`

TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 01/10/2016

NGÀY GIỜ TRẬN TL CHÂU Á TÀI XỈU TL CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Tây Ban Nha

20/05   22h00 Leganes15 vs Real Betis5               
20/05   22h00 Atletico Madrid2 vs Eibar12               
20/05   22h00 FC Barcelona1 vs Real Sociedad11               
20/05   22h00 Athletic Bilbao14 vs RCD Espanyol16               
20/05   22h00 Celta Vigo10 vs Levante17               
20/05   22h00 Las Palmas19 vs Girona9               
20/05   22h00 Malaga20 vs Getafe7               
20/05   22h00 Sevilla8 vs Alaves13               
20/05   22h00 Valencia4 vs Deportivo La Coruna18               
20/05   22h00 Villarreal6 vs Real Madrid3               

VĐQG Italia

20/05   20h00 Sassuolo13 vs AS Roma4               
20/05   20h00 Spal18 vs Sampdoria9               
20/05   20h00 Cagliari15 vs Atalanta6               
20/05   20h00 Chievo16 vs Benevento20               
20/05   20h00 Genoa11 vs Torino10               
20/05   20h00 Juventus1 vs Verona19               
20/05   20h00 Lazio3 vs Inter Milan5               
20/05   20h00 AC Milan7 vs Fiorentina8               
20/05   20h00 Napoli2 vs Crotone17               
20/05   20h00 Udinese14 vs Bologna12               

VĐQG Ba Lan

20/05   23h00 Korona Kielce6 vs Zaglebie Lubin8               
20/05   23h00 Gornik Zabrze5 vs Wisla Krakow7               
20/05   23h00 Jagiellonia Bialystok2 vs Wisla Plock4               
20/05   23h00 Lech Poznan1 vs Legia Warszawa3               

VĐQG Bỉ

21/05   00h00 Charleroi3 vs Standard Liege6               
21/05   00h00 Anderlecht2 vs Racing Genk5               
21/05   00h00 Club Brugge1 vs KAA Gent4               

VĐQG Estonia

21/05   00h00 Vaprus Parnu10 vs JK Tallinna Kalev6               

VĐQG Georgia

20/05   20h00 Dila Gori4 vs FC Saburtalo Tbilisi1               
20/05   20h00 FC Kolkheti Poti8 vs FC Sioni Bolnisi7               
20/05   20h00 Samtredia9 vs Dinamo Tbilisi2               
20/05   20h00 FC Metalurgi Rustavi3 vs Chikhura Sachkhere6               
20/05   20h00 Lokomotiv Tbilisi10 vs Torpedo Kutaisi5               

VĐQG Israel

21/05   00h00 Hapoel Haifa4 vs Beitar Jerusalem2               
21/05   00h00 Maccabi Tel Aviv3 vs Bnei Yehuda Tel Aviv6               
21/05   00h00 Maccabi Netanya5 vs Hapoel Beer Sheva1               

VĐQG Latvia

20/05   20h00 Metta/LU Riga7 vs Spartaks Jurmala4               
20/05   22h00 FK Valmiera8 vs FK Liepaja3               

VĐQG Macedonia

20/05   22h30 Rabotnicki Skopje4 vs FK Skopje10               
20/05   22h30 FK Korzo Prilep7 vs FC Vardar Skopje2               
20/05   22h30 Pobeda Prilep8 vs Renova Cepciste6               
20/05   22h30 Academy Pandev5 vs Sileks3               
20/05   22h30 FK Shkendija 791 vs Pelister Bitola9               

VĐQG Moldova

20/05   19h00 Dinamo-Auto4 vs FC Sfintul Gheorghe8               
20/05   19h00 FC Olimpia Balti7 vs Speranta Nisporeni6               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

20/05   23h00 Akhisar Bld.Geng12 vs Osmanlispor FC16               
20/05   23h00 Goztepe6 vs Galatasaray1               
20/05   23h00 Trabzonspor5 vs Kardemir Karabukspor18               
20/05   23h00 Genclerbirligi17 vs Bursaspor11               
20/05   23h00 Alanyaspor15 vs Antalyaspor13               
20/05   23h00 Istanbul Buyuksehir Belediyesi2 vs Kasimpasa9               
20/05   23h00 Yeni Malatyaspor10 vs Kayserispor8               
20/05   23h00 Besiktas JK3 vs Sivasspor7               
20/05   23h00 Fenerbahce4 vs Konyaspor14               

VĐQG Thụy Điển

20/05   21h00 Hammarby1 vs AIK Solna2               
20/05   23h30 Malmo FF7 vs Hacken6               
21/05   01h00 Elfsborg11 vs IFK Goteborg10               

