`
Ludogorets Razgrad
Thành phố:
Quốc gia: Bulgary
TT khác:

Sân vận động:

KẾT QUẢ LUDOGORETS RAZGRAD
TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU ĐỘI TUYỂN LUDOGORETS RAZGRAD
20/10 Sporting Braga vs Ludogorets Razgrad
23/10 Ludogorets Razgrad vs Etar
28/10 Ludogorets Razgrad vs Levski Sofia
03/11 Ludogorets Razgrad vs Sporting Braga
04/11 Ludogorets Razgrad vs CSKA Sofia
18/11 Lokomotiv Plovdiv vs Ludogorets Razgrad
24/11 Ludogorets Razgrad vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi
25/11 Ludogorets Razgrad vs Vitosha Bistritsa
29/11 Vereya vs Ludogorets Razgrad
02/12 Ludogorets Razgrad vs FC Dunav Ruse
DANH SÁCH CẦU THỦ
Thủ môn:
  • Gospodinov

    Bulgary

    1
  • V.Stoyanov

    Bulgary

    21
  • M.Bojan

    Canada

    26
  • I.Cvorovic

    Bulgary

    91
Hậu vệ:
  • T.Mantyla

    Phần Lan

    4
  • J. Palomino

    Pháp

    5
  • N.Pimienta

    Thế Giới

    6
  • Aleksandrov

    Bulgary

    15
  • B.Angulo

    Colombia

    16
  • Choco

    Brazil

    20
  • Y.Minev

    Bulgary

    25
  • C.Moti

    Rumany

    27
  • Terziev

    Bulgary

    55
  • Vitinha

    Bồ Đào Nha

    77
  • J.Caicara

    Brazil

    80
  • J. Lukoki

    Thế Giới

    92
Tiền vệ:
  • F.Espinho

    Bồ Đào Nha

    8
  • J.Quixada

    Brazil

    11
  • A.Andrianantenaina

    12
  • D.Abalo

    Tây Ban Nha

    17
  • S.Dyakov

    Bulgary

    18
  • H.Zlatinski

    Bulgary

    23
  • C. Keseru

    Thế Giới

    28
  • I. Plastun

    Thế Giới

    32
  • Marcelinho

    Brazil

    84
  • Wanderson

    Brazil

    88
Tiền đạo:
  • Aleksandrov

    Bulgary

    7
  • R.Bezjak

    Slovenia

    9
  • G.Campanharo

    Thế Giới

    10
  • Jonathan Cafu

    Thế Giới

    22
  • V.Misidjan

    Hà Lan

    93
  • J.Lumu

    Hà Lan

    95
  • Y.Hamza

    Bulgary

    99
LỊCH THI ĐẤU CÚP C2 CHÂU ÂU
Thứ 5, ngày 19/10
22h00 Lokomotiv Astana vs Maccabi Tel Aviv
Thứ 6, ngày 20/10
00h00 Zulte-Waregem vs Vitesse Arnhem
00h00 FC Vardar Skopje vs Real Sociedad
00h00 Hapoel Beer Sheva vs Steaua Bucuresti
00h00 BATE Borisov vs FC Koln
00h00 Marseille vs Vitoria Guimaraes
00h00 Zorya vs Hertha Berlin
00h00 Nice vs Lazio
00h00 Konyaspor vs Red Bull Salzburg
00h00 Ostersunds FK vs Athletic Bilbao
00h00 Lugano vs FC Viktoria Plzen
00h00 Crvena Zvezda vs Arsenal
00h00 Zenit St. Petersburg vs Rosenborg
02h05 Tescoma Zlin vs FC Copenhagen
02h05 Atalanta vs Apollon Limassol FC
02h05 Sheriff Tiraspol vs Lokomotiv Moscow
02h05 Dynamo Kyiv vs Young Boys
02h05 Sporting Braga vs Ludogorets Razgrad
02h05 Villarreal vs Slavia Praha
02h05 TSG Hoffenheim vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi
02h05 Austria Wien vs Rijeka
02h05 Skenderbeu Korca vs Partizan Belgrade
02h05 Everton vs Lyon
02h05 AC Milan vs AEK Athens