`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 02/01/2017

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Đức

28/10   01h30 FSV Mainz 0512 vs Eintracht Frankfurt7 0 : 00.86-0.960 : 00.76-0.883.152.472.651-0.890.752 1/4-0.990.87

VĐQG Hà Lan

28/10   01h00 FC Twente Enschede12 vs Excelsior SBV11 0 : 1/20.881.000 : 1/4-0.900.783.651.853.501 1/4-0.930.792 3/40.880.98

VĐQG Azerbaijan

27/10   20h00 Qarabag2 vs Sabayi6               

VĐQG Belarus

27/10   20h00 Shakhter Soligorsk2 vs Dnepr Mogilev13               

VĐQG Bỉ

28/10   01h30 Charleroi2 vs KAA Gent12               
28/10   01h30 Lokeren11 vs Oostende16               
28/10   01h30 Standard Liege9 vs Red Star Waasland8               
28/10   01h30 Zulte-Waregem7 vs Mechelen15               
28/10   01h30 Mouscron Peruwelz6 vs Royal Antwerp4               
28/10   01h30 Kortrijk13 vs Racing Genk10               
28/10   01h30 KAS Eupen14 vs Anderlecht5               
28/10   01h30 Club Brugge1 vs Sint-Truidense3               

VĐQG Estonia

27/10   17h00 Trans Narva5 vs Levadia Tallinn2               

VĐQG Ireland

28/10   01h45 Drogheda United12 vs Sligo Rovers9               
28/10   01h45 Derry City4 vs St. Patricks Athletic8               
28/10   01h45 Cork City1 vs Bray Wanderers5               
28/10   01h45 Bohemians6 vs Finn Harps11               
28/10   01h45 Shamrock Rovers3 vs Limerick FC7               
28/10   01h45 Salthill Devon Galway10 vs Dundalk2               

VĐQG Malta

28/10   00h00 Senglea Athletic10 vs Gzira United2               

VĐQG Wales

28/10   01h45 Bangor City FC4 vs Newi Cefn Druids5               

VĐQG Australia

27/10   15h50 Sydney FC3 vs Perth Glory6 0 : 10.84-0.960 : 1/40.75-0.884.251.524.851 1/40.910.9530.870.99

VĐQG Arập Xeut

27/10   22h00 Al-Shabab(KSA)10 vs Al-Fateh6               
27/10   23h50 Al-Taawon7 vs Uhud12               

VĐQG Bahrain

27/10   21h30 Manama Club8 vs East Riffa6               
27/10   21h30 Malkia4 vs Al-Shabbab3               
27/10   23h45 Al-Ittihad(BHR)9 vs Al-Muharraq1               

VĐQG Indonesia

27/10   15h00 Persib Bandung  vs Mitra Kukar                
27/10   18h30 Bhayangkara Surabaya United  vs Persela Lamongan                

VĐQG Jordan

27/10   20h00 Mansheiat Bani Hasan7 vs Al-Jazeera2               
27/10   20h00 Ramtha Club1 vs Al Faisaly5               
27/10   22h30 Al-Baq's8 vs Shabab AlOrdon9               

VĐQG Kuwait

27/10   21h45 Kazma5 vs Al-Jahra2               
28/10   00h05 Al-Qadsia SC4 vs Al Kuwait SC1               

VĐQG New Zealand

28/10   08h00 Wellington Phoenix Reserve7 vs Team Wellington9               

VĐQG Qatar

27/10   21h20 Al-Ahli Doha10 vs Al-Arabi SC12               
27/10   21h20 Umm Salal4 vs Al Khor SC9               
27/10   23h30 Al-Sadd3 vs Al Rayyan2               

VĐQG UAE

27/10   20h05 Al-Dhafra7 vs Al Nasr Dubai5               
27/10   22h45 Al Ahli(UAE)4 vs Al Wehda(UAE)2               

VĐQG Việt Nam

27/10   17h00 Hoang Anh Gia Lai12 vs T T Hanoi1               

VĐQG Mexico

28/10   06h00 Puebla16 vs Pumas U.N.A.M.17               

VĐQG Algeria

27/10   22h00 JS kabylie8 vs biskra14               
27/10   22h00 OM Medea9 vs USM Libreville13               
27/10   22h00 Paradou AC4 vs USM EL HARRACH15               
27/10   23h00 MC Alger10 vs Paradou AC4               
27/10   23h00 CR Belouizdad2 vs MC Oran5               
27/10   23h00 USM EL HARRACH15 vs NA Hussein Dey12               
27/10   23h00 ES Setif6 vs JS kabylie8               
27/10   23h00 CS Constantine1 vs OM Medea9               
27/10   23h00 CS Constantine1 vs JS Saoura3               
27/10   23h00 USM Libreville13 vs CS Constantine1               
27/10   23h00 USM Bel Abbes7 vs DRB Tadjenant11               
27/10   23h00 JS kabylie8 vs CR Belouizdad2               
27/10   23h00 JS Saoura3 vs USM Bel Abbes7               
27/10   23h00 MC Oran5 vs OM Medea9               
27/10   23h00 USM Blida16 vs ES Setif6               
27/10   23h00 NA Hussein Dey12 vs MC Alger10               
27/10   23h00 DRB Tadjenant11 vs USM EL HARRACH15               
27/10   23h00 Paradou AC4 vs biskra14               
27/10   23h00 biskra14 vs USM Blida16               