VĐQG Áo

21/05   00h30 Austria Wien6 vs Red Bull Salzburg1               
21/05   00h30 Rheindorf Altach8 vs Sturm Graz2               
21/05   00h30 Trenkwalder Admira Wacker5 vs SKN St. Polten10               
21/05   00h30 Wolfsberger AC9 vs Rapid Wien3               
21/05   00h30 Mattersburg7 vs LASK Linz4               

VĐQG Nhật Bản

20/05   12h00 Kashima Antlers14 vs Vegalta Sendai7               
20/05   12h00 Nagoya Grampus18 vs Kashiwa Reysol8               
20/05   14h00 Kawasaki Frontale3 vs Shimizu S-Pulse11               
20/05   14h00 Sagan Tosu16 vs FC Tokyo2               
20/05   15h00 Hiroshima Sanfrecce1 vs Cerezo Osaka5               
20/05   16h00 Vissel Kobe6 vs Consadole Sapporo4               

VĐQG Hàn Quốc

20/05   13h00 Incheon United11 vs Ulsan Hyundai FC7               
20/05   13h00 Sangju Sangmu Phoenix5 vs Jeju United3               
20/05   15h00 Pohang Steelers6 vs Suwon Samsung Bluewings2               
20/05   15h00 FC Seoul9 vs Jeonbuk Hyundai Motors1               

VĐQG Trung Quốc

20/05   14h30 Beijing Renhe13 vs Guangzhou Evergrande Taobao FC3               
20/05   17h00 Tianjin QuanJian10 vs Shanghai Shenhua7               
20/05   18h35 Dalian Aerbin16 vs Guizhou Hengfeng Zhicheng15               
20/05   19h00 Shanghai East Asia FC1 vs Jiangsu Suning FC4               

VĐQG Singapore

20/05   19h30 Singapore Warriors7 vs Geylang United FC9               
20/05   19h30 Tampines Rovers FC2 vs Albirex Niigata FC1               

VĐQG Thái Lan

20/05   18h00 Port FC7 vs Navy FC16               
20/05   18h00 Bangkok Glass14 vs Suphanburi FC10               
20/05   19h00 Chainat FC15 vs Prachuap Khiri Khan3               
20/05   19h00 Muang Thong United4 vs Sukhothai8               

VĐQG Việt Nam

20/05   17h00 Quang Nam6 vs Song Lam Nghe An12               
20/05   18h00 Nam Dinh FC14 vs T T Hanoi1               
20/05   19h00 Than Quang Ninh2 vs Thanh Hoa7               

VĐQG Ecuador

21/05   00h00 Tecnico Universitario10 vs Independiente Jose Teran3               
21/05   00h00 Universidad Catolica4 vs CD El Nacional9               
21/05   00h00 Club Sport Emelec5 vs Barcelona SC(ECU)1               
21/05   00h00 Guayaquil City12 vs Macara8               
21/05   00h00 Deportivo Cuenca11 vs Sociedad Deportiva Aucas7               
21/05   00h00 Liga Dep. Universitaria Quito2 vs Delfin SC6               

VĐQG Venezuela

21/05   03h00 Estudiantes Merida FC7 vs Estudiantes Caracas SC18               
21/05   03h00 Portuguesa FC12 vs Monagas SC15               
21/05   03h00 Deportivo Metropolitano16 vs Deportivo Lara8               
21/05   03h00 Mineros de Guayana4 vs Deportivo Tachira6               
21/05   03h00 Deportivo Anzoategui17 vs Deportivo La Guaira5               
21/05   03h00 Academia Puerto Cabello14 vs Zulia FC10               
21/05   03h00 Aragua FC11 vs Zamora Barinas2               
21/05   03h00 Trujillanos9 vs Carabobo FC1               
21/05   03h00 Caracas FC3 vs Atletico Venezuela13               

VĐQG Mỹ

21/05   04h00 Minnesota United FCTay-10 vs FC Kansas CityTay-1               
21/05   04h00 Chicago FireDong-7 vs Houston DynamoTay-7               
21/05   04h00 New England RevolutionDong-4 vs Columbus CrewDong-5               
21/05   04h00 San Jose EarthquakesTay-11 vs DC UnitedDong-9               

