemiA-2               
10/03   19h00 TPS TurkuE-4 vs Ekenas IF FotbollE-2               
10/03   19h00 PS Kemi KingsA-4 vs AC OuluA-3               
10/03   19h00 Jyvaskyla JKC-4 vs HakaC-3               
10/03   20h00 AC KajaaniA-6 vs MuSaA-5               
10/03   20h00 Honka EspooD-2 vs HJK HelsinkiD-1               
10/03   22h00 Honka AkatemiaE-3 vs Inter TurkuE-1               

League One

10/03   22h00 Southend United13 vs Doncaster Rovers16               
10/03   22h00 Rotherham United4 vs Rochdale23               
10/03   22h00 Fleetwood Town20 vs Plymouth Argyle7               
10/03   22h00 Shrewsbury Town2 vs Walsall15               
10/03   22h00 Peterborough United10 vs Charlton Athletic6               
10/03   22h00 Bristol Rovers12 vs Northampton Town19               
10/03   22h00 Bury24 vs Oldham Athletic21               
10/03   22h00 AFC Wimbledon18 vs Oxford United14               
10/03   22h00 Blackburn Rovers1 vs Blackpool17               
10/03   22h00 Bradford City8 vs Milton Keynes Dons22               
10/03   22h00 Portsmouth9 vs Gillingham11               
10/03   22h00 Wigan Athletic3 vs Scunthorpe United5               

Hạng 3 Đức

10/03   19h00 Sportfreunde Lotte16 vs Fortuna Koln5               
10/03   19h00 Wurzburger Kickers10 vs VfL Osnabruck12               
10/03   19h00 Chemnitzer18 vs Hallescher FC15               
10/03   19h00 Magdeburg1 vs Vfr Aalen7               
10/03   19h00 Preuben Munster14 vs Carl Zeiss Jena17               
10/03   19h00 Rot-Weiss Erfurt20 vs Karlsruher SC6               
10/03   19h00 SV Meppen8 vs Unterhaching9               
10/03   19h00 Werder Bremen (Youth)19 vs Zwickau13               
10/03   19h00 SG Sonnenhof Grossaspach11 vs SV Wehen Wiesbaden3               
10/03   19h00 Hansa Rostock4 vs SC Paderborn 072               

Hạng 2 Scotland

10/03   22h00 Stranraer7 vs Albion Rovers10               
10/03   22h00 East Fife9 vs Airdrie United4               
10/03   22h00 Queen's Park8 vs Alloa Athletic2               
10/03   22h00 Arbroath3 vs Forfar Athletic5               
10/03   22h00 Ayr United6 vs Raith Rovers1               

Aus Brisbane

10/03   14h00 UQ FC11 vs Mount Gravatt Hawks7               
10/03   14h30 Virginia United12 vs Taringa Rovers9               
10/03   15h00 Acacia Ridge1 vs North Pine United8               
10/03   15h30 Grange Thistle SC6 vs The Gap10               

Aus FB West Premier

10/03   14h00 Sorrento F.C.7 vs Forrestfield United6               
10/03   14h00 ECU Joondalup8 vs Subiaco AFC13               
10/03   16h00 Stirling Lions3 vs Bayswater City12               

Aus Queensland

10/03   15h00 Queensland Lions SC4 vs Western Pride3               
10/03   15h30 Brisbane City14 vs Brisbane Roar (Youth)9               
10/03   16h00 Gold Coast United11 vs Brisbane Olympic United FC1               

Aus South Sup.League

10/03   11h30 West Adelaide SC5 vs Metrostars SC9               
10/03   15h30 Campbelltown City SC3 vs Adelaide Panthers8               
10/03   15h30 Adelaide Olympic1 vs Adelaide Comets FC2               

Aus Victoria

10/03   11h00 Northcote City14 vs Melbourne Knights4               
10/03   15h00 Heidelberg United5 vs Dandenong Thunder13               
10/03   16h00 Hume City9 vs Avondale Heights3               

Brazil Paranaense

11/03   02h00 Atletico Paranaense1 vs Rio Branco PR7               

League Two

10/03   22h00 Chesterfield23 vs Lincoln City8               
10/03   22h00 Forest Green Rovers20 vs Notts County5               
10/03   22h00 Crawley Town9 vs Morecambe22               
10/03   22h00 Exeter City7 vs Carlisle United12               
10/03   22h00 Coventry City10 vs Barnet24               
10/03   22h00 Grimsby Town18 vs Port Vale19               
10/03   22h00 Luton Town1 vs Accrington Stanley3               
10/03   22h00 Mansfield Town4 vs Colchester United11               
10/03   22h00 Stevenage Borough15 vs Crewe Alexandra21               

U23 Anh

10/03   21h00 Fulham U232-7 vs Wolves U232-9               

U21 Nga

10/03   17h00 Amkar Perm(R)11 vs Arsenal Tula Youth13               
10/03   17h00 FK Rostov Youth7 vs Zenit St.Petersburg Youth4               
10/03   17h00 FC Terek Groznyi Youth15 vs CSKA Moscow (R)2               
10/03   17h00 Dinamo Moscow Youth3 vs FK Krasnodar Youth1               
10/03   17h00 Spartak Moscow Youth9 vs SKA Khabarovsk Youth14               
10/03   17h00 FK Ural Youth16 vs Lokomotiv Moscow Youth5               
10/03   17h00 Ufa Youth8 vs FK Anzhi Youth10               
10/03   17h00 FK Tosno Youth12 vs Rubin Kazan (R)6               

U20 Hy Lạp

10/03   16h00 PAOK Saloniki U20  vs AEK Athens U20                
10/03   16h00 SKODA Xanthi U20  vs Panetolikos U20                
10/03   16h00 Panionios U20  vs PAE AtromitosU20                
10/03   16h00 Pas Giannina U20  vs Apollon Smirnis U20                
10/03   16h00 Platanias U20  vs Olympiakos Piraeus U20                
10/03   16h00 Panathinaikos U20  vs Asteras Tripolis U20                
10/03   16h00 Larissa FC U20  vs Kerkyra U20                
10/03   16h00 Lamia U20  vs Levadiakos U20