VĐQG Nam Phi

28/10   01h00 Ajax Cape Town14 vs Bloemfontein Celtic6 0 : 00.800.96   2.982.452.66   20.910.85
28/10   01h00 Maritzburg United9 vs Supersport United13               

Hạng 2 Pháp

28/10   01h00 Bourg Peronnas17 vs AJ Auxerre11               
28/10   01h00 Clermont6 vs Ajaccio2               
28/10   01h00 Quevilly19 vs Le Havre8               
28/10   01h00 Ajaccio Gfco15 vs Paris FC3               
28/10   01h00 Stade Brestois7 vs Orleans US 4514               
28/10   01h00 Chateauroux13 vs Lens18               
28/10   01h00 Lorient5 vs Tours20               
28/10   01h00 Reims1 vs Nancy16               
28/10   01h00 Sochaux12 vs Chamois Niortais9               
28/10   01h00 Valenciennes10 vs Nimes4               

Hạng 2 Hà Lan

28/10   01h00 Emmen7 vs FC Oss4               
28/10   01h00 De Graafschap6 vs Fortuna Sittard3               
28/10   01h00 Go Ahead Eagles9 vs AZ Alkmaar (Youth)10               
28/10   01h00 SC Telstar5 vs Almere City FC15               
28/10   01h00 Den Bosch8 vs Helmond Sport18               
28/10   01h00 Cambuur Leeuwaarden16 vs Jong PSV Eindhoven (Youth)14               
28/10   01h00 MVV Maastricht12 vs Volendam20               
28/10   01h00 FC Eindhoven13 vs Jong Ajax (Youth)1               
28/10   01h00 NEC Nijmegen2 vs FC Utrecht (Youth)17               
28/10   01h00 RKC Waalwijk19 vs Dordrecht11               

Hạng 2 Israel

27/10   19h00 Hapoel Rishon Lezion4 vs Hapoel Hadera9               
27/10   19h00 Maccabi Ahi Nazareth3 vs Hapoel Marmorek lrony Rehovot12               
27/10   19h00 Hapoel Bnei Lod14 vs Hapoel Petah Tikva7               
27/10   19h00 Maccabi Herzliya16 vs Hapoel Natzrat Illit10               
27/10   19h00 Beitar Shimshon Tel Aviv5 vs Hapoel Ramat Gan13               
27/10   19h00 Hapoel Afula11 vs Ironi Nir Ramat HaSharon8               
27/10   19h00 Hapoel Tel Aviv2 vs Hapoel Katamon Jerusalem6               
27/10   19h00 Ironi Nesher15 vs Hapoel Kfar Saba1               

Malay Premier League

27/10   20h00 Darul Takzim II5 vs Kuala Lumpur1 3/4 : 00.800.90   3.703.401.70   30.950.75
27/10   20h00 ATM11 vs Perlis10 0 : 1/40.850.85   3.502.052.65   30.900.80
27/10   20h00 Sabah7 vs Negeri Sembilan4               
27/10   20h00 Pahang UiTM FC6 vs Kuantan FA9 0 : 1 1/4-0.900.60   4.451.464.15   3 1/20.68-0.98
27/10   20h00 MISC-MIFA12 vs PDRM8               
27/10   20h00 PKNP FC3 vs Terengganu2 1/4 : 00.750.95   3.602.492.13   30.800.90

Hạng 2 Mexico

28/10   08h00 Cimarrones de Sonora5 vs Tampico Madero10               
28/10   08h00 Atletico San Luis6 vs Mineros de Zacatecas3               

Hạng 3 Pháp

28/10   01h00 GS Consolat Marseille12 vs Avenir Sportif Beziers6               
28/10   01h00 Cholet So3 vs Chambly Fc16               
28/10   01h00 Avranches17 vs Stade Lavallois MFC4               
28/10   01h00 Boulogne15 vs Lyon Duchere7               
28/10   01h00 Creteil11 vs Entente Sannois9               

Hạng 4 Đức - Bavaria

28/10   00h00 Bayern Munchen (Youth)4 vs FV Illertissen7               
28/10   00h30 FC Memmingen15 vs TSV 1860 Rosenheim16               

Vòng loại U17 Châu Âu

27/10   17h59 Georgia U1713-1 vs Montenegro U1713-4               
27/10   17h59 Italy U1713-2 vs Latvia U1713-3               

U19 Séc

27/10   18h00 Mlada Boleslav U19  vs Brno U19                
27/10   19h00 Marila Pribram U19  vs MFK Karvina U19