Hạng 2 Tây Ban Nha

21/05   00h00 CD Lugo12 vs SD Huesca3               
21/05   00h00 Granada CF8 vs CF Reus Deportiu13               
21/05   00h00 Cordoba19 vs Almeria18               
21/05   00h00 Real Oviedo7 vs Sevilla Atletico22               
21/05   00h00 Barcelona B20 vs Cadiz4               
21/05   00h00 AD Alcorcon15 vs Rayo Vallecano1               
21/05   00h00 La Hoya Lorca CF21 vs Real Valladolid9               
21/05   00h00 Gimnastic Tarragona16 vs Cultural Leonesa17               
21/05   00h00 Numancia6 vs Osasuna10               
21/05   00h00 Tenerife11 vs Sporting Gijon2               
21/05   00h00 Real Zaragoza5 vs Albacete14               

Hạng 2 Đan Mạch

20/05   19h45 Esbjerg1 vs Herfolge Boldklub Koge6               
20/05   19h45 Viborg2 vs Brabrand11               
20/05   19h45 Thisted FC7 vs Vejle4               
20/05   19h45 Nykobing Falster8 vs Skive IK12               
20/05   19h45 Fredericia5 vs Vendsyssel3               
20/05   19h45 Roskilde10 vs Fremad Amager9               

Hạng 2 Nhật Bản

20/05   12h00 Roasso Kumamoto6 vs Mito Hollyhock8               
20/05   13h00 Yokohama FC10 vs JEF United Ichihara Chiba19               
20/05   13h00 Tochigi SC13 vs Machida Zelvia7               
20/05   13h00 Oita Trinita1 vs Renofa Yamaguchi3               
20/05   13h00 Kamatamare Sanuki20 vs Ventforet Kofu17               
20/05   13h00 Zweigen Kanazawa FC11 vs Tokushima Vortis16               
20/05   13h00 Matsumoto Yamaga FC9 vs Avispa Fukuoka5               
20/05   16h00 Ehime FC21 vs Kyoto Sanga22               

Hạng 2 Hàn Quốc

20/05   16h00 FC Anyang10 vs Gwangju Football Club6               

Hạng 2 Trung Quốc

20/05   14h30 Dalian Chaoyue15 vs Shenzhen JiaZhaoye9               
20/05   18h30 Shijiazhuang YongChang FC5 vs Xinjiang Tianshan Leopard16               
20/05   18h30 Meizhou Hakka2 vs Wuhan ZALL1               
20/05   18h30 Zhejiang Yiteng FC14 vs Heilongjiang Lava Spring11               
20/05   18h35 Inner Mongolia Zhongyou13 vs Beijing BeiKong6               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

21/05   04h00 San AntonioNhóm 2-12 vs Tulsa RoughneckNhóm 2-17               
21/05   04h00 Toronto FC IINhóm 1-15 vs Charlotte IndependenceNhóm 1-9               
21/05   04h00 Tampa Bay RowdiesNhóm 1-2 vs Pittsburgh RiverhoundsNhóm 1-4               

Aus New South Wales

20/05   13h00 Hake Ya Dong in Sydney City8 vs A.P.I.A. Leichhardt Tigers1               
20/05   13h00 South Coast Wolves7 vs Marconi Stallions6               

Aus Queensland

20/05   15h00 Sunshine Coast FC14 vs North Queensland Fury13               

Aus South Sup.League

20/05   12h30 Adelaide United FC (Youth)6 vs Sturt Lions12               
20/05   12h30 West Bay11 vs Adelaide Comets FC4               
20/05   12h30 West Adelaide SC5 vs Adelaide Olympic7               

Aus Victoria

20/05   12h00 Melbourne Knights9 vs FC Bulleen Lions14               
20/05   13h00 South Melbourne7 vs Avondale Heights1               
20/05   13h00 Heidelberg United3 vs Kingston City12               

Hạng 3 Nhật Bản

20/05   11h00 Grulla Morioka12 vs Fujieda MYFC14               
20/05   11h00 Azul Claro Numazu2 vs Fukushima United FC7               
20/05   11h00 Blaublitz Akita9 vs AC Nagano Parceiro11               
20/05   12h00 Giravanz Kitakyushu15 vs Gamba Osaka U236               
20/05   17h00 Thespa Kusatsu13 vs FC Tokyo U2317               

U21 Séc

20/05   15h15 Dukla PrahaU21CFL-9 vs BrnoU21MSFL-5               
20/05   16h00 Vysocina JihlavaU21MSFL-6 vs Slavia PrahaU21CFL-8               
20/05   18h00 FCBohemians1905 U21CFL-10 vs FK Baumit JablonecU21CFL-12               
20/05   21h00 Synot SlovackoU21MSFL-2 vs Slovan LiberecU21CFL-6               
20/05   21h00 Marila Pribram U21CFL-5 vs Hradec KraloveU21CFL-4               
20/05   21h00 Mlada BoleslavU21CFL-3 vs Banik OstravaU21MSFL